Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 07:55:14 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เชิญชวนพี่น้องชาว osbmx ไปดูงานแข่งขัน BMX ที่สนามแพรกษาวันที่ 19 เดือน นี้
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 Print
Author Topic: เชิญชวนพี่น้องชาว osbmx ไปดูงานแข่งขัน BMX ที่สนามแพรกษาวันที่ 19 เดือน นี้  (Read 18248 times)
minidoggy
Novice
**

Email
« Reply #15 on: December 15, 2010, 03:29:29 PM »

ต้องขอขอบพระคุณ หลายๆท่านที่โทรเข้ามาให้กำลังใจนะครับ ผมเข้ามาอ่านทุกความเห็น และรู้สึกเสียใจมากๆที่กิจกรรม ไม่สามารถเกิดขึ้นมาได้  Cry Cry Cry

ทั้งๆที่เด็กหลายคนเฝ้ารอว่าอยากให้ถึงวันงานเร็วๆ

รู้สึกเหนื่อยและผิดหวังและพี่ท่านไหนอยากจัดกิจกรรมปรึกษาหารือกันก่อนดีกว่านะครับ

และหลังจากนี้ไปถ้าจะมีการจัดกิจกรรมโดยมีการแข่งขันด้วยจะต้องรับรอง 2 อย่าง ขออย่างน้อย 30 วัน

1.รับรองมาตราฐานสนาม
2.รับรองการแข่งขันมีกรรมการสมาคมมาดูแล

ไม่เป็นไร ลองใหม่ ครับเป็นกำลังใจให้กันบ้างนะครับ

ไชยวัฒน์

เป็นกำลังใจให้ครับ มีไรพอจะช่วยได้บอกนะครับ

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #16 on: December 15, 2010, 03:58:11 PM »

ผมอุตส่าห์ไม่ไปต่างประเทศ...กะจะซ้อมเพื่อที่จะลงแข่งมันส์ในวันที่ 19 นี้...พ่อก็เข้าโรงพยาบาล ก็พยายามปลีกตัวออกมาลองสนาม..พอรู้เป็นอย่างนี้บอกได้คำเดียวครับ...."เซ็งๆๆๆๆ"  Angry >:(ผมว่าคงต้องให้บรรดาท่านที่ต้องการจัดทุกท่าน ต้องพูดคุยอย่างเป็นทางการ รวมทั้งพวกเราชาว BMX ว่าจะเอากันอย่างไร จะได้ไม่เกิดเหตุการณ์เช่นนี้อีก กับทางสมาคมจักรยานครับ  Kiss
« Last Edit: December 15, 2010, 04:18:26 PM by Thanit » Logged
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #17 on: December 15, 2010, 03:59:01 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ พี่ไชยวัฒน์
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #18 on: December 15, 2010, 05:51:49 PM »

Huh Huh Huh เป็นกำลังให้สู้ต่อไป..เซ็งเหมือนกันครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #19 on: December 15, 2010, 06:11:12 PM »

ต้องขอขอบพระคุณ หลายๆท่านที่โทรเข้ามาให้กำลังใจนะครับ ผมเข้ามาอ่านทุกความเห็น และรู้สึกเสียใจมากๆที่กิจกรรม ไม่สามารถเกิดขึ้นมาได้  Cry Cry Cry

ทั้งๆที่เด็กหลายคนเฝ้ารอว่าอยากให้ถึงวันงานเร็วๆ

รู้สึกเหนื่อยและผิดหวังและพี่ท่านไหนอยากจัดกิจกรรมปรึกษาหารือกันก่อนดีกว่านะครับ

และหลังจากนี้ไปถ้าจะมีการจัดกิจกรรมโดยมีการแข่งขันด้วยจะต้องรับรอง 2 อย่าง ขออย่างน้อย 30 วัน

