Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 08:36:22 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ปฏิทิน GT สวัสดีใหม่ 2554
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: ปฏิทิน GT สวัสดีใหม่ 2554  (Read 1887 times)
Worldwide_Connection
B Pro

« on: December 24, 2010, 01:34:06 PM »

วันอาทิตย์ที่ 19 ธันวาคม 53 ที่ผ่านมาที่สนามแพรกษาได้ร่วมแจกปฏิทิน บางท่านไม่ได้รับ ต้องขอโทษด้วยที่อาจจะไม่ทั่วถึงนะครับ

วันเสาร์-อาทิตย์นี้(25-26 ธันวาคม 2553) คุณ จี๊ดจะเข้าไปที่สนามแพรกษา ผมจะฝากไปจำนวน 25 ชุด

วันเสาร์ 25 ธันวาคม 2553 คุณ ป๊อป RZ ไปแจมที่สนามทองแจ้ง ผมฝากไปจำนวน 30 ชุด ไปให้พี่ๆและเด็กๆด้วยครับ

เป็นปฏิทินแบบแขวนผนังนะครับ(ตามรูป) เพื่อสวัสดีปีใหม่ทุกๆท่าน และส่งมอบความสุขเล็กๆน้อยร่วมกัน ขอให้ทุกท่านมีความสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรงทุกท่าน แล้วในปีหน้า ถ้ามีโอกาสมาสนุกด้วยกันนะครับ ในกิจกรรมที่ผมค้างไว้

ส่วนพี่ๆ OS รบกวนลงรายชื่อได้เลยครับ ว่ามีจำนวนเท่าไหร่ เบื้องต้นผมเก็บไว้ให้จำนวน 20 ชุดนะครับไม่แน่ใจพอหรือเปล่า

เดี๋ยวผมเข้ามาแจ้งอีกทีว่าจะส่งกันอย่างไร หรือฝากไว้กับพี่ท่านไหนนะครับ

ไชยวัฒน์

ขอลาที ปีเก่า แสนเศร้าโศก
ความอับโชค ที่มา กับราศี
อีกโพยภัย ไข้ทำ ประจำมี
ในชีวี จงสลาย มลายพลัน

สวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข
หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน
อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน
มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชม

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

ถ้าผู้ใด ใจว่าง เรื่องทางรัก
ให้พบพักตร์ กันที อย่ามีหลง
หากอกหัก หนักไป ครวญใคร่ปลง
ขอท่านจง โชคดี ทั้งปีเทอญ

Crazy Rider
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length