Welcome, Guest. Please login or register.
June 09, 2024, 11:01:46 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  มุมเพื่อนช่วยเพื่อน (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  อยากได้ สติ๊กเกอร์ เว็ป
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 14 Print
Author Topic: อยากได้ สติ๊กเกอร์ เว็ป  (Read 69957 times)
KK
AA Pro

« Reply #60 on: July 17, 2011, 01:00:21 AM »

ฮะ....มี สติกเกอร์ เว็ป ด้วยหรือนี้...เดี๋ยวผม ไปขอ ที่ KK ดีก่า KK ขอเก่ง...555(พูดเล่น ไม่เอาหรอก) Tongue
ผมยังรอ ฟามเมตตาอยู่เลยครับ......

วันนี้ไม่ยอมเข้ามาจะได้ติดเอาไปให้ Grin
ของผม ถ้า เมตตา ฝากไว้ที่ KK ได้เลยนะ คุณ Jame (KK ห้ามลืม) Cheesy Cheesy

ได้ครับถ้าได้เจออ๊อฟ(KK)จะฝากไว้ให้ครับ Wink
ขอบคุณมากครับเจมส์ พอดีวันนี้ต้องไปดู นิทรรศการช่วยเหลือ ชาวคลีตี้ ชนพื้นเมืองที่กาญจนบุรี
พอดีชาวบ้านที่นั่นได้รับ ผลกระทบจากโรงงานผลิตสารตะกั่วหน่ะครับ ร่ายมายาว เอาเป็นว่า วันเสาร์หน้าเอาติดมาด้วยนะครับ ขอบพระคุณยิ่ง
......... Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Jame
AA Pro

« Reply #61 on: July 17, 2011, 01:01:25 AM »

เสาร์หน้าไปแข่ง bmx ที่สระบุรีน่ะสิ Grin

For Love Or Money
KK
AA Pro

« Reply #62 on: July 17, 2011, 01:03:34 AM »

เรียนท่านๆ..ที่ขอสติ๊กเกอร์มา...อันที่จริงก็ยังมีเหลืออยู่หลายสิบแผ่นครับ..แต่อยากจะใคร่ขอความร่วมมือซักนิด..
เป็นว่ารวมกลุ่มแล้วนับจำนวนสมาชิกมาเลยทีเดียวจะดีมาก..เช่นเชียงใหม่สิบแผ่น..แล้วก็ไปรับกันเอง..นนทบุรีสิบแผ่น..ก็ไปรับกันเอง..ให้ผมตามส่งให้ทีละคนสองคน..ไม่ไหวครับ.. Wink
  คราวที่แล้วก็โดนค่าส่งไปสามร้อยก่า..สติ๊กเกอร์ตอนทำก็เสียเงินแชร์กันกับเพื่อนๆ..ส่งให้ก็ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย (ของคนรับ..คนส่งมี).. Grin Grin Grin
แต่ก็อยากจะให้ได้กันแบบถ้วนทั่วทุกคน..ไปรวมกลุ่มกันนะครับ..แล้วส่งมาขอที่เดียวเลย...จะเป็นพระคุณยิ่งสำหรับผม.. Wink
  แต่ก็มีเงื่อนไขนิดหน่อย...คือว่า..ผมว่าหรือมีธุระไปที่ไปรษณีย์ถึงจะส่งให้นะครับ...ตามนั้นเลยครับ..หวังว่าวัยรุ่นคงเข้าใจนะครับ.. Grin Wink
พี่นุชาครับ ผมว่าจะเป็นการเพิ่มภาระให้พี่ งั้นใครจะขอรับ รวมกันและออกค่าส่งเองจะดีกว่าครับ ด้วยความเคารพ เกรงใจครับ..... Grin

KK
AA Pro

« Reply #63 on: July 17, 2011, 01:06:18 AM »

เสาร์หน้าไปแข่ง bmx ที่สระบุรีน่ะสิ Grin
ไม่เป็นไรครับ อาทิตย์ถัดไปก็ได้ครับ เจมส์ หรือถ้ามาสนามเมื่อไหร่ พีเอ็มมาเรียกด้วยครับ ผมออนทุกวัน........ Grin

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #64 on: July 17, 2011, 01:09:24 AM »

ค่าส่งก็ไม่ได้มากมายอะไรครับ..ไม่ต้องก็ได้ครับ..แค่อยากให้ไปรวบรวมกันมา..ใครอยู่ใกล้ใครก็นัดแนะกัน..สรุปว่ากี่แผ่นก็ pm ที่อยู่หรือ sms มาก็โอเคแล้วแหละครับ..ค่าส่ง..ไม่เครียดเลยครับ.. Wink
เอาไว้เจอหน้ากัน..แล้วอยากจะตอบแทนผมก็..เย็นๆซักสองสามกระป๋องก็จัดให้ผมได้.. Grin
อย่าได้เกรงใจใดๆกับผมเลยครับ.. Grin Grin Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #65 on: July 17, 2011, 01:10:04 AM »

เดี๋ยวตามไปเอา ที่สระบุรีด้วยคน Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Jame
AA Pro

« Reply #66 on: July 17, 2011, 01:14:31 AM »

เดี๋ยวตามไปเอา ที่สระบุรีด้วยคน Grin Cheesy Wink

มาเลยพี่ค้างนะ Grin

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #67 on: July 17, 2011, 01:17:54 AM »

นี่เสี่ยอุ๊ก็ชวนผมกับพี่วุฒิไปสระบุรีอยู่..เห็นว่าแข่งด้วย.. Wink
ถ้าว่างก็อาจจะได้เจอกันที่สระบุรีครับ.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Jame
AA Pro

« Reply #68 on: July 17, 2011, 01:20:13 AM »

นี่เสี่ยอุ๊ก็ชวนผมกับพี่วุฒิไปสระบุรีอยู่..เห็นว่าแข่งด้วย.. Wink
ถ้าว่างก็อาจจะได้เจอกันที่สระบุรีครับ.. Wink

โหยยย ยินดีเลยพี่จะได้มีเพื่อนจิบชาเขียว คนอื่นเขาไม่ค่อยกินกันคืนก่อนแข่งเขาไปชัดกันตั้งแต่คืนวันศุกร์เลย พี่ตี๋ก็เจอเทศกาลเข้าพรรษาอีก Grin Grin Grin

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #69 on: July 17, 2011, 07:18:35 AM »

ตามมาให้ไวเลย Grin Grin Grin Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #70 on: July 17, 2011, 08:01:06 AM »

มาให้ไวเลย นอนคนเดียวด้วย มาหารค่าห้องเลย  Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #71 on: July 17, 2011, 10:14:45 AM »

มาให้ไวเลย นอนคนเดียวด้วย มาหารค่าห้องเลย  Grin Grin Grin Grin Grin Grin

อ้าวพี่แมวไม่ได้ไปด้วยเหรอ Grin

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #72 on: July 17, 2011, 10:30:09 AM »

อ้าวพี่แมวไม่ได้ไปด้วยเหรอ Grin
ไม่ไป ทางสะดวกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Jame
AA Pro

« Reply #73 on: July 17, 2011, 10:39:53 AM »

คราวนี้ก็เพลินเลยดิ Grin

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #74 on: July 17, 2011, 10:42:11 AM »

นอนด้วยกันไม่ได้หรอกพี่ เพราะผม ไป 2 คน Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 14 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length