Welcome, Guest. Please login or register.
April 27, 2024, 10:50:58 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals
| | |-+  รวมกระทู้ Hot Hot ที่นี่ครับ (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | | |-+  ซื้อของระวัง ชื่อเลขบัญชี้นี้นะครับ นายสิวา ทรัพยะประภา
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 Print
Author Topic: ซื้อของระวัง ชื่อเลขบัญชี้นี้นะครับ นายสิวา ทรัพยะประภา  (Read 23670 times)
Rocket_Boys
Expert

« Reply #30 on: March 21, 2012, 08:47:36 PM »

เดี๋ยวมันก็ พิการ Cheesy Cheesy Cheesy
ระวังพ่อค้าคนนี้ด้วยนะ JR101 ใจดีเกิ้น Grin Grin Grin Grin Grin Grin
จริงครับ...ซื้อของก็ส่งให้ ...เจอกันก็เลี้ยงเบียร์อีก น่ากลัวจริงๆนะครับ.... Grin
(ขอเข้าเรื่องนิดนึง)
ผู้ขายบางคนก็ดี
ทั้งหมดทั้งมวล อยู่ที่ดุลยพินิจของท่านเองนะครับ
สุดท้ายนี้ อย่าให้"ความอยากได้"เป็น"ช่องว่าง"ของคนไม่ดี Angry
KK

เพราะความหยากพี่ จึงควบคุมอารมณ์ไม่อยู่  Cry
เฮ้อ...คุณโจ้(ใช่ป่าวหว่า)
ช่างเถอะครับ ... ถ้าได้ก็ถือว่าโชคดี ... ถ้าไม่ได้ก็ถือว่าฟาดเคราะห์ เฮ้อ...เบื่อเรื่องแบบนี้จิงๆ... Tongue Undecided Sad

ครับพี่ ไม่เป็นไร  Wink

Oisher
AA Pro

★CHIANG - MAI★

801263600 puridat@hotmail.com oisher Oisher
Email
« Reply #31 on: March 21, 2012, 09:25:45 PM »

พวก โกง โกง โกง

แจ้งความ ดำเนินคดี ทำผิดต้องรับโทษ  Angry Angry Angry 

ปล่อยไว้ไม่ใช่แค่ คุณ ที่โดน...... ครั้งหน้า อาจจะเป็น ผม ที่จะโดนมัน โกง ก็เป็นได้
Oisher
AA Pro

801263600 puridat@hotmail.com oisher Oisher
Email
« Reply #32 on: March 22, 2012, 01:40:42 PM »

บัญชีนาย ธีรชัย ฐานวิเศษ

ธนาคารกรุงไทย สาขา สระแก้ว 9807323991

ระวังด้วยนะครับ พึ่งโกงของไม่นานนี้เอง แต่พอแจ้งความไปได้เงินคืนทุกบาท

ไม่ได้เอามาประจารนะครับ เอามาเตือนเพื่อนๆสมาชิก เป็นกรณีตัวอย่าง

ก่อนซื้อขายกับคนแปลกหน้า กรือ หน้าแปลก

Rocket_Boys
Expert

« Reply #33 on: March 22, 2012, 06:56:05 PM »

พวก โกง โกง โกง

แจ้งความ ดำเนินคดี ทำผิดต้องรับโทษ  Angry Angry Angry 

ปล่อยไว้ไม่ใช่แค่ คุณ ที่โดน...... ครั้งหน้า อาจจะเป็น ผม ที่จะโดนมัน โกง ก็เป็นได้

ไม่ปล่อยอยู่แล้วพี่  Smiley

Rocket_Boys
Expert

« Reply #34 on: March 25, 2012, 03:11:51 PM »

วันเสาร์ผมไปแจ้งความที่ สน.ห้วยขวางครับ พอไปถึงคุณตำรวจ(เพื่อประชาชน)ก็บอกให้ผมไปแจ้ง ที่ สน. สุทธิสาร

