Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 01:50:43 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Worldwide OS BMX (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  RADBMX.co.uk
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: RADBMX.co.uk  (Read 13642 times)
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #15 on: July 08, 2011, 10:41:34 PM »

ชอบครับชอบพวกฝรั่งจะได้รู้ว่าประเทศเราก็มีดีเหมือนกัน Wink

จริงๆ พวกฝรั่งมันก็รู้แหละ ว่าเรามีสิ่งดีๆ แต่มันกลัวว่าเราจะเกินหน้าเกินตาพวกมัน มันก็เลยไม่พูดถึงสิ่งดีๆที่เรามี Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
kr
AA Pro

« Reply #16 on: July 12, 2011, 09:27:55 PM »

เท่ห์ไปเลยครับพี่ธนิต Smiley  ฝรั่งงงเลย Cheesy
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #17 on: July 16, 2011, 10:02:23 PM »

โพสต์ครบตามที่ตั้งใจไว้แล้วนะครับ... Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Jame
AA Pro

« Reply #18 on: July 16, 2011, 10:20:33 PM »

งั้นพรุ่งนี้เราไปร้านธนาคมกันนะพี่ Grin

For Love Or Money
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #19 on: July 16, 2011, 11:33:27 PM »

งั้นพรุ่งนี้เราไปร้านธนาคมกันนะพี่ Grin

พรุ่งนี้ วัอาทิตย์ ร้านปิดครับ Grin Cheesy Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Jame
AA Pro

« Reply #20 on: July 17, 2011, 10:24:55 AM »

พรุ่งนี้ วัอาทิตย์ ร้านปิดครับ Grin Cheesy Wink

วันอังคารก็ได้คงไม่หยุดอีกนะ Grin

cranker
A Pro

Email
« Reply #21 on: July 17, 2011, 10:11:12 PM »

เพิ่งมีเวลาได้เข้าไปอ่าน.......ขอปรบมือให้พี่ธนิตในความตั้งใจ และการเรียบเรียงประวัติศาสตร์ BMX บ้านเราให้ฝรั่งได้อ่าน แถมมีรูปภาพประกอบอีก..........คนไทยด้วยกันอ่านแล้วยังสนุกเลยครับ Grin Grin Grin

พี่น่าจะตบท้ายหน่อยนะครับ ว่าบางครั้งพวกเราก็เสียใจที่ฝรั่งบางคนดูถูกว่าบ้านเรามีแต่ของปลอมนะครับ ถ้าดูจากรูปจะเห็นว่าบ้านเราอะไรปลอมก็บอกว่าปลอม อะไรจริงก็บอกว่าจริงครับ Smiley

ใครซื้อของผม :
โอนเงินมาที่ เฉลิมพล ทัศนนาวิน
กสิกรไทย บางซื่อ 020-2-37735-1
โอนแล้วช่วย SMS ที่ 081-8590318

ผมซื้อของใคร :
ส่งของมาที่ เฉลิมพล ทัศนนาวิน
               บ.เหล็กสยามยามาโตะ จำกัด
               เลขที่ 1 ถ.ปูนซิเมนต์ไทย
               บางซื่อ กทม. 10800
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #22 on: July 18, 2011, 02:16:19 PM »

ขอบคุณครับ

อยากเข้าไปอ่านกันเยอะ ๆ ครับ และถ้าเห็นว่า ข้อมูลตรงไหนไม่ถูกต้อง หรือขาดหายไป ช่วยบอกกันด้วย

หลาย ๆ ส่วน ผมเองก็ไม่ได้รู้จริง (จำที่ผู้รู้เค้าเล่า ๆ กันมา... Grin)

ส่วนเรื่องของจริง/ของปลอม ตอนแรกก็คิดไว้ว่า จะเอารูปกอทัพจาน 400 กับเบาะสายฟ้า ไปลง
แต่ก็เปลี่ยนใจ เพราะไม่อยากเปิดประเด็น ให้มานั่งถกเถียงกันแบบใน BMX musuem
จบแบบนี้ ดูสบาย สบาย ไม่เครียดดีครับ

"จริง" หรือ "ปลอม" สุดแล้วแต่จะมองกันครับ...

เพิ่งมีเวลาได้เข้าไปอ่าน.......ขอปรบมือให้พี่ธนิตในความตั้งใจ และการเรียบเรียงประวัติศาสตร์ BMX บ้านเราให้ฝรั่งได้อ่าน แถมมีรูปภาพประกอบอีก..........คนไทยด้วยกันอ่านแล้วยังสนุกเลยครับ Grin Grin Grin

พี่น่าจะตบท้ายหน่อยนะครับ ว่าบางครั้งพวกเราก็เสียใจที่ฝรั่งบางคนดูถูกว่าบ้านเรามีแต่ของปลอมนะครับ ถ้าดูจากรูปจะเห็นว่าบ้านเราอะไรปลอมก็บอกว่าปลอม อะไรจริงก็บอกว่าจริงครับ Smiley
« Last Edit: July 18, 2011, 02:18:48 PM by Thanit » Logged

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #23 on: July 18, 2011, 09:38:28 PM »

ขอบคุณครับ

อยากเข้าไปอ่านกันเยอะ ๆ ครับ และถ้าเห็นว่า ข้อมูลตรงไหนไม่ถูกต้อง หรือขาดหายไป ช่วยบอกกันด้วย

หลาย ๆ ส่วน ผมเองก็ไม่ได้รู้จริง (จำที่ผู้รู้เค้าเล่า ๆ กันมา... Grin)

ส่วนเรื่องของจริง/ของปลอม ตอนแรกก็คิดไว้ว่า จะเอารูปกอทัพจาน 400 กับเบาะสายฟ้า ไปลง
แต่ก็เปลี่ยนใจ เพราะไม่อยากเปิดประเด็น ให้มานั่งถกเถียงกันแบบใน BMX musuem
จบแบบนี้ ดูสบาย สบาย ไม่เครียดดีครับ

"จริง" หรือ "ปลอม" สุดแล้วแต่จะมองกันครับ...

ใครคิดว่า 400 ที่ตนครอบครองอยู่มาขายผมได้ครับ ให้ราคาดีอยู่ Grin
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #24 on: July 19, 2011, 07:48:05 PM »

สนใจอันไหนติดต่อผ่านผมครับ ผมเป็นเซลล์ ของทางร้านครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #25 on: July 19, 2011, 07:59:02 PM »

สนใจอันไหนติดต่อผ่านผมครับ ผมเป็นเซลล์ ของทางร้านครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

จาน DX สีน้ำเงินในกล่องอ่ะ Grin

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #26 on: July 19, 2011, 08:06:41 PM »

จาน DX สีน้ำเงินในกล่องอ่ะ Grin
โอ๊ยปวดหัว ลางาน 7 วัน Grin Grin Grin Grin Grin
Jame
AA Pro

« Reply #27 on: July 19, 2011, 10:17:06 PM »

โอ๊ยปวดหัว ลางาน 7 วัน Grin Grin Grin Grin Grin

ปกติพี่ดำก็หยุดวันจันทร์-อาทิตย์อยู่แล้วนิ Grin

Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length