Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 03:37:38 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  โชว์ทั้งคัน / Complete Bikes (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รถไทย ไปเจอมา
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: รถไทย ไปเจอมา  (Read 5189 times)
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #15 on: April 28, 2012, 07:20:59 PM »

สอยไม่ถึง ม่ายยยยยยเจอเจ้าของครับ เลยไม่ได้ต่อปากต่อคำ... Undecided

รถอยู่ซอยวัดกู้ครับ ปากเกร็ด ใครอยู่ระแวกนั้นไปกางมุ้งรอได้เลยครับ Cheesy

เห็นว่าจะ จำหน่าย แต่ไม่รู้เท่าไหร่... Cheesy

อยู่ตรงไหนครับพี่...เดียวบอกให้ลูกน้องไปยกครับพี่ Cheesy
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #16 on: April 28, 2012, 07:44:53 PM »

สอยไม่ถึง ม่ายยยยยยเจอเจ้าของครับ เลยไม่ได้ต่อปากต่อคำ... Undecided

รถอยู่ซอยวัดกู้ครับ ปากเกร็ด ใครอยู่ระแวกนั้นไปกางมุ้งรอได้เลยครับ Cheesy

เห็นว่าจะ จำหน่าย แต่ไม่รู้เท่าไหร่... Cheesy

อยู่ตรงไหนครับพี่...เดียวบอกให้ลูกน้องไปยกครับพี่ Cheesy

แอมผ่านทุกวันแหละ อยู่ตรงทางเลี้ยวขวา ไปเอื่ออาทร อยู่ตรงแยกนั้นเลย หลังรถเนขายส้มตำ ให้ลูกเด็กไปยกได้เลยแอม... Cheesy
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #17 on: April 28, 2012, 09:22:19 PM »

แอมผ่านทุกวันแหละ อยู่ตรงทางเลี้ยวขวา ไปเอื่ออาทร อยู่ตรงแยกนั้นเลย หลังรถเนขายส้มตำ ให้ลูกเด็กไปยกได้เลยแอม... Cheesy

ตามนั้นครับพี่ Cheesy
KK
AA Pro

« Reply #18 on: April 29, 2012, 02:26:43 AM »

ช่วงไหนของซอยครับ..............จะส่งเด็ก หมู่บ้านประชานิเวศน์ ไปเคลียร์............ Grin Cool Cool

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length