Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 08:45:15 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  มีแต่เนื้อ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: มีแต่เนื้อ  (Read 3408 times)
jiw180921
Intermediate

Email
« on: June 14, 2011, 01:33:36 AM »

2-3วันนี้ไปรั่วกันมาครับ เลยเก็บภาพมาฝากกัน
ที่แรกโคขุนคุณทองโพนยางคำ รัชดาซอย4ครับแวะกันหลังจากเดินดูอะไหล่รถที่สวนรถไฟ Grin Grin Grin

เนื้อสันในหมักอร่อยมากกกกกกกกกกกก ขนาดคนไม่กินเนื้อ ยังอดใจไม่ไหว โดนพวกผม
บรรยายซะจนอดใจไม่อยู่ ซัดไปครึ่งจานซะงั้น Huh Grin Huh Grin
ส่วนวันนี้คึก เนื่องจากรถเจ้าแจ่มเสร็จแล้วพร้อมขี่ เลยชวนกันไปซัดจิ่มจุ่ม(เนื้ออีกแล้ว Huh)

กลุ่มผมแตกต่าง(หลายแนว) แต่ไม่แตกแยกนะครับบบบบบบ

ผ่านไป 1 ชั่วโมง เหลือแต่.................

บอกได้คำเดียว.....อิ่มครับพี่น้อง Wink Wink Wink

เล่นรถเพราะธุรกิจ คุณก็จะได้ แค่เงินและกำไร
เล่นรถเพราะความรัก รู้จักแบ่งปัน คุณก็จะได้เพื่อน..
ความหมาย“ของเพื่อนและมิตรภาพ” ที่เงินซื้อไม่ได้

โปรดจำไว้ว่าคุณไม่ชอบอะไร และก็อย่าทำอย่างนั้นกับคนอื่น
kr
AA Pro

« Reply #1 on: June 14, 2011, 01:49:28 AM »

:Dดีครับ เหนื่อยแล้วอิ่ม อิ่มแล้วย่อย พกความอร่อยและสนุกกลับบ้าน Wink
KK
AA Pro

« Reply #2 on: June 14, 2011, 01:58:24 AM »

มาดูตอนดึกๆ เล่นเอาหิวเลยครับ....... Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
kr
AA Pro

« Reply #3 on: June 14, 2011, 02:11:43 AM »

แนะนำในโชคชัยสี่ เลยกองปราบไปนิด ฝั่งซ้ายหัวมุมตึกแถว เนื้อตุ๋นอร่อยๆสไตล์จีนครับ มีเป็ดตุ๋นด้วยครับ Wink
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #4 on: June 14, 2011, 08:39:37 AM »

เห็นแล้วหิวเลยอ่ะครับ Cheesy

• ลาก่อย •
Master_fat
Expert

Email
« Reply #5 on: June 14, 2011, 04:26:55 PM »

ตกใจนึกว่าเนื้ออะไร!!! Grin
เจ้าหนูยอดนักปั่น
Intermediate

Sab Sab! OS Nonthaburi.

how_are_you_kurt@hotmail.com
Email
« Reply #6 on: June 15, 2011, 12:06:18 PM »

ผมก็ชอบเหมือนกันครับ กินเนื้อน่ะ  Grin

จักรยานของพี่...ราคาไม่กี่ร้อยบาท...ถึงช้าอืดอาด...แต่ก็เมดอินไทยแลนด์
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #7 on: June 16, 2011, 08:27:14 AM »

ดูแล้วน่าอร่อยจัง ผมทานได้ทุกเนื้อ ยกเว้น เนื้อต้องห้าม Cry Cry Cry Grin Grin Grin

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length