1.รับรองมาตราฐานสนาม
2.รับรองการแข่งขันมีกรรมการสมาคมมาดูแล

ไม่เป็นไร ลองใหม่ ครับเป็นกำลังใจให้กันบ้างนะครับ

ไชยวัฒน์

สนามเราก็ทำกันเอง สร้างกันเอง ลงทุนเอง เหนื่อยกันเอง แต่เวลาจะจัดงานแข่งกันเองทำไมทำไม่ได้
แล้วการที่ต้องให้สมาคมส่งคนมาตรวจรับรองสนาม ต้องมีค่าน้ำมันแถมใส่ซองให้มั้ยครับ
แล้วหากแข่งขันได้ต้องมีกรรมการสมาคมมาดูแลต้องจ่ายค่าแรงแถมเลี้ยงดูปูเสื่อมั้ยครับ...อยากรู้จริงๆ...สมาคมฯเคยทำอะไรให้บ้างครับ

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #20 on: December 15, 2010, 06:24:44 PM »

อีกนิด...ทำไมครับ การจัดการแข่งขันมันมีอะไรเสียหายนักหรือครับ นักกีฬา เยาวชน ลูกหลานเรามีแต่ได้ คนจัดงานก็ต้องลงทุนลงแรง ส่วนสมาคมแค่นั่งเฉยๆ ถ้าไม่มีคนปากหม..ไปบอกป่านนี้คนของสมาคมก็คงยังไม่รู้เรื่องอะไรทั้งนั้น

ส่วนพวกที่คิดว่าตัวเองเสียประโยชน์ โดนแย่งความเด่นความดัง หรือคิดว่าตัวเองโดนข้ามหน้าข้ามตา ความคิดเช่นนี้แย่มากๆ สังคมใด กิจกรรมใดที่เต็มไปด้วยคนที่คิดแบบนี้ สังคมนั้น กิจกรรมนั้นจะไม่มีวันเจริญรุ่งเรืองไปได้อย่างแน่นอน...ขอร้องน่ะครับ..เลิกมีความคิดแบบนี้กันได้แล้ว...เพื่อความเจริญแก่ตัวท่านเองและสังคมที่ท่านอยู่........

Jame
AA Pro

« Reply #21 on: December 15, 2010, 06:53:06 PM »

อีกนิด...ทำไมครับ การจัดการแข่งขันมันมีอะไรเสียหายนักหรือครับ นักกีฬา เยาวชน ลูกหลานเรามีแต่ได้ คนจัดงานก็ต้องลงทุนลงแรง ส่วนสมาคมแค่นั่งเฉยๆ ถ้าไม่มีคนปากหม..ไปบอกป่านนี้คนของสมาคมก็คงยังไม่รู้เรื่องอะไรทั้งนั้น

ส่วนพวกที่คิดว่าตัวเองเสียประโยชน์ โดนแย่งความเด่นความดัง หรือคิดว่าตัวเองโดนข้ามหน้าข้ามตา ความคิดเช่นนี้แย่มากๆ สังคมใด กิจกรรมใดที่เต็มไปด้วยคนที่คิดแบบนี้ สังคมนั้น กิจกรรมนั้นจะไม่มีวันเจริญรุ่งเรืองไปได้อย่างแน่นอน...ขอร้องน่ะครับ..เลิกมีความคิดแบบนี้กันได้แล้ว...เพื่อความเจริญแก่ตัวท่านเองและสังคมที่ท่านอยู่........  

โดนเต็มๆ Grin

For Love Or Money
bmxland
A Pro

Email
« Reply #22 on: December 15, 2010, 11:24:19 PM »

สนามผมสมาคนก็ไม่รับรอง แข่งไม่ได้

^_^ไม่รับฝากเอาของทุกชนิดไม่ว่าใครเจ็บจำครับ1โพสจอง2ออกไปโอนเงิน3PMที่อยู่ ขอบคุณครับ o9o9781938 ^_^
โอนเลย คุณวุฒิวัฒน์ บัญชี 107-0-70576-7 ธนาคารกรุงเทพ[/size
Worldwide_Connection
B Pro

« Reply #23 on: December 15, 2010, 11:35:51 PM »

งานนี้มีคนโทรไปแจ้งจริงๆ ตามที่ได้รับข้อมูลมา ว่าสนามไม่ได้รับรอง ซึ่งเค๊าก็ต้องทำตามหน้าที่ อันนี้พอเข้าใจครับ แต่ก็ไม่เข้าใจคนที่โทรไปแจ้งจริงๆ ทำแล้วได้อะไร