วันอาทิตย์ผมไปแจ้งความที่ สน. สุทธิสาร คุณตำรวจ(เพื่อประชาชน) ก็บอกให้ผมไปแจ้ง ที่ สน.ห้วยขวาง

แล้วผมก็กลับมาที่ สน.ห้วยขวาง เค้าก็บอกให้ผมไปแจ้งความที่ สน. สุทธิสาร อีก สรุปคือไม่มี สน.ไหนรับแจ้งความเลย

ผมพึ่งรู้วันนี้หล่ะครับว่าการแจ้งความดำเนินคดีเนี่ย มันยุ่งยากขนาดนี้ คิดว่าแค่เดินไป สน.ก็แจ้งความได้แล้ว

หรือมันเป็นแค่คดีเล็กๆเค้าจึงไม่รับแจ้ง ผมไม่ได้หวังอะไรมากครับ ก็แค่อยากให้คนทำผิดได้รับโทษบ้างก็แค่นั้นเอง

แล้วประชาชนตาดำๆอย่างผมจะพึ่งใครได้

yuttana
B Pro

SE THAILAND TEAM

Email
« Reply #35 on: March 26, 2012, 04:37:01 PM »

คุณตำรวจนี่สุดยอดจริงๆ Angry
ถ้าแจ้งมีบ้านไหนเล่นไพ่นี่มาอย่างไวเลย
KK
AA Pro

« Reply #36 on: March 26, 2012, 05:01:00 PM »

วันเสาร์ผมไปแจ้งความที่ สน.ห้วยขวางครับ พอไปถึงคุณตำรวจ(เพื่อประชาชน)ก็บอกให้ผมไปแจ้ง ที่ สน. สุทธิสาร

วันอาทิตย์ผมไปแจ้งความที่ สน. สุทธิสาร คุณตำรวจ(เพื่อประชาชน) ก็บอกให้ผมไปแจ้ง ที่ สน.ห้วยขวาง

แล้วผมก็กลับมาที่ สน.ห้วยขวาง เค้าก็บอกให้ผมไปแจ้งความที่ สน. สุทธิสาร อีก สรุปคือไม่มี สน.ไหนรับแจ้งความเลย

ผมพึ่งรู้วันนี้หล่ะครับว่าการแจ้งความดำเนินคดีเนี่ย มันยุ่งยากขนาดนี้ คิดว่าแค่เดินไป สน.ก็แจ้งความได้แล้ว

หรือมันเป็นแค่คดีเล็กๆเค้าจึงไม่รับแจ้ง ผมไม่ได้หวังอะไรมากครับ ก็แค่อยากให้คนทำผิดได้รับโทษบ้างก็แค่นั้นเอง

แล้วประชาชนตาดำๆอย่างผมจะพึ่งใครได้

เดี๋ยวรอพี่ท่านนึงมาให้ความกระจ่างนะครับ ว่าต้องทำยังไง
พี่ครับ...........มาบอกเค้าทีพี่ ต้องทำยังไง.................

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Oisher
AA Pro

Email
« Reply #37 on: March 26, 2012, 05:26:57 PM »

น่าเห็นใจครับ ไม่รับเรื่องเเจ้งความอีก โยนไปโยนมา

ที่ สน.บ้านผม สารวัตเค้าโทรไปคุยกับคนโกงด้วยตัวท่านเองเลยครับ

ตำรวจเป็นเอาซะแบบนี้ เเล้วประชาชนจะพึ่งใครครับ
Rocket_Boys
Expert

« Reply #38 on: March 28, 2012, 08:10:10 PM »

คุณตำรวจนี่สุดยอดจริงๆ Angry
ถ้าแจ้งมีบ้านไหนเล่นไพ่นี่มาอย่างไวเลย

น่าเห็นใจครับ ไม่รับเรื่องเเจ้งความอีก โยนไปโยนมา

ที่ สน.บ้านผม สารวัตเค้าโทรไปคุยกับคนโกงด้วยตัวท่านเองเลยครับ

ตำรวจเป็นเอาซะแบบนี้ เเล้วประชาชนจะพึ่งใครครับ

พูดไม่ออกเลยพี่

เดี๋ยวรอพี่ท่านนึงมาให้ความกระจ่างนะครับ ว่าต้องทำยังไง
พี่ครับ...........มาบอกเค้าทีพี่ ต้องทำยังไง.................

