Welcome, Guest. Please login or register.
April 30, 2024, 09:57:29 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  วันหยุดพี่ๆเพื่อนๆว่างๆมาปั่น สนาม bmx กันครับเอาสุขภาพครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: วันหยุดพี่ๆเพื่อนๆว่างๆมาปั่น สนาม bmx กันครับเอาสุขภาพครับ  (Read 3050 times)
meesak
Expert

meesak@thaimail.com
« on: December 28, 2008, 11:07:28 PM »

ช่วงนี้เย็นๆมีเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ หลายคนมาปั่นกันพอสมควร ทั้งเด็กและผู้ใหญ่ ปั่นได้ตั้งเเต่ เช้ายันเช้าอีกวันก็ยังได้ เพราะมีไฟสว่างๆ :Dของทางด่วนมอเตอร์เวย์ส่องให้ ช่วงที่นิยมมาปั่นกัน 16.00-21.00 น.ครับ ทำอะไรก็ได้ที่เรามีความสุข ได้สุขภาพ  สุขภาพจิตก็ดี สบายใจ  ได้เหงื่อ Cheesy Grin Grin
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #1 on: December 29, 2008, 12:47:47 AM »

เดี๋ยววันไหนว่างๆ...ขอด้วยคนครับคุณหน่อย... Grin
เห็นพี่วีแกไปซ้อมอยู่ปีหน้าเห็นว่าจะลงรุ่น 30 up ครับ... Grin...(คือเป็นรุ่นเดียวที่ให้โอกาสครับ)
ไปกันเยอะๆ..มาวว..ดีครับ...อ่ะๆๆไม่ใช่ๆ...สนุกดีครับ...แล้วเจอกันครับ... Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2 on: December 29, 2008, 07:25:18 AM »

.....ลองปั่นมาแล้วครับ..ขอยืนยันว่าสนามคุณหน่อยไม่โหดอย่างที่เห็น มีไลน์ซ้อมหนัก ซ้อมเบา เนินหัดกระโดด แถมเนินยังปูพรมให้อีก มีที่ใหนในโลก....แต่เหนื่อยอิบอายเลยว่ะ..หายจา..ยไม่ทัน.. Grin

Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #3 on: December 29, 2008, 02:06:11 PM »

ว่างแล้วขอไปร่วมด้วย...รับอากาศหนาว
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length