Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 10:03:00 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ร่วมเป็นกำลังใจให้ (หมอเอ) Aok_Baby ของพวกเราด้วยนะคับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 11 12 [13] 14 Print
Author Topic: ร่วมเป็นกำลังใจให้ (หมอเอ) Aok_Baby ของพวกเราด้วยนะคับ  (Read 54786 times)
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #180 on: March 08, 2012, 08:32:16 PM »

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สำหรับกำลังใจที่ให้นะครับ  ทำให้มีแรงต่อสู้
ตอนนี้อาการดีขึ้นเรื่อยๆ ครับ  แต่ยังลุกเองไม่ได้ ยังเจ็บหน้าอกอยู่ครับ
(ขอบคุณจากใจจริง)
หายเร็วๆนะครับเอ Grin Grin Grin
แว้นบอย
B Pro

Email
« Reply #181 on: March 08, 2012, 08:32:40 PM »

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สำหรับกำลังใจที่ให้นะครับ  ทำให้มีแรงต่อสู้
ตอนนี้อาการดีขึ้นเรื่อยๆ ครับ  แต่ยังลุกเองไม่ได้ ยังเจ็บหน้าอกอยู่ครับ

หายไวไวนะครับพี่ชาย..... Grin Grin Grin

ฉิบหายไม่ว่า เสียหน้าไม่ยอม Grin Grin Grin
bebe213
Expert

Redline PL-20 team

Email
« Reply #182 on: March 08, 2012, 08:36:10 PM »

หายไวๆนะครับพี่เอ  ผมรอพี่กลับมาเป็นผู้นำสายปั่นอยู่นะครับ   Grin Grin Grin Grin

"REDLINE PL-20 POWER OF TEAM"
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #183 on: March 08, 2012, 08:38:16 PM »

เดียวส่งขนมไปเยี่ยมครับพี่... Grin Grin Grin Grin

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #184 on: March 08, 2012, 10:46:00 PM »

ไม่ต้องรีบร้อน แต่ขอให้ หายเร็วๆ Cheesy Cheesy Cheesy

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
โจ นพรัตน์
Expert

Email
« Reply #185 on: March 08, 2012, 10:47:06 PM »

กลับมาชี้เป้าให้พี่ได้แล้วนะ แต่อย่าเร่งหักโหมนะ ค่อยเปนค่อยไปใจเยนเยน อย่ารีบร้อน อย่าใจร้อนอย่าดื้อ เปนห่วงแค่นี้แหละน้องเลิฟฟ Grin
aok_baby
B Pro

« Reply #186 on: March 15, 2012, 09:04:56 AM »

Smiley ผมขอขอบคุณพี่ต้นและครูดาว  ที่คอยช่วยเหลือในหลายๆอย่างนะครับ  หากไม่ได้พี่ต้นกับครูดาวก็ลำบากเหมือนกันครับ

Smiley ขอบคุณพี่ธนิต  พี่เจี๊ยบ  พี่โจ นพรัตน์  และพี่ๆ เพื่อนๆ  น้องๆ  นะครับที่ร่วมกันช่วยเหลือและคอยมาเยี่ยมและให้กำลังใจกันอย่างสม่ำเสมอ 

ผมขอขอบคุณทุกๆคน อย่างสุดซึ้งนะครับ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #187 on: March 15, 2012, 09:08:51 AM »

พักผ่อนเยอะๆนะครับ.. Wink
วันหลังรบกวนม้าหิน..กินเบียร์อีกนะครับ.. Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Red-pio
AA Pro

« Reply #188 on: March 15, 2012, 09:17:55 AM »

หายเร็วๆ ครับผม  Cheesy Cheesy Cheesy
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #189 on: March 15, 2012, 09:18:50 AM »

วันหลังรบกวนม้าหิน..กินเบียร์อีกนะครับ.. Grin

เดี๋ยวจัดให้ Cheesy Cheesy Cheesy

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
KK
AA Pro

« Reply #190 on: March 15, 2012, 09:53:45 AM »

Smiley ผมขอขอบคุณพี่ต้นและครูดาว  ที่คอยช่วยเหลือในหลายๆอย่างนะครับ  หากไม่ได้พี่ต้นกับครูดาวก็ลำบากเหมือนกันครับ

Smiley ขอบคุณพี่ธนิต  พี่เจี๊ยบ  พี่โจ นพรัตน์  และพี่ๆ เพื่อนๆ  น้องๆ  นะครับที่ร่วมกันช่วยเหลือและคอยมาเยี่ยมและให้กำลังใจกันอย่างสม่ำเสมอ 

ผมขอขอบคุณทุกๆคน อย่างสุดซึ้งนะครับ
เปลี่ยนจากคำขอบคุณ เป็นเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวแทนได้ป่ะฮะ...555+.......(แซวๆๆๆๆๆๆๆ)
ยังมีหลายคนรอพี่หายดีอยู่นะครับ
ได้ข่าวว่า มีเฟรมต้องการหมอเยอะะะะะ.................. Grin Grin Grin KK

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Jame
AA Pro

« Reply #191 on: March 15, 2012, 10:04:09 AM »

โด่....ไปไม่ชวนเลยเมื่อคืน Tongue

For Love Or Money
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #192 on: March 15, 2012, 10:15:50 AM »

น่านนนน..เห็นว่าต้องดูแล "ไดโกโล๊ะ" ซามูไรพ่อลูกอ่อน ไม่ใช่รึ...ก็เกรงใจครับ..เดี๋ยวอาทิตย์หน้าไปอีกมั้ย..ไปเร็วหน่อยก็ดีนะ.. Grin
                     บุญรักษา..เมื่อวานออกมาเจอด่าน..เป่า..(ใหญ่โคตร)..ตรงหน้าห้างตั้งฮั่วเสงเลย..
      พี่เค้าเอาไฟฉายส่องหน้าแล้วถาม "ไปไหนมาครับ"..ใจจะหลุดออกจากอก..."จะกลับบ้านคร๊าบบบบบ"...รอดว๊อยยยย.. Grin
                                          ดีนะไม่ไปต่อ..ถนนโลกีย์..กับพี่แม๊กเค้า.. Grin Grin Grin

โด่....ไปไม่ชวนเลยเมื่อคืน Tongue

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Jame
AA Pro

« Reply #193 on: March 15, 2012, 10:26:38 AM »

เดี๋ยวรอผมทำป้ายไวนิลเสร็จก่อนครับพี่ Grin

For Love Or Money
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #194 on: March 15, 2012, 04:45:03 PM »

น่านนนน..เห็นว่าต้องดูแล "ไดโกโล๊ะ" ซามูไรพ่อลูกอ่อน ไม่ใช่รึ...ก็เกรงใจครับ..เดี๋ยวอาทิตย์หน้าไปอีกมั้ย..ไปเร็วหน่อยก็ดีนะ.. Grin
                     บุญรักษา..เมื่อวานออกมาเจอด่าน..เป่า..(ใหญ่โคตร)..ตรงหน้าห้างตั้งฮั่วเสงเลย..
      พี่เค้าเอาไฟฉายส่องหน้าแล้วถาม "ไปไหนมาครับ"..ใจจะหลุดออกจากอก..."จะกลับบ้านคร๊าบบบบบ"...รอดว๊อยยยย.. Grin
                                          ดีนะไม่ไปต่อ..ถนนโลกีย์..กับพี่แม๊กเค้า.. Grin Grin Grin

ใช่ๆ เราก็คิดว่า ต้องดูแล "ไดโกโล๊ะ"น้อย Cheesy Cheesy Cheesy

Pages: 1 ... 11 12 [13] 14 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length