Welcome, Guest. Please login or register.
March 28, 2024, 06:59:27 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Vintage Freestyle (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ขอย้ายมาห้องