Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 02:44:31 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ดุม 28 รู ที่ คุณตี๋ 4TbyTEE ฝากหาให้ลูกชายนะครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: ดุม 28 รู ที่ คุณตี๋ 4TbyTEE ฝากหาให้ลูกชายนะครับ  (Read 5675 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« on: March 16, 2010, 07:50:12 AM »

ขออนุญาตตั้งกระทู้ในห้องนี้นะครับ

เผื่อเจ้าตัวไม่เห็น PM ที่ผมส่งไป แล้วเข้ามาในห้องนี้

รายละเอียด ดุม 28 รู อยู่ใน PM ที่ผมส่งไปนะครับ คุณตี๋

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: March 16, 2010, 07:55:09 AM »

ดูจากรูป หน้าตาสวยดีเชียวครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #2 on: March 16, 2010, 10:20:37 AM »

สวยดีคับน่าใช้ คลายๆที่ผมเห็นแถวบ้านเอามาขายเลยคับ  แต่ยี่ห้อก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าของอะไร พอดีไม่ค่อยได้สนใจตอนที่เห็น เดี๊ยวถ้าเค้าเอามาขายทุกวันเสาตอนเช้า ผมจะซื้อใว้แล้วเอาไปแบ่งขายที่ ศรีสมาน โดยไม่คิดกำไรนะครับ เคยถามมาคราวๆราคาคู่ละประมาน350หรือ380 บาท ไม่แน่ใจนะครับ ช่วยๆกันครับเห็นว่าหากันหลายคนเหมือน กัน แต่ผมเห็นเค้าขาย มีสีทองกับสีน้ำเงิน อย่างละคู่ครับ

(เห็นว่าจะเอาไปใส่ทำรถให้ลูกปั่นกัน Grin) สนับสนุนด้วยคนคับ Wink

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
4TbyTEE
Novice
**

MAHASIN_JR.BIKE@HOTMAIL.COM
Email
« Reply #3 on: March 16, 2010, 11:39:24 AM »

สวยดีคับน่าใช้ คลายๆที่ผมเห็นแถวบ้านเอามาขายเลยคับ  แต่ยี่ห้อก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าของอะไร พอดีไม่ค่อยได้สนใจตอนที่เห็น เดี๊ยวถ้าเค้าเอามาขายทุกวันเสาตอนเช้า ผมจะซื้อใว้แล้วเอาไปแบ่งขายที่ ศรีสมาน โดยไม่คิดกำไรนะครับ เคยถามมาคราวๆราคาคู่ละประมาน350หรือ380 บาท ไม่แน่ใจนะครับ ช่วยๆกันครับเห็นว่าหากันหลายคนเหมือน กัน แต่ผมเห็นเค้าขาย มีสีทองกับสีน้ำเงิน อย่างละคู่ครับ

(เห็นว่าจะเอาไปใส่ทำรถให้ลูกปั่นกัน Grin) สนับสนุนด้วยคนคับ Wink
[/uote]

ขอบคุณมากๆครับ

aob-k16
AA Pro

« Reply #4 on: March 16, 2010, 12:12:34 PM »

ของผมต้องรอดูวันเสาครับ เค้ามาขายตลาดนัดถ้ายังอยู่เดี๊ยวจะเอาไปฝากครับ  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
ped
Expert

Email
« Reply #5 on: March 16, 2010, 07:09:20 PM »

คู่สีน้ำเงินสวยมากครับ Cheesy
4TbyTEE
Novice
**

Email
« Reply #6 on: March 17, 2010, 11:41:22 PM »

สวยทั้งสองสีเอาเก็บไว้เลยดีกว่าพอดีจะซื้อล้อ16อีกคันด้วย ต้องขอขอบคุณๆธนิตมากๆเลยครับที่ช่วยเป็นธุระให้ขอบคุณแทนลูกชายด้วยครับถ้าเจอกันจะให้ลูกชายขอบคุณกับคุณธนิตอีกที่ ถ้ามีโอกาสอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยครับยินดีครับ

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #7 on: March 19, 2010, 07:36:12 AM »

ด้วยความยินดีครับ คุณตี๋
โชคดีที่ของอยู่กับคนกันเอง เลยพอคุยกันได้

ซื้อกับคนไทยด้วยกันดีแล้วครับ เงินทองไม่รั่วไหล
(แต่ถ้าโชคไม่ดี เลือดอาจจะสาดบ้าง ก็ว่ากันไปครับ... Grin)

ped
Expert

Email
« Reply #8 on: March 19, 2010, 09:55:30 AM »

ต้องขอขอบคุณ Cheesy ;)คุณธนิตสำหรับน้ำใจที่มีให้ผมครับ Grin Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #9 on: March 19, 2010, 01:06:30 PM »

พอช่วยเหลือกันได้ ก็ช่วยกันไปครับ คุณเป็ด... Grin

ต้องขอขอบคุณ Cheesy ;)คุณธนิตสำหรับน้ำใจที่มีให้ผมครับ Grin Grin

aob-k16
AA Pro

« Reply #10 on: March 20, 2010, 09:31:53 AM »

ขอฝากต่อจากพี่ ธนิตเลยแล้วกันนะครับ

เมื่อเช้าไปเอามาจากตลาดนัด ได้มาคู่ละ 350 ครับ เป็นรุ่นลูกปืนธรรมดาครับ

ของใหม่นะครับ แต่เก่าเก็บครับ มีลอยบ้างนิดหน่อยครับ

มีใครสนใจวันนี้ผมจะเอาเข้าไปที่ ศรีสมานนะครับ

อยากขายให้คนที่เอาไปใช้งานจริงๆครับ เห็นพี่ๆหลายคนหาเอาไปให้ลูกใส่กันเพื่อทำรถไปแข่ง

เลยซื้อมาเพื่อบางท่านที่ยังหาไม่ได้ ถ้าไม่สะดวกไปก็ pm มาได้นะครับ เดี๊ยวจะส่งให้ครับ

4TbyTEE
Novice
**

Email
« Reply #11 on: March 20, 2010, 10:57:05 PM »

ขอฝากต่อจากพี่ ธนิตเลยแล้วกันนะครับ

เมื่อเช้าไปเอามาจากตลาดนัด ได้มาคู่ละ 350 ครับ เป็นรุ่นลูกปืนธรรมดาครับ

ของใหม่นะครับ แต่เก่าเก็บครับ มีลอยบ้างนิดหน่อยครับ

มีใครสนใจวันนี้ผมจะเอาเข้าไปที่ ศรีสมานนะครับ

อยากขายให้คนที่เอาไปใช้งานจริงๆครับ เห็นพี่ๆหลายคนหาเอาไปให้ลูกใส่กันเพื่อทำรถไปแข่ง

เลยซื้อมาเพื่อบางท่านที่ยังหาไม่ได้ ถ้าไม่สะดวกไปก็ pm มาได้นะครับ เดี๊ยวจะส่งให้ครับ

ขอบคุณในน้ำใจอ๊อฟมากครับถ้าผมยังไม่ได้คงรับเอาไว้แต่ตอนนี้มี2คู่แล้วขอบคุณจริงๆครับ (จะช่วยถามเพื่อนๆที่ยังต้องการให้ครับ)

guttsu
AA Pro

« Reply #12 on: May 13, 2011, 09:01:24 PM »

ใครยังมีดุมแบบนี้อีกบ้างครับ

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length