Welcome, Guest. Please login or register.
April 24, 2024, 06:06:34 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  สำรวจความคิดเห็น + ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 5 ปี 2555 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  Poll 3 - อยากเห็นอะไรในงานประจำปี 2555
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 5 Print
Author Topic: Poll 3 - อยากเห็นอะไรในงานประจำปี 2555  (Read 32703 times)
gocarwash
A Pro

« Reply #30 on: September 18, 2012, 07:03:29 AM »

JR101, ป้อม-วินเทจ, จ๊อด-bmx88  Shocked

ดี หรือ ไม่ดี งงงครับ ขยายความด้วย Wink Wink Wink

ดีไม่ดีไม่รู้ครับ แต่ถ้าไม่มี 3 ท่านนี้ ผมว่าเว็ปเหงาครับ Cheesy

ผมว่าร้าน ซันห่าว ก็ดีนะครับ

ธ.กสิกร 760-2-33299-8
กรุงเทพ 065-0-17872-6

จุมพล ดำรงพงษ์
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #31 on: September 18, 2012, 08:06:03 AM »

ประกวดรถผมว่ามันตัดสินยากขึ้นทุกที เพราะเดี๋ยวนี้รถสวยๆกันทั้งนั้น และก็เยอะแยะมากมาย ประเคนอะไหล่เทพกันลงไป โหวตคะแนนยากจริงๆ และการให้ผู้มาร่วมงานลงคะแนนโหวตก็ไม่มีหลักเกณฑ์อะไร เอาว่าชอบใจหรือรถพวกกันเป็นพอ มันน่าจะมีหัวข้อหลักเกณฑ์การให้คะแนนที่ชัดเจน ให้คะแนนเป็นข้อๆไป และถ้าเป็นไปได้น่ะถ้ามีรางวัลพอ อยากให้มีการแยกย่อยซอยแบ่งออกไปเป็นประเภทต่างๆ เช่น พวก NOS ทั้งคัน,พวก Built ใหม่(มีรูปซากเดิมมาโชว์ด้วย),พวกรถสภาพเดิมๆใช้งาน,พวกอะไหล่ Lo-So,เรสซิ่ง,ฟรีสไตลส์,เฟรมไทย,เฟรมนอก,เมกา,ญี่ปุ่น,อลู,โครโม....หรือจะมีอะไรแหวกแนวแปลกใหม่ก็ลองคิดกันออกมา..โอ้ย!!...แค่นี้ก็มึนล่ะ.. Grin Grin

Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #32 on: September 18, 2012, 08:28:53 AM »

แนะนำสถานที่
ที่แรกแถวประดิพัทธ์ ถิ่นโก๋เจี๋ยบ คือมีผู้มีน้ำใจกว้างลงไว้ในเวป thaimtb เมื่อวาน
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=557467

ที่สองบริเวณลานจอดรถหน้านิวเวิล์ด แคราย(เก่า) ที่นี่กลางวันจะว่างๆ แต่เย็นๆถึงกลางคืนจะมีร้านอาหาร

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #33 on: September 18, 2012, 08:37:48 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับคุณวี เดี่ยวจะวานให้คุณเจี๊ยบแวะไปดูที่แรก

ที่แรกแถวประดิพัทธ์ ถิ่นโก๋เจี๋ยบ คือมีผู้มีน้ำใจกว้างลงไว้ในเวป thaimtb เมื่อวาน
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=557467

ที่สองบริเวณลานจอดรถหน้านิวเวิล์ด แคราย(เก่า) ที่นี่กลางวันจะว่างๆ แต่เย็นๆถึงกลางคืนจะมีร้านอาหาร

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #34 on: September 18, 2012, 08:38:43 AM »

สถานที่สวยดูร่มเย็นมากคับพี่พาวี

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
goldbmx
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #35 on: September 23, 2012, 04:16:55 PM »

ประกวดรถ   - แยกประเภทเรซซิ่ง,ฟรีสไตล์
ทำความรู้จักกับเพื่อน ๆ สมาชิก   - ให้เจ้าของรถแต่ละท่านแนะนำตัว
เจอะเจออดีตนักแข่งเก่า   - อันนี้ต้องขอฟังเสียงโหวตนะครับ
เปิดท้ายขายของ   - เห็นควรว่าน่าจะมี แบ่งเป็นโซนๆ
อื่น ๆ - ถ้าเป็นไปได้ ก็อยากจะให้มีสนามไว้ขี่เล่นด้วย เผื่อกลัดมันครับ

