Welcome, Guest. Please login or register.
April 25, 2024, 12:19:19 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals
| | |-+  รวมกระทู้ Hot Hot ที่นี่ครับ (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | | |-+  ถามหาคุณ playboy ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: ถามหาคุณ playboy ครับ  (Read 14759 times)
สมัย กลิ่นวันวาน
AA Pro

« Reply #15 on: February 06, 2012, 08:44:17 PM »

ผมก็อยากได้ของครับ เงินไม่ต้องโอนคืน  อุตส่าห์รอมา จะ 2 เดือนและ   Smiley Smiley Cry Cry

สนใจจริง เน้นการโทรจองเป็นหลัก แล้วค่อยโพสจอง
T. 086-620-0660 < ไก่ > ส่งแล้ว จะแจ้งเลขพัสดุครับ
ธ.ไทยพาณิชย์ 322-242-9703 ออมทรัพย์ บุรินทร์ จงเชิดชูตระกูล
https://www.facebook.com/KooK.Secondhand.Shop
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #16 on: February 06, 2012, 10:10:22 PM »

ผมก็รอ เสื้อของงานโอเอส เชียงใหม่ ตอนที่ลงทะเบียน ปีที่ผ่านมา

ก็ พีเอ็มไปถาม ได้ความว่า  งานของ บอย เป็นลักษณะ ที่ต้องอยู่กับในห้องงานตลอด

เลยไม่สะดวกในการออกมาส่ง นะครับ  แต่ของผมไม่ซีเรียส อะไร แค่อยากได้มาเก็บเป็นที่ระลึก

อย่างนี้ ทางเชียงใหม่ มี สมาชิกท่านใดที่สนิทๆ กับบอย  พอเป็นธุระส่งของ ให้บอยเขาหน่อย ก็น่าจะได้นะครับ

ถ้ามีปัญหาอะไร ที่หนักหนา ขอให้ผ่านมันไปให้ได้นะครับ   Smiley   คงไม่ใช่อกหัก นะครับ  Cheesy 

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
knate
B Pro

วันวานยังหวานอยู่

Email
« Reply #17 on: February 06, 2012, 10:21:46 PM »

ผมก็อยากได้ของครับ เงินไม่ต้องโอนคืน  อุตส่าห์รอมา จะ 2 เดือนและ   Smiley Smiley Cry Cry
ใช่ครับ อยากได้ของมากกว่า จุดเริ่มต้นผมเลยครับสติ๊กเกอร์ จากไม่มีอะไรเลย
ผมอยากทำ ไพโอเนีย คาเรร่า พอดีเห็นเค้าทำสติ๊กเกอร์ ก็เลยถามว่ายังทำอยู่มั้ย เค้าก็บอกว่าทำ
ผมก็เลยมีที่พึ่ง มีสติ๊กเกอร์แล้ว ก็จัดการหาเฟรมมา หาอะไหร่มา จนป่านนี้ รถเสร็จเป็นคันแล้วครับ
ยังรอสติ๊กเกอร์อยู่เลยครับ ถ้ารู้ว่าจะไม่ได้สติีกเกอร์ ผมคงไม่ทำตั้งแต่แรกแล้วครับ... Cry Cry Cry
chao chao
AA Pro

« Reply #18 on: February 06, 2012, 10:41:23 PM »

ผมคิดว่า คุณ บอย ไม่น่าจะเหลวไหลนะเพราะมีส่วนสำคัญในการจัดงาน osbmx ที่เชียงใหม่นะครับ อาจมีปัญหาอะไรสักอย่างนะครับ โดยส่วนตัวก็อยากให้ติดต่อกลับมาที่สมาชิกos ที่สั่งสินค้าโดยเร็วนะครับ ช่วงที่จัดงานosbmx ที่เชียงใหม่ผมสั่งเสื้อสีดำไป พอโอนเงินแล้ว 2 วันก็ได้รับเสื้อเลย พอถึงวันนี้ยังแปลกใจที่เพื่อนๆหลายคนสั่งของแล้วยังไม่ได้ เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ ขอให้ทุกปัญหาผ่านไปด้วยดีนะครับ Wink
AA Pro

« Reply #19 on: February 10, 2012, 12:17:13 AM »

เงียบสนิท สมาชิกทางเหนือ มีใครเจอรึผมเห็นบ้างมั้ย ช่วยๆกันหน่อยนะครับ

สนใจจริง เน้นการโทรจองเป็นหลัก แล้วค่อยโพสจอง
T. 086-620-0660 < ไก่ > ส่งแล้ว จะแจ้งเลขพัสดุครับ
ธ.ไทยพาณิชย์ 322-242-9703 ออมทรัพย์ บุรินทร์ จงเชิดชูตระกูล
https://www.facebook.com/KooK.Secondhand.Shop
knate
B Pro

Email
« Reply #20 on: February 11, 2012, 11:05:34 PM »

ยังไม่มีความคืบหน้า... Huh
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #21 on: February 11, 2012, 11:25:26 PM »

อืมมม..ผมว่าแกอาจจะมีเหตุอะไรจำเป็นหรือป่าว..ไม่สบายหรือเกิดปัญหาอะไรกับเค้ารึป่าว..มองโลกในแง่ดีกันไว้ก่อนนะครับ
ค่อยๆคุยกันนะครับ..ไอ้จะหักกันเลยมันก็ไม่ยากหรอกครับ..แต่ผมว่ารอแกมาอธิบายเหตุผลก่อน..เดี๋ยวจะเสียบรรยากาศกันป่าวๆ.. Wink
ใจเย็นๆนะครับ..ของเล่น..เรามาเล่นกันสนุกๆ..อย่าให้ถึงกับเอาเป็นเอาตายอะไรกันเลยเน๊อะ..ทำใจสบายๆครับ..จะได้ไม่เครียดกัน.. Wink

ทุกวันนี้ทำงานเอย..สภาพสังคมการเมืองเอยก็เลวลงทุกวันๆ..ดินฟ้าอากาศก็แปรปรวน..
                         มีแต่เรื่องชวนให้เครียดกันเยอะะพอแล้วครับ..เว้นๆเรื่อง bmx ไว้ซักเรื่องเน๊อะ.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
knate
B Pro

Email
« Reply #22 on: February 11, 2012, 11:50:22 PM »

อืมมม..ผมว่าแกอาจจะมีเหตุอะไรจำเป็นหรือป่าว..ไม่สบายหรือเกิดปัญหาอะไรกับเค้ารึป่าว..มองโลกในแง่ดีกันไว้ก่อนนะครับ
ค่อยๆคุยกันนะครับ..ไอ้จะหักกันเลยมันก็ไม่ยากหรอกครับ..แต่ผมว่ารอแกมาอธิบายเหตุผลก่อน..เดี๋ยวจะเสียบรรยากาศกันป่าวๆ.. Wink
ใจเย็นๆนะครับ..ของเล่น..เรามาเล่นกันสนุกๆ..อย่าให้ถึงกับเอาเป็นเอาตายอะไรกันเลยเน๊อะ..ทำใจสบายๆครับ..จะได้ไม่เครียดกัน.. Wink

ทุกวันนี้ทำงานเอย..สภาพสังคมการเมืองเอยก็เลวลงทุกวันๆ..ดินฟ้าอากาศก็แปรปรวน..
                         มีแต่เรื่องชวนให้เครียดกันเยอะะพอแล้วครับ..เว้นๆเรื่อง bmx ไว้ซักเรื่องเน๊อะ.. Wink

ส่วนตัวผมแล้วก็มองโลกในแง่ดีอยู่แล้วครับ pm ไปทวงถาม เค้าก็บอกว่ารอรับได้เลยครับ
ผมก็บอกเค้าไปว่าไม่ได้กลัวว่าจะโกงนะครับ แต่กลัวว่าจะตกหล่นหรือส่งของไปที่อื่นครับ
เพราะคราวก่อนผมก็สั่งของจากเค้า ก็ได้รับแถมมีของแถมให้ด้วยครับ
แต่คราวนี้เจตนาเค้าแปลกๆครับ จากที่ได้คุยกับคนที่โดนเหมือนกันในรอบนี้ครับ
ที่อยู่ เลขบัญชี เบอร์โทรศัพท์ ที่ลายเซนต์ เค้าก็ลบออกหมดแล้วครับ
ตอนนี้วิธีเดียวที่จะติดต่อเค้าได้ ก็คือ pm แต่ก็ไม่มีคำตอบใดๆทั้งสิ้นครับ
คนอื่นโดนเยอะกว่าผมเยอะครับ ของผมแค่ 350 บาท
เรื่องเงินไม่ค่อยเครียดครับ แต่เครียดที่รถไม่เสร็จนี่แหละครับ Huh

ใครมีสติ๊กเกอร์ ไพโอเนีย คาเรร่า ช่วยผมทีครับบบบบบบ Grin

ปล.พี่นุชาครับ สติ๊กเกอร์ เฟรมสายฟ้า ผมยังรอความหวังจากพี่อยู่นะคร้าบบบบบ Grin Grin Grin
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #23 on: February 12, 2012, 12:02:53 AM »

เอาน่า..ก็นึกซะว่าฝันร้ายก็แล้วกันครับ..ผ่านมา..ผ่านไป..อย่าไปคิดอะไรกันเยอะ.. Grin
ส่วนสติ๊กเกอร์ cw ผมยังไม่ได้หาให้เลยครับ..แต่ถ้าเป็นของที่ผมสั่งมาจากเว็บ cw ตอนนี้มันเหลือแต่ที่ท่อนั่งกับท่อคอได้มั้ยครับ.. Wink
ส่วนท่อล่างก็ตัดคอมเอา..ถ้าได้..เดี๋ยวว่างๆ..(ไม่กล้ารับปากเลย..เดี๋ยวลืมก็จะเสียหมาอีก)..จะรีบส่งให้นะ..อาจจะช้าซักนิด..แต่ชัวร์ครับ.. Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #24 on: February 12, 2012, 12:24:11 AM »

คุณบอย หรือพี่บอย  แกแก่กว่าผมอีกแหละ  Grin  จากกิจกรรม หรืองาน BMX ที่เชียงใหม่ แกเป็นแม่งานทั้งนั้นแหละครับ ไม่ใช่เด็กแล้ว

ครั้งนี้แกคงมีปัญหาอะไรสักอย่าง   ถึงเงียบ หายไปเลย   ส่วนตัวคิดว่า แกคงมีปัญหาหลังลงขายของไปแล้ว      คงไม่ใช่มาหลอกขายแล้วหนี

ส่วนตัว(อีกล่ะ) คิดว่า หลังจากแกแก้ปัญหา  แล้วแกคงกลับมา แหละ แต่ไม่รู้ อีกนานไหม 

สมมุติผมเป็นหนี้ หรือ อกหัก ผมก้อต้องรีบ แก้ปัญหาให้จบแล้วกลับมาใช้ชีวิต ปกติ นั้นแหละ

มีเหตุการคล้ายๆกัน  ในเวบนึง มีพ่อค้าอะไรรถถีบโบราณ ชื่อลุง  ส.  ขายทุกอย่าง  โครตเทพเลยทีเดียว ของแก อะไหล่โมโน ก้อมาจากแก เพียบ

จู่ๆ แกหายไปเลย  คนโอนเงิน แล้วเก้อ หลายสิบ คน    เพื่อนในวงการ ออกมา แก้ข่าว ว่าแกไม่ได้หลอกขายแล้วเชิดเงิน  แกรวยจริง

ผู้ใหญ่จิง  แต่แกมีปัญหา ถ้าใคร รอได้ก้อรอ รอไม่ได้ ลองเอา ใบเสร็จมา เผื่อญาติแกจะช่วยคืนเงิน

มีคนคนนึง ซื้ออะไหล่ แกไป 600กว่าบาท หมอนี้ โพสด่าทุกวัน   ขู่จะพาตำรวจมั่ง ด่าเจ็บๆมั่ง   สารพัดด่า  Grin 

วันนึงลุง ส. ก้อกลับมาจริงๆ ของก้อทยอยส่ง อันที่พัลวัน ก้อคืนเงินมั่ง เอาอย่างอื่น แทนมั่ง

ก้อจบๆกันไป 

ส่วนตัวผมก้อไม่ได้ สนิทกับพี่บอย เจอกันครั้งเดียว   หวังว่า ทุกอย่าง จะจบ   เร็วๆ

knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #25 on: February 12, 2012, 12:35:39 AM »

ครับ แผน  เพราะ เพิ่งจะหลังน้ำท่วมนี้ เอง ที่  บอยไม่สะดวก ส่งของ 

ถ้าติดงานก็ขอให้สำเร็จลุล่วงไปโดยเร็ว   ถ้ามีปัญหา ก็ขอให้ผ่านมันไปได้ สบายๆ  ชิวๆ  Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
AA Pro

« Reply #26 on: February 12, 2012, 09:21:02 PM »

ผมก็ไม่เครียดนะครับ แต่ผมไม่ชอบคนมาโกหกกัน ไม่ซื่อสัตย์ เรื่องเงินของผม 1800 บาท ไม่เยอะนะครับ แต่ผมก็หาเงินมาด้วยความสุจริตใจ

รายละเอียดมันมีเยอะกว่านี้ครับ ทั้งก่อนหน้าและหลังไมค์ จริงๆมันก็ไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตาย แต่เล่นเว็บนี้มาก็เพิ่งเคยเจอแบบนี้ บอกแล้วว่ารายละเอียดมันมีไม่ใช่อยู่ดีๆจะมาโพสมาทวงกันให้เสียหน้ารึอะไรกัน ประเด็นมันไม่ใช่เรื่องเงิน

จักรยานผมราคาอาจไม่แพง แต่คันที่ทำคันนี้ที่รอของอยู่ทำด้วยความตั้งใจ เก็บอะไหล่ดีๆ ที่คิดว่าตัวเองพอมีปัญญาหาได้ บ้านผมขายผลไม้ครอบครัว
ค่อนข้างจนครับ แต่มันมีเด็กอย่างผมที่ยังแอบเอาเงินมาลงกับ ของเล่นบ้าๆบอๆ อยู่

การที่ให้รอแล้วรออีก สัญญาแล้วสัญญาอีก ลูกผู้ชายมีอะไรพูดตรงๆกันได้ครับ อย่ามาหลอกอย่ามาโกงขอแค่นั้นพอ คุณบอยเองคงจำได้นะว่าคุยอะไรกับผมไว้บ้าง

โกหกให้รอ ไม่รู้จะโกหกทำไม โตๆกันแล้ว อายุไม่สำคัญหรอกครับ ถ้าอายุเยอะกว่าคำพูดไม่เป็นคำพูดก็เหมือนตดนะครับ

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #27 on: August 09, 2012, 11:43:59 PM »

ตกลงตามหาเจอหรือยังครับ...

surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #28 on: August 10, 2012, 02:00:25 PM »

กาลเวลาน่าจะพิสูจน์ ได้แล้วครับว่า เจตนาโกงจริง 

ขอโทษจากการโพสกระทู้ก่อนหน้านี้ ว่าแกน่าจะ เคลียปัญหาแล้วกลับมาส่งของ

Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length