Welcome, Guest. Please login or register.
April 30, 2024, 10:16:27 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  เบาะ, หลักอาน & รัดหลักอาน / Seats, Seat posts & Seat Clamps (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  HAMMER HEAD
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: HAMMER HEAD  (Read 8968 times)
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #15 on: May 11, 2012, 10:23:06 PM »

แบบนี้เลยเจม..หล่อ.. Wink

ฐานะอีกแย้ววว.. Wink
ขาดสีเหลือง..แดง..ส้ม..เขียว..เอาให้หมดพี่.. Grin

เอาสีส้มมั้ยพี่ Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
YESTERDAY
AA Pro

« Reply #16 on: May 11, 2012, 11:23:45 PM »

อาววสีน้ำเงิน.....ส่งด่วนครับพี่....... Grin Grin Grin
wut@bangkae
B Pro

« Reply #17 on: May 12, 2012, 01:45:09 PM »

แบบนี้เลยเจม..หล่อ.. Wink

ฐานะอีกแย้ววว.. Wink
ขาดสีเหลือง..แดง..ส้ม..เขียว..เอาให้หมดพี่.. Grin

เอาสีส้มมั้ยพี่ Grin
อยากเหมือนกัน  ค่อยเป็น ค่อยไปครับ Wink Wink Wink
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #18 on: August 15, 2012, 09:28:58 AM »

.....ใครมีไว้ครอบครองจะมีพลังดั่ง เทพเจ้าสายฟ้าธอร์ THOR
  ... Cheesy Cheesy
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #19 on: August 15, 2012, 10:45:07 AM »

อยากได้สีดำ nos nos mint mint ซักใบพร้อมด้าม ราคาสู้เต็มที่นะครับ (ป๋าวุฒิ / คุณนุชา)

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
nucha
AA Pro

« Reply #20 on: August 15, 2012, 10:57:30 AM »

ป๋าแกคงไม่ขายให้หรอกพี่..55555555+ Grin..ขอแลกแกซิครับ..แกมีอะไร amazing ให้เราตื่นเต้นตลอดแหละครับ..ป๋าบางแคคนนี้.. Grin
                  ขอเป็นแบบนี้ได้มั้ยครับ..พี่ช่วยผมหาเบาะ unicanitor  suede ที่เป็นหนังกลับสีดำนะครับ..ให้ผม. Wink
             ราคามันเกินของผมเท่าไหร่ผมยินดีเพิ่มให้พี่ครับ..สีดำใบที่ผมใส่ใน Quad'80 ผมโดนมาสี่พันก่าเกือบห้าพัน.. Wink
                           พี่จะได้ประกอบรถครับ..ผมมีใบเดียวจริงๆ..ถ้าผมมีสองใบนะผมไม่รังเรที่จะให้พี่เลยครับ.. Wink

อยากได้สีดำ nos nos mint mint ซักใบพร้อมด้าม ราคาสู้เต็มที่นะครับ (ป๋าวุฒิ / คุณนุชา)

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #21 on: August 15, 2012, 11:04:05 AM »

http://www.ebay.com/itm/NEW-OLD-STOCK-CINELLI-UNICANITOR-SADDLE-RICHARD-SACHS-/330775567398?pt=LH_DefaultDomain_0&hash=item4d03c29c26

ประมาณนี้รึเปล่า ?

ผมว่าราคามันแรงไปนิสสส์นะครับ...

ป๋าแกคงไม่ขายให้หรอกพี่..55555555+ Grin..ขอแลกแกซิครับ..แกมีอะไร amazing ให้เราตื่นเต้นตลอดแหละครับ..ป๋าบางแคคนนี้.. Grin
                  ขอเป็นแบบนี้ได้มั้ยครับ..พี่ช่วยผมหาเบาะ unicanitor  suede ที่เป็นหนังกลับสีดำนะครับ..ให้ผม. Wink
             ราคามันเกินของผมเท่าไหร่ผมยินดีเพิ่มให้พี่ครับ..สีดำใบที่ผมใส่ใน Quad'80 ผมโดนมาสี่พันก่าเกือบห้าพัน.. Wink
                           พี่จะได้ประกอบรถครับ..ผมมีใบเดียวจริงๆ..ถ้าผมมีสองใบนะผมไม่รังเรที่จะให้พี่เลยครับ.. Wink

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Jame
AA Pro

« Reply #22 on: August 15, 2012, 11:09:08 AM »

แบบนี้เลยพี่ธนิตถูกใจพี่นุเขาเลยล่ะ Wink

For Love Or Money
nucha
AA Pro

« Reply #23 on: August 15, 2012, 11:15:38 AM »

ใช่ครับพี่แบบนี้เลยครับ..เจ้านี้ผมบิดมันมาหลายครั้งแล้ว..แต่ราคาจบบิดมันไกลเกินผมจะกัดเหงือกซื้อครับ.. Wink
ก็เผื่อว่าพี่มี connection ต่างประเทศได้มาในราคาที่รับได้..แล้วเราก็มา Trade กันหรือจะเพิ่มตังตังค์กันผมก็ยินดีทุกเงื่อนไขเลยพี่.. Wink

แบบนี้เลยพี่ธนิตถูกใจพี่นุเขาเลยล่ะ Wink

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #24 on: August 15, 2012, 11:44:31 AM »

ไว้จะลองดูนะครับ...

ใช่ครับพี่แบบนี้เลยครับ..เจ้านี้ผมบิดมันมาหลายครั้งแล้ว..แต่ราคาจบบิดมันไกลเกินผมจะกัดเหงือกซื้อครับ.. Wink
ก็เผื่อว่าพี่มี connection ต่างประเทศได้มาในราคาที่รับได้..แล้วเราก็มา Trade กันหรือจะเพิ่มตังตังค์กันผมก็ยินดีทุกเงื่อนไขเลยพี่.. Wink

Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length