ขอบคุณครับ........... Grin

เห็นด้วย และขอเพิ่มเติม
ด้าน Performance   อยากให้มีเนินโดดโชว์  แล้วก็มีลานขี่โชว์เล่นท่า
ของที่ระลึก (ซื้อเพิ่ม)   เสื้อ Polo มีโลโก้เวป OS ที่หน้าอกขวา หรือที่แขนก็ได้ครับ

KB
AA Pro

« Reply #36 on: September 24, 2012, 09:49:07 AM »

อะไรก็ได้ครับ

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #37 on: October 26, 2012, 10:54:31 PM »

เมื่อไหร่ที่ไหน บอกผมด้วยนะครับ อยากไปมากไม่เคยได้ไปกับเค้าเลย  Kiss Kiss Kiss

aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #38 on: October 29, 2012, 06:28:23 PM »

มีเวที ดรตรี ด้วยก็น่าจะดีนะครับ เห็นพวก OS เรามีหลายท่านที่เป็นนักร้องนักดรตรี ผลัดกันขึ้นเล่นทำให้งานดูคึกคลื้นดี  Grin
เครื่องดรตรีก็ ใครมีอะไรก็เอามาแจมกัน(ส่วนผมไม่มีเพราะเล่นไม่เป็นซักอย่าง555)

อีกอย่าง ก็น่าจะมีมุมใว้ถ่ายภาพ จักยานกับเจ้าของรถเป็นที่ละลึกที่มางาน ประมานแบบในภาพนี้

อีกอย่างเพื่อใช้ทำปฎิทินของพวกเราก็ได้นะครับ Grin มีพริ๊ตตี้มายืนถ่ายด้วยจะแจ่มมาก 5555 Cheesy

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
monitors
A Pro

ALLBIKEICANRIDEEVERYTHING

Email
« Reply #39 on: October 30, 2012, 03:42:58 PM »

มีปั่นแข่งก้อน่าสนุกครับ..มีรางวัลล่อตาล่อใจนิดนึงครับ Grin

นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายAurora&Hydromatic Pump 08 -5808 -5380 พล..
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #40 on: October 31, 2012, 12:28:01 PM »

อยากให้เป็นงานแฟนซี แต่งชุดแข่งเต็มยศไปโชว์ ใครมีชุดแข่งเด็ดๆ งัดมาใส่โชว์เลย แต่งตัวกันให้เต็มเหนี่ยว เก็บไว้จนเหม็นอับ เอามาใส่ซะมั่ง  หรือ ประกวดแฟนซี ชุดแข่งไปเลย ก็เท่ดีนะครัฟ แค่คิดก็สุดยอดบรรยากาศและ นักแข่งรุ่นเก๋าแต่งชุดทีมสีฉูดฉาดเดินกันขวักไขว่ในงาน Grin Grin Grin

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

jimjan
AA Pro

« Reply #41 on: October 31, 2012, 09:04:54 PM »

อยากให้เป็นงานแฟนซี แต่งชุดแข่งเต็มยศไปโชว์ ใครมีชุดแข่งเด็ดๆ งัดมาใส่โชว์เลย แต่งตัวกันให้เต็มเหนี่ยว เก็บไว้จนเหม็นอับ เอามาใส่ซะมั่ง  หรือ ประกวดแฟนซี ชุดแข่งไปเลย ก็เท่ดีนะครัฟ แค่คิดก็สุดยอดบรรยากาศและ นักแข่งรุ่นเก๋าแต่งชุดทีมสีฉูดฉาดเดินกันขวักไขว่ในงาน Grin Grin Grin

กำลังหาแนวร่วมอยู่เลย

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
สเปเชียล EE
Looking Over the Fence
*

« Reply #42 on: October 31, 2012, 09:43:44 PM »

อยากให้มีปั่นแข่งกัน กับ เวทีดนตรี ครับผม  Grin Grin ; Grin

เล่นตามกำลัง...เพราะว่าตังค์มันหายาก!!!
Oisher
AA Pro

★CHIANG - MAI★

801263600 puridat@hotmail.com oisher Oisher
Email
« Reply #43 on: November 01, 2012, 02:20:29 AM »

มีแบบนี้เดินไปเดินมา ...งานคงคึกครึ้นน่าดูเลยนะครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #44 on: November 01, 2012, 09:29:22 AM »

ไอเดียคุณเด่น น่าสนใจดีครับ

เดี๋ยวจะลองเสนอให้มี 1 รางวัล สำหรับ "ชุดแต่งกายยอดเยี่ยม" ประจำงานนี้ น่าจะสร้างสีสรรให้กับงานได้มิใช่น้อย

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: 1 2 [3] 4 5 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length