Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 08:20:46 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  ขาย / Sale Items (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  [ติดหมุด เพราะมีข้อร้องเรียน] ยางโก๋ดำขอบแก้ว Nosๆ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: [ติดหมุด เพราะมีข้อร้องเรียน] ยางโก๋ดำขอบแก้ว Nosๆ  (Read 29782 times)
luckyStrike
Looking Over the Fence
*

ฺBe Happy Go! Lucky

Email
« Reply #15 on: April 11, 2012, 09:23:35 PM »

ไม่อยากหรอก ครับ ปัญหาคือ จะรู้ได้ไงว่าจะไม่โกง อ่ะ  Huh
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #16 on: April 11, 2012, 09:29:21 PM »

หลอนกันถ้วนหน้า

ประสบการณ์ จริง  ผมก็โดน นิดหน่อย   Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #17 on: April 11, 2012, 09:50:04 PM »

ยางดำมันกลืนกับพื้นถนน แถมคนขายกลืนหายเข้าหลืบเมฆ ซื้อยางครั้งหน้า เจาะจงยางฟ้าเท่านั้น นั้น นั้น นั้น นั้น ......

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #18 on: April 11, 2012, 10:44:49 PM »

จะหาชื่อ ที่อยู่มาใส่ไว้ให้ครับจะได้ตามถูก จำกันไปจนตาย Angry
ิbanknorom
*

« Reply #19 on: April 11, 2012, 10:46:45 PM »

จะหาชื่อ ที่อยู่มาใส่ไว้ให้ครับจะได้ตามถูก จำกันไปจนตาย Angry
ขอบคุณมากๆ ครับ
KK
AA Pro

« Reply #20 on: April 11, 2012, 11:17:53 PM »

ผมว่า ไปรับเอง หรือไม่ก็ดูซื้อกับคนที่เครดิตดีๆ อย่าให้ของอยู่เหนือจิตใจ........แค่ของเล่น  Wink Wink Wink

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
ดำ เตาปูน
AA Pro

« Reply #21 on: April 12, 2012, 07:44:32 AM »

ผมว่า ไปรับเอง หรือไม่ก็ดูซื้อกับคนที่เครดิตดีๆ อย่าให้ของอยู่เหนือจิตใจ........แค่ของเล่น  Wink Wink Wink
เห้นด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #22 on: April 12, 2012, 08:11:16 AM »

ปักหมุดไว้ให้ ตามคำเรียกร้อง แล้วนะครับ

ผมละไม่อยากให้เรื่องแบบนี้ เกิดขึ้นในเวบเราบ่อย ๆ แต่ก็ไม่รู้จะป้องกันได้อย่างไร

ยังไงก็ระมัดระวัง และดูแลตัวเองกันให้ดีนะครับ

ถ้าพลาดพลั้งเสียทีไป ก็ถือซะว่า ชาติที่แล้ว เราติดหนี้เขา แล้วยังไม่ได้คืน เขาเลยตามมาเอาคืนในชาตินี้

คิดอย่างนี้แล้ว จะทำให้สบายใจขึ้นนะครับ... Smiley

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
nolimit
B Pro

Email
« Reply #23 on: April 12, 2012, 10:45:10 AM »

เกือบโดนเหมือนกัน พอดีไปเจอยางแดงก่อนไม่งั้นสีดำคู่นี้ โดนผมเอ๊ยผมโดนละ  Grin Grin Grin

บัญชีธนาคารกสิกรไทย  444-2-31315-1 ธนเศรษฐ บูรณธนิต

Tel. 085-7761048 โก้ครับ
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #24 on: April 12, 2012, 07:50:29 PM »

ก่อนที่ผมจะสมัครเข้าosbmx ผมเคยเอาไปลงขายอีกเวปนึง เสียดายขายไปแค่เส้นละ100
แถมเอาไปส่งถึงที่
รู้งี้เก็บไว้โก่งราคาบ้างดีก่า Grin

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
ิbanknorom
*

« Reply #25 on: April 12, 2012, 08:29:23 PM »

qooqoo09 เขาเคยสั่งของกับทางพวกพี่ๆบ้างหรือเปล่าครับ
 ถ้าเค้าเคยส่งที่อยู่ทาง PM ให้พี่ๆ ผมจะรบกวนขอผมหน่อยครับ
 ขอบคุณมากครับ......
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #26 on: April 12, 2012, 08:35:30 PM »

ก่อนที่ผมจะสมัครเข้าosbmx ผมเคยเอาไปลงขายอีกเวปนึง เสียดายขายไปแค่เส้นละ100
รู้งี้เก็บไว้โก่งราคาบ้างดีก่า Grin

ยางเคนด้า งานใหม่(ก้องานที่มีเรื่องกันในกระทู้นี้แหละ)  สั่งซื้อตรงจากตัวแทน คือ คุณ X ลำพังซื้อตรง ก้อคู่ล่ะ 800 แล้วนี่ครับ

ทำไมซื้อแพงเอาไปขายถูกจังล่ะคับ ใจดีจังเลยคับ Smiley

KK
AA Pro

« Reply #27 on: April 12, 2012, 09:06:25 PM »

อด.............ไม่ทันละครับพี่ Cheesy Cheesy Cheesy

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #28 on: April 12, 2012, 09:35:46 PM »

ยางเคนด้า งานใหม่(ก้องานที่มีเรื่องกันในกระทู้นี้แหละ)  สั่งซื้อตรงจากตัวแทน คือ คุณ X ลำพังซื้อตรง ก้อคู่ล่ะ 800 แล้วนี่ครับ

ทำไมซื้อแพงเอาไปขายถูกจังล่ะคับ ใจดีจังเลยคับ Smiley

ตอนนั้นผมไปได้มาจากโรงงานLA 4เส่น ที่เค้ามีงานsaleตอนช่วงสิ้นปี แต่ตอนนั้นผมมีแต่รถNSยังไม่ได้สะสมOSเลยขายออกไปสะก่อน
ถึงว่าทำไมคนซื้อไม่ต่อเลย แถมบวกให้อีก100แล้วเอาไปส่งตามจุดที่นัด
แต่ผมซื้อมาเส้นละ50มีตำหนิตรงที่ขอบเริ่มกรอบแล้ว

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #29 on: April 12, 2012, 09:39:56 PM »

อด.............ไม่ทันละครับพี่ Cheesy Cheesy Cheesy
:Dเดี๋ยวไปรื้อกองดูก่อนว่ามีหลงอยู่ปะ ส่วนใหญ่จะมีแต่ยางracing
เจอแล้วจะให้น้ะ แต่หากไม่มีก้ออดน้ะครับ Cheesy

Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length