Welcome, Guest. Please login or register.
April 30, 2024, 07:34:04 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  เบาะ, หลักอาน & รัดหลักอาน / Seats, Seat posts & Seat Clamps (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  พอมีกับเขาบ้าง
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: พอมีกับเขาบ้าง  (Read 19927 times)
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #45 on: September 20, 2011, 10:33:18 PM »

ขอบคุณ พี่ Jacky ที่ เหลือไว้ให้ที่ร้าน  5 ใบ 

บุญรักษา   ที่ร้านจะเท ให้ดู เหลือ ห้าใบจริงๆ  จะเทให้ตั้งสูง    ผมเลยบอกไม่ต้องเทหรอกจ้า    Cheesy Cheesy

แต่ผมชอบเก็บมันไว้ในซอง แบบเดิมๆ นะ สวยกว่า   แต่ ก็แล้วแต่คนชอบนะครับ  Smiley

แบบนี้ แหละครับ   มายังงัย ก็เก็บอย่างนั้น   ผมมีสีเหลือง สองใบ กะว่าจะใช้เองใบนึง

อีกใบก็อยากเก็บไว้อย่างนี้   เป็นที่ระลึก ว่าครั้งหนึ่ง  เคยเจอมาเหมือนกัน  Cool

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #46 on: September 21, 2011, 09:38:10 AM »

เมื่อก่อนเป็นของหายาก แต่ตอนนี้กลายเป็นของสามัญประจำบ้าน มีเก็บไว้เรียบร้อยแล้วอยู่ในทุกๆ ครัวเรือน... Grin

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #47 on: September 21, 2011, 02:24:58 PM »

เมื่อก่อนเป็นของหายาก แต่ตอนนี้กลายเป็นของสามัญประจำบ้าน มีเก็บไว้เรียบร้อยแล้วอยู่ในทุกๆ ครัวเรือน... Grin
ผมยังไม่มีครับป๋า  Grin Grin Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #48 on: September 21, 2011, 02:28:50 PM »

ผมยังไม่มีครับป๋า  Grin Grin Grin Grin
ตอนนี้ต้องตอบว่าจะรับกี่ใบดีค่ะ.... Grin

ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #49 on: September 21, 2011, 02:57:12 PM »

ตอนนี้ต้องตอบว่าจะรับกี่ใบดีค่ะ.... Grin
ไม่รับค่ะ หยุดแล้วค่ะ Grin Grin Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #50 on: September 21, 2011, 08:06:01 PM »

ที่วรจักรก็ยังพอมีอยู่น่ะ เมื่อวานเข้าไปซื้ออะไหล่รถ เห็นแขวนอยู่ในร้าน เข้าไปถามไถ่ราคาที่เปิดมาก็พอรับฟังได้(สำหรับท่านที่ยังไม่มี) ถามว่ามีอยู่กี่ใบ เจ้าของร้านกระซิบมาว่า "แล้วเฮียอยากได้สักกี่ใบละครับ...เดี๋ยวจัดให้". Wink

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #51 on: September 21, 2011, 08:06:08 PM »

ที่วรจักรก็ยังพอมีอยู่น่ะ เมื่อวานเข้าไปซื้ออะไหล่รถ เห็นแขวนอยู่ในร้าน เข้าไปถามไถ่ราคาที่เปิดมาก็พอรับฟังได้(สำหรับท่านที่ยังไม่มี) ถามว่ามีอยู่กี่ใบ เจ้าของร้านกระซิบมาว่า "แล้วเฮียอยากได้สักกี่ใบละครับ...เดี๋ยวจัดให้". Wink

Jame
AA Pro

« Reply #52 on: September 21, 2011, 08:59:14 PM »

วันหลังไปเดินกันมั้ยป๋า Grin

For Love Or Money
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #53 on: September 21, 2011, 11:36:22 PM »

วันหลังไปเดินกันมั้ยป๋า Grin

ไปร้านนึง กระซิบ ซะดังลั่น เลย บันได เอสอาร์  สองพันห้า เบาะสายฟ้า สามพันห้า  เบรคเอ็มเอ็กซ์พันชุดห้าพัน 

อืมมม  เล่นเอาเบลอ เลย  มันเวอร์ ซะ สุดกู่  แต่บางอย่างก็ ราคากลางในเว็ป นะครับ

แต่ ผมไม่ได้ถามว่าสีอะไร  บางที มันอาจจะเป็นของถูกก็ได้ 

ชอบตอนสุดท้าย ที่เราอึ้งๆ แล้วก็เดินออกมา    ที่ร้านเขาคุยกัน "ถามแล้วก็ไม่เอาซักอย่าง" 

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #54 on: December 02, 2012, 07:39:32 PM »

อะไรจะปานนั้น ขอแดงซักใบได้เปล่าครับ.... Grin Wink

nak
Novice
**

Email
« Reply #55 on: December 02, 2012, 07:54:26 PM »

เย๊อะมากๆ  Grin
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #56 on: December 03, 2012, 09:42:09 AM »

อากาศ แปรปรวน สายฟ้าฟ้าผ่า บานเลยครับพี่ เยอะจนน่าตกใจ  Shocked

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length