Welcome, Guest. Please login or register.
May 01, 2024, 06:14:15 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  สวัสดีครับ ผมมาใหม่
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: สวัสดีครับ ผมมาใหม่  (Read 3394 times)
jomjonemata
Looking Over the Fence
*

Email
« on: February 13, 2009, 08:28:40 PM »

คือว่าผมนั้น อยากเล่นBMX แบบ street อะครับ แต่ปัญหาคือผมนั้น ยังไม่มีจักรยานมาปั่นเลยอะครับ ผมอยากทราบเกี่ยวกับจักรยานแบบไหนดีมั่งอะครับ ผมอยู่ที่จังหวัดพิษณุโลกง่าครับ ใครอยู่จังหวัดเดียวกะ ผมแนะนำร้านขายให้ผมหน่อยก็ดีนะครับ            ขอบคุณมากครับ Cheesy
Tos-os
B Pro

it cool

ragnatos@hotmail.com
Email
« Reply #1 on: February 13, 2009, 09:10:06 PM »

สวัสดีครับ

ผมอยู่สุโขทัยครับ

ว่างๆๆก็คุยกันได้ครับ

0904431316 โตสครับ 

และเเล้วก็ต้องกลับมา osbmx มันอยู่ในสายเลือดดดดด
james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« Reply #2 on: February 13, 2009, 09:11:51 PM »

ผมว่าลองศึกษาข้อมูลก่อนก็ได้ครับ
ว่าตัวเองชอบ bmx ประเภทไหน
เพราะปัจจุบัน bmx แตกประเภทไปเยอะมาก
เคยเห็นบทความเกี่ยวกับรูปแบบของ bmx ที่เว็ป thaibmx ลองตามไปอ่านกันครับ
www.thaibmx.com
jomjonemata
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #3 on: February 13, 2009, 10:07:03 PM »

เอ่อ ผมเข้าเว็บนีไม่ได้อะครับ ผมอยากทราบราคา จักรยานด้วยอะครับ ขอบคุณครับ
ผมว่าลองศึกษาข้อมูลก่อนก็ได้ครับ
ว่าตัวเองชอบ bmx ประเภทไหน
เพราะปัจจุบัน bmx แตกประเภทไปเยอะมาก
เคยเห็นบทความเกี่ยวกับรูปแบบของ bmx ที่เว็ป thaibmx ลองตามไปอ่านกันครับ
www.thaibmx.com
Dirty old man
Expert

« Reply #4 on: February 14, 2009, 09:03:31 AM »

ต้องไปหาBMXมาปั่นด่วนเลย...เเต่ ลองซื้อตามเน็ตหรือเจอท่านที่ใกล้เคียงดูสำหรับช้อมูลรถดูนะคับ
อาจจะมีระบบผ่อนก็มีหรือป่าวไม่ทราบนะคับ Grin
ผมชอบOld school เเต่ กำลังหาปั่นประกอบ Streetอยู่คับ เพราะ เพรม Old school มาเล่นสตรีทบ่ไ้ด้
อะไหล่Old schoolเริ่มหายากครับ
(รถเเพงเอาไว้ตั้งโชว์มากกว่า เอาไปปั่น)ิ ป่าวอะ...ฯold school bmxส่วนใหญ่เป็นเเบบ Racing สไตล์ มากกว่าครับ
การยกล้อหรือเล่นท่า ค่อนข้างจำกัดคับ...เเละเทคโนโลยีใหม่ๆของBMXทำให้น้ำหนักเบาลงเเละทนก่าครับ..

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length