รอๆๆ

nava.lava
Novice
**

Email
« Reply #39 on: April 01, 2012, 10:51:24 PM »

ขอโทษจริงๆนะครับที่ไม่ได้แจ้งเตือน ตอนต้นเดือนมีนา รายการร่วมมือร่วมใจ ก็เอาเรื่องของนาย สิว่ะ นี่มาออกครับ มันโกงแม้กระทั่งคนที่ขายของข้างๆกัน น่าจะขายbmxด้วยนะครับ ขอลองรถ ปั่นหนีหน้าตาเฉย ทิ้งของร้านตัวเองเลย เค้าตามกันถึงบ้า นเจอแต่แม่ แม่ของ สิว่ะ ยังอ่อนใจ ยังมีอีกหลายคดีโดนกันทั่วราชอาณาจักร มันจะอยู่กับเมียอ้วนๆๆหน่อย ผมก็ว่าจะเอามาบอกก็ดันลืมอีก
kr
AA Pro

« Reply #40 on: April 01, 2012, 10:57:33 PM »

:oระดับประเทศ
Rocket_Boys
Expert

« Reply #41 on: April 03, 2012, 07:06:58 AM »

ผมได้ดุมคืนแล้วครับ คือผมเขียนจดหมายไป เล่าเรื่องที่เกิดขึ้นให้ ให้เค้าฟัง

วันต่อมาเค้าก็โทรกลับมา พี่เเกบอกว่าไม่รู้เรื่องเลย ที่อยู่นะใช่ นามสกุลก็ใช่ แต่ชื่อไม่ใช่

และพี่เค้าก็ไม่ได้เล่น bmx ด้วย แล้วเค้าก็ส่งของคืนให้ผมครับ  Smiley

JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #42 on: April 03, 2012, 09:19:57 AM »

ขอโทษจริงๆนะครับที่ไม่ได้แจ้งเตือน ตอนต้นเดือนมีนา รายการร่วมมือร่วมใจ ก็เอาเรื่องของนาย สิว่ะ นี่มาออกครับ มันโกงแม้กระทั่งคนที่ขายของข้างๆกัน น่าจะขายbmxด้วยนะครับ ขอลองรถ ปั่นหนีหน้าตาเฉย ทิ้งของร้านตัวเองเลย เค้าตามกันถึงบ้า นเจอแต่แม่ แม่ของ สิว่ะ ยังอ่อนใจ ยังมีอีกหลายคดีโดนกันทั่วราชอาณาจักร มันจะอยู่กับเมียอ้วนๆๆหน่อย ผมก็ว่าจะเอามาบอกก็ดันลืมอีก

แล้วมันรอดมือรอด...มาได้ยังงัย Angry Angry Angry

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #43 on: April 03, 2012, 04:11:00 PM »

สิวะนี่ป่วนน่าดู พี่เจี้ยบระวังนะครับ มันอาจไปซื้อบ้านข้างบ้านพี่เจี้ยบ แล้วขอลอง bmx เชิดหนีทิ้งบ้านให้นะครับ ระวังมากๆ Grin Grin

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #44 on: April 03, 2012, 06:23:29 PM »

สิวะนี่ป่วนน่าดู พี่เจี้ยบระวังนะครับ มันอาจไปซื้อบ้านข้างบ้านพี่เจี้ยบ แล้วขอลอง bmx เชิดหนีทิ้งบ้านให้นะครับ ระวังมากๆ Grin Grin

ถ้าคิดว่า ผมยิงปืนไม่แม่น ก็ลองได้ครับ Cheesy Cheesy Cheesy

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Pages: 1 2 [3] 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length