Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 09:09:06 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ประกาศจากเด็กนนท์
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 11 12 [13] Print
Author Topic: ประกาศจากเด็กนนท์  (Read 53690 times)
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #180 on: January 22, 2013, 11:41:55 AM »

ใจเย็นๆ กันนะครับ
เด๋วใจพร้อม น่องตื่น
ก็มากันเองแหละครับ
Wink Wink Wink
BMX เล่นง่าย เลิกยากครับบบ

เลิกไม่ยากหรอก รอขายให้หมดก่อน(แล้วเมื่อไหร่ จะหมดวะ) Grin Grin Grin

ขายไม่หมดหลอกพี่ ผมเห็นดิ้นตลอด Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
                                          เสียใจ เสียใจ

ไม่เลิก ไม่ขาย พร้อมจะไปต่อเสมอครับ Shocked

รอวันแก้มือ

nut1do
AA Pro

Email
« Reply #181 on: January 22, 2013, 12:22:17 PM »

นึกว่าอยู่ตัวคนเดียวซะแล้ว ศุกร์นี้ว่าจะไปตะลุย ลานคนเมืองซะหน่อย ถึงจะน้อยแต่ก็จะไป Angry Grin

น่าเสียดาย ศุกร์นี้มีนัดที่ อัมสเตอร์ดัม ไม่นั้นจะพาปั่นไป แสมดำซะหน่อย Grin Grin Grin
                                        แสมดำที่รักฉันรักแสมดำ
 ผมปั่นไปได้ทุกที่ ทีมี พี่เจี๊ยบปั่นอยู่เคียงข้าง แต่น่าเสียดาย ไปอัมสเตอร์ดมเฉยเลย ขาดพี่ไปซักคนจะเต็มอารมณ์ได้ไงเนี่ย เศร้าเลย Cry Cry
เดี๋ยวจัดแทนพี่เจี๊ยบให้ครับนัด เอาแบบมันส์ๆไปเลย   Grin Grin Grin

จัดไป Cheesy Cheesy Cheesy
จัดแบบ พอดีอย่าให้ถึงขั้น โอลิมปิก ก็เพียงพอแล้ว (โก๋หนึ่งก็พูดซะกลัวเลย) Angry Grin
ฝากถึงเด็กนนท์ จะเลือดแท้ไม่แท้ ถ้ามีรถไวัแค่บนหัวนอน ก็นอนไปเลย ถ้าจะเลิกก็บอกด้วย เงียบจริงๆ อายเขาเป่าเนี่ย
                                เด็กทางเรียบหายไปไหนกันหมด
ชอบประโยคนี้ครับ Grin
จะเลือดแท้ไม่แท้ ถ้ามีรถไวัแค่บนหัวนอน ก็นอนไปเลย ถ้าจะเลิกก็บอกด้วย
ขอโทษ ขอโทษ ต่อไปนี้จะไม่พูดแบบนี้อีกสัญญา นะนะ Roll Eyes Kiss
free style
Expert

แต่งแบบไร้กฎ

Email
« Reply #182 on: February 23, 2013, 11:34:52 PM »

ปั่นกันแค่ 3 คนเหงาจัง ชาวนนท์ใครอยากปั่นพบกันที่ท่านํ้านนท์ได้นะครับ เพราะอยากให้รวมกันเยอะๆหน่อยอะครับ  Kiss Kiss Kiss

โอนได้ที่ ธ.กรุงศรี ออมทรัพย์ 4841079070 ณัฐพล สกุลรักษ์ โอนแล้วแจ้งที่อยู่จะทำการจัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ
nostoon
Expert

แก๊งบางใหญ่

« Reply #183 on: February 23, 2013, 11:47:39 PM »

เด็กบางใหญ่อยากปั่นเหมือนกันครับ คิดถึงท่าน้ำนนท์  Undecided Cry  Smiley

...OS-bmx @Nonthaburi...

...เด็ก...... ทางเรียบ...
free style
Expert

แต่งแบบไร้กฎ

Email
« Reply #184 on: February 23, 2013, 11:51:19 PM »

ปั่นไปเซ็นทรัล รัตนา

ตอนกลับกลับทางเดิมไม่ได้ไกลจัดขอเล่นทางลัดเลย

เล่นเอาเหนื่อยทั้งขึ้นและลง Cry แต่ก็ยังดีกว่ากลับทางเดิม Roll Eyes

พอลงสุดก็ตั้งท่าปั่นกลับท่านํ้าแต่ไปทางวัดบางแพรกเหนือ ลดพลังงานไปได้เยอะ Kiss
คราวหน้าเจอกันใหม่ครับ มากันเยอะๆนะครับ ชาวนนท์

โอนได้ที่ ธ.กรุงศรี ออมทรัพย์ 4841079070 ณัฐพล สกุลรักษ์ โอนแล้วแจ้งที่อยู่จะทำการจัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ
Babanaz
AA Pro

Email
« Reply #185 on: February 24, 2013, 01:24:12 AM »

คันม่วงมันสวยสดใสมากครับ Cheesy
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #186 on: February 24, 2013, 11:00:37 AM »

รถสวยๆ แบกบ้าง นั่งบ้าง มันส์ดี  Shocked
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #187 on: February 24, 2013, 12:41:54 PM »

อิจฉาที่สุด Cheesy

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
Pages: 1 ... 11 12 [13] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length