และผมว่าตอนนี้ก็มีบางคนที่รู้แล้วว่าเป็นใคร      ใครกินปูน ก็คงร้อนท้องเอง

คิดง่ายๆงานที่ผ่านมาจัดได้เพราะไม่มีคนไปแจ้ง

ผมว่าตอนนี้วงการเริ่มโต คนเริ่มเยอะ ไม่รู้ใครเป็นใคร คิดดีประสงค์ดีก็มีเยอะ คิดดีประสงค์ร้ายก็มีแยะ

ทุกอย่างมีความพร้อมหมดแล้ว แต่ไม่เป็นไร ลองใหม่ ยังไงก็อยากให้ทุกคนรอกิจกรรมต่อนะครับ ลุ้นกันต่อว่ายื่นเรื่องกันใหม่ รอการตรวขสนามแล้วจะเข้ามาแจ้งอีกที

แต่ผมอาจจะไม่เล่าขั้นตอนอีก กลัวเจอไอ้โม่ง

Crazy Rider
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #24 on: December 16, 2010, 10:32:05 AM »

บอกแล้วว่า ไอ้ห่าสมาคม(แดก)จักรยานเนี่ยแม่..ง หวังจะแดกกันอย่างเดียว เรื่องพัฒนาเหรอ อย่าไปหวังกับพวกแม่..งเลย พวกมันขออย่างเดียว มีเงินให้มัน มันก้อพอใจแล้ว ไอ้พวกเนี่ย ตายไป หมายังไม่มองเรย พวกสันดานเสีย
ขอด่าที่เหอะ  Angry Angry Angry Angry
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #25 on: December 16, 2010, 12:07:43 PM »

เป็นไปได้มั๊ย...... Huh Huh Huh

ถ้าพวกเรารวมตัวกัน...บอยคอร์ทงานของสมาคมฯ....
จัดแข่งขันในกลุ่มของพวกเรากันเอง...ตลอดทั้งปี Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #26 on: December 16, 2010, 01:40:06 PM »

ทราบข่าว จาก แฟนพี่แวน และได้คุยกับพี่ป่ำ อ่านจากเวป bmx racingแต่น่าแปลกใจที่ไม่สามารถ ล๊อกอินเข้าไปตอบในกระทู้ได้
ได้แต่ภาวนา ขออย่าให้เหตุการณ์ย่ำแย่ลงไปกว่านี้อีกเลย  Cry Cry Cry
ขอเป็นกำลังใจให้พี่ไชยวัฒน์ พี่วิบูลย์ และพี่จี๊ดด้วยครับ สู้ๆๆๆ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Chaiyuth
Expert

« Reply #27 on: December 16, 2010, 09:00:27 PM »

สู้กันต่อไป  สนับสนุนเต็มที่ Cheesy

bmxland
A Pro

Email
« Reply #28 on: December 16, 2010, 09:05:31 PM »

เสียเป็นหมื่นค่าน้ำ Cry

^_^ไม่รับฝากเอาของทุกชนิดไม่ว่าใครเจ็บจำครับ1โพสจอง2ออกไปโอนเงิน3PMที่อยู่ ขอบคุณครับ o9o9781938 ^_^
โอนเลย คุณวุฒิวัฒน์ บัญชี 107-0-70576-7 ธนาคารกรุงเทพ[/size
kr
AA Pro

« Reply #29 on: December 16, 2010, 10:05:38 PM »

แล้วถ้าไม่สนใจเค้าล่ะครับ จัดกันไปตามปกติ สมาเคิมสมาคมอะไรไม่เห็นรู้จัก ไม่รู้ ไม่เคยได้ยิน ก็จัดไปเลยแบบไม่สน ไม่ได้เหรอครับ     เค้าเอาความผิดอะไรมายัดเยียดให้คนอยากขี่จักรยานครับ อันนี้อยากรู้จริงๆครับ  ผิด กม.ด้วยเหรอเนี่ย    Huh
ขอเป็นกำลังใจให้สู้ต่อครับ
Pages: 1 [2] 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length