ร้านชุบโครเมียม

<< < (2/5) > >>

baaBMX:
ลองไปร้าน ล.สยาม เยื้องเมเจอร์รัชโยธิน ฝั่ง รร.ช่างฝีมือทหารน่ะครับ ราคาไม่แพงครับ
งานพอกับ ด.บุนนาก แร่ะครับ แต่ถูกกว่าเย๊อะ ชุบเฟรม ตะเกียบ ปะมาน 1500 ครับ
ด.บุนนากผมเลิกใช้บริการ มานานแล้ว ราคากะผลงาน ไม่ผ่านครับ แพงแต่อ่วยครับ
ถ้าร้านชุบ ระดับเทพ ก็ ทรัพอนันต์ ศรีนครินทร์ อ่ะครับ แพง แต่สุดยอด ราคาก็เท่า ด.บุนนาก แร่ะคับ
ชอบแบบนั๋ยก็ลองตัดสินใจดูครับ แนะนำเพราะอยากให้มีทางเลือกหลายทางคับ  ;D ;D ;D

surapan:
วันนี้แคะกระปุก เอาของไปชุบ โดนไป พันนึง วันจันทร์ไปรับของ   

หลักอานแกนเล็ก 2 อัน

ขาเลื้อย 1 อัน

แอนด์ V 1อัน

1000 บาท เชียงใหม่ ราคานี้แพงไปป่าว พี่น้อง 

ขึ้นหัวว่าแคะกระปุก คือช่วงยามแห้งจริงๆ :-\

dogtown36:
มีอยู่ร้านนึงครับตรงพุทธมนฑลสาย3เยื้องๆตรงข้ามกับร้านเกือกม้า ราคาไม่แพงส่วนคุณภาพก็ตามราคาครับ ;D ;D ;D

auburn:
สุขสวัสดิซอย1ครับ ชุบโอเคนะครับ

ตั้ม หนองแขม:
Quote from: dogtown36 on June 29, 2012, 10:06:19 PM

มีอยู่ร้านนึงครับตรงพุทธมนฑลสาย3เยื้องๆตรงข้ามกับร้านเกือกม้า ราคาไม่แพงส่วนคุณภาพก็ตามราคาครับ ;D ;D ;D

ร้าน ขันธ์ชัย โครเมี่ยม    ครับ   
            รับชุบ  โครเมี่ยม  ชุบนิเกิ้ล  ชุบทองแดง    ลงบนอลูมิเนียม
           รับชุบเหล็ก  ทองเหลือง  ทองแดง   ชุบซี้งค์ ขาว รุ้ง  ทอง ดำ
              รับปัดเงาทองเหลือง   อลูมิเนียม   สแตนเลส       
                       อยู่ปากซอย  พุทธมฑลสาย  3     
             0-2421-0121,0-2421-6563
             08-1615-9659,08-6337-1520              ;D ;D     

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page