Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 09:38:55 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  <<<< เที่ยวนครนายก กับ MERIDA >>>>
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: <<<< เที่ยวนครนายก กับ MERIDA >>>>  (Read 4996 times)
โก๋บอยปากเกร็ด
Intermediate

« on: February 06, 2012, 02:48:40 PM »

ทริปนี้ที่ "สระมะนาว รีสอร์ท"  บนเนื้อที่กว่า 20 ไร่
เหมาะแก่การมิตติ้งหรือสัมมนา เข้าแคมป์ เข้าค่ายได้ทุกสไตล์ เหมาะแก่การขี่ BMX อย่างมาก  จะขี่เล่นอยู่ในรีสอร์ท  หรือออกไป OUTDOOR ข้างนอกรีสอร์ทได้ทุกสไตล์ ทริปนี้..เพื่อนโทรมาชวนกระทันหันไปหน่อย เลยไม่ได้เตรียมตัวอะไรมาก แค่ใส่ BMX 2คันก็พอ ไปกัน 3 คนชิลล์ๆ ตกดึกก็ฟังดนตรีย้อนยุคปี 60,70,80 ทั้งฟังทั้งขึ้นไปเล่นเอง พอกึ่มๆก็เข้านอน เช้ามาก็ตกปลา , แล้วก็ขี่ BMX เล่นพอได้เหงื่อ เสียดายที่กล้องไม่ค่อยจะดี เลยได้ภาพมาให้ดูน้อยไปหน่อย ใครสนใจทริปแบบนี้ลองนัดกันดูก็ได้น่ะครับ ค่าห้อง สถานที่ ไม่ถึงพันบาท ของพวกๆกันเองครับ

นึกถึงตอนโดดเนิน ลงน้ำที่คลองจั่น  ^^

MERIDA เหาะลงมาจากหอโดด  ^^

พี่ตง กุ๊กร้านอาหารไทย มาจากไคเชิร์ก นิวซีแลนด์  ^^

พี่อิทธิรัฐ  รองผู้กำกับ สภอ.ธัญญบุรี  ^^

บรรยากาศตอนเช้า ^^

Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #1 on: February 06, 2012, 05:10:05 PM »

คน รถ ดนตรี บรรยากาศ เจ๋งสุด ๆ ครับพี่ลุงโก๋บอย Shocked Shocked Shocked

• ลาก่อย •

« Reply #2 on: February 06, 2012, 06:05:19 PM »

คน รถ ดนตรี บรรยากาศ เจ๋งสุด ๆ ครับพี่ลุงโก๋บอย Shocked Shocked Shocked
[/q  uote]อยากไปรึเปล่า......ถ้าไปกันเยอะมันแน่

ถามเจี๊ยบjrดู สนไม๊.........................................
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #3 on: February 06, 2012, 07:55:04 PM »

เมา มัน กิน นอน ร้อนโดดน้ำ หิวตกปลา เมาต่อ นอนยาวววววววววววววววววว... Embarrassed Cheesy
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #4 on: February 06, 2012, 08:25:02 PM »

เมา มัน กิน นอน ร้อนโดดน้ำ หิวตกปลา เมาต่อ นอนยาวววววววววววววววววว... Embarrassed Cheesy
รวมมิตรชีวิตที่ผ่านน้ำ Grin Grin Cheesy Wink

• ลาก่อย •
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #5 on: February 08, 2012, 01:09:08 PM »

[/q  uote]อยากไปรึเปล่า......ถ้าไปกันเยอะมันแน่

ถามเจี๊ยบjrดู สนไม๊.........................................

น่าสนใจครับพี่ Wink Wink Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #6 on: February 08, 2012, 01:30:05 PM »

แจ่มไปเลย  ตอนนี้ อยากพาบีเอ็มเอ็กซ์ ไปทะเล  บ้าง นะครับ   Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ

« Reply #7 on: February 08, 2012, 02:34:23 PM »

แจ่มไปเลย  ตอนนี้ อยากพาบีเอ็มเอ็กซ์ ไปทะเล  บ้าง นะครับ   Cheesy Cheesy
[/q
uote]อย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาให้ชมด้วยล่ะ....
free style
Expert

แต่งแบบไร้กฎ

Email
« Reply #8 on: February 08, 2012, 06:26:30 PM »

ค่าใช้จ่ายเป็นไงครับพี่ น่าโดนมากๆ   จิบข้างสระน้ำตกปลาไปด้วย สุดยอดๆๆ Grin Grin Grin

โอนได้ที่ ธ.กรุงศรี ออมทรัพย์ 4841079070 ณัฐพล สกุลรักษ์ โอนแล้วแจ้งที่อยู่จะทำการจัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ

« Reply #9 on: February 09, 2012, 09:54:07 AM »

ค่าใช้จ่ายเป็นไงครับพี่ น่าโดนมากๆ   จิบข้างสระน้ำตกปลาไปด้วย สุดยอดๆๆ Grin Grin Grin

ค่าห้องคืนละ1200 เหลือแค่700พอ พร้อมอาหารเช้า
เหลือก็แต่ค่าเหล้า กินมากจ่ายมากกินน้อยจ่ายน้อย.......
free style
Expert

แต่งแบบไร้กฎ

Email
« Reply #10 on: February 09, 2012, 10:04:46 AM »

ค่าห้องคืนละ1200 เหลือแค่700พอ พร้อมอาหารเช้า
เหลือก็แต่ค่าเหล้า กินมากจ่ายมากกินน้อยจ่ายน้อย.......

แล้วไม่เสียค่าตกปลาหรอครับพี่ มีปลาประเภทไหนอะครับ ว่างจากงานจะได้มุ่งไป ครับ  Grin

โอนได้ที่ ธ.กรุงศรี ออมทรัพย์ 4841079070 ณัฐพล สกุลรักษ์ โอนแล้วแจ้งที่อยู่จะทำการจัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ

« Reply #11 on: February 09, 2012, 12:12:57 PM »

แล้วไม่เสียค่าตกปลาหรอครับพี่ มีปลาประเภทไหนอะครับ ว่างจากงานจะได้มุ่งไป ครับ  Grin
[/quote
ไปกับผมตกฟรี ปลาบึก เทโพ กด เปกู มีเกือบทุกชนิดครับ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #12 on: February 09, 2012, 12:56:30 PM »

[/quote
ไปกับผมตกฟรี ปลาบึก เทโพ กด เปกู มีเกือบทุกชนิดครับ   จิ๊กโก๋ ยามบ่าย เคลียได้ Cheesy Cheesy Cheesy

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #13 on: February 10, 2012, 01:37:28 AM »

[/quote
ไปกับผมตกฟรี ปลาบึก เทโพ กด เปกู มีเกือบทุกชนิดครับ   จิ๊กโก๋ ยามบ่าย เคลียได้ Cheesy Cheesy Cheesy

งั้นเอาไปเลย ศิลปินคู่บุญ จี๊กโก๋ ยามบ่าย ฮาร์ร็อคในตำนาน

http://www.youtube.com/watch?v=1udIwf7VRDM
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length