Welcome, Guest. Please login or register.
March 28, 2024, 04:13:12 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 4 เสาร์ 3 มีนาคม 2555 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพงาน Meeting Oldschool BMX Thailand 3มีนาคม 2555 ณ. Beat Lounge RCA
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 4 5 [6] Print
Author Topic: ภาพงาน Meeting Oldschool BMX Thailand 3มีนาคม 2555 ณ. Beat Lounge RCA  (Read 57975 times)
KB
AA Pro

« Reply #75 on: November 05, 2012, 03:26:22 PM »

สงสัยว่างาน1 ธันวานี้ ผมคงจะพลาดค่อนข้างแน่ อดเห็นรถสวยๆแปลกๆเลยอ่ะครับื. พอดีต้องไป ตปท  Angry Angry Angry

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
ซันห่าว
AA Pro

Email
« Reply #76 on: November 05, 2012, 03:42:01 PM »

สงสัยว่างาน1 ธันวานี้ ผมคงจะพลาดค่อนข้างแน่ อดเห็นรถสวยๆแปลกๆเลยอ่ะครับื. พอดีต้องไป ตปท  Angry Angry Angry

ความเสียดายน่าจะตกอยู่กับพวกผมนะครับพี่ ที่อดเห็น KUWA - PK สวยๆ ครับพี

จอง = เอา
นางสาว ณัฐนันท์  กิติยาโกศัยยากุล ธ. กรุงศรีอยุธยา 289 121 8657 ออมทรัพย์
kr
AA Pro

« Reply #77 on: November 05, 2012, 04:23:55 PM »

ความเสียดายน่าจะตกอยู่กับพวกผมนะครับพี่ ที่อดเห็น KUWA - PK สวยๆ ครับพี

เห็นด้วยทุกประการคับ Smiley
KB
AA Pro

« Reply #78 on: November 05, 2012, 08:35:42 PM »

ของผมไม่ได้มีอะไรแปลกใหม่หรอกครับ มีแค่ คูวา กับ เอสอี เท่านั้น ใครๆเขาก็มีกันครับ Grin Grin Grin
 ดูพวกรถหายากๆกันดีกว่า เพราะคนหานี่ต้องมีความพยายามสูงมาก กว่าจะได้แต่ละคัน. เสียดายจริงๆครับ อย่าลืมช่วยกันถ่ายรูปรายละเอียเยอะๆมาแบ่งกันดูด้วยนะครับ

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #79 on: November 06, 2012, 08:54:46 PM »

ของผมไม่ได้มีอะไรแปลกใหม่หรอกครับ มีแค่ คูวา กับ เอสอี เท่านั้น ใครๆเขาก็มีกันครับ Grin Grin Grin
 ดูพวกรถหายากๆกันดีกว่า เพราะคนหานี่ต้องมีความพยายามสูงมาก กว่าจะได้แต่ละคัน. เสียดายจริงๆครับ อย่าลืมช่วยกันถ่ายรูปรายละเอียเยอะๆมาแบ่งกันดูด้วยนะครับ
ไม่น่าเลยพี่  Cry

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
KB
AA Pro

« Reply #80 on: November 06, 2012, 10:21:57 PM »

คุณ นะ เก็บเสื้อ XL ให้ผมค้วยนะ 2 ตัว  ค่าเสื้อลงทะเบียนเท่าไหร่ก็ว่ามาเลยนะครับ ช่วงนี้งานวุ่นอยู่อะไม่คอยได้ตาม

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #81 on: November 07, 2012, 12:49:30 PM »

จริงอ่ะพี่...น่าเสียดายจังครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #82 on: November 07, 2012, 06:42:45 PM »

คุณ นะ เก็บเสื้อ XL ให้ผมค้วยนะ 2 ตัว  ค่าเสื้อลงทะเบียนเท่าไหร่ก็ว่ามาเลยนะครับ ช่วงนี้งานวุ่นอยู่อะไม่คอยได้ตาม
ได้ครับพี่  เดี๋ยว pm ไปแจ้งยอดครับ Smiley

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #83 on: December 03, 2012, 10:05:34 PM »

จริงอ่ะพี่...น่าเสียดายจังครับ...

Grin Grin Grin เิอามาโชว์กันที่เชียงใหม่...ดีไหมท่านพี่ทั้ง2.. Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
Pages: 1 ... 4 5 [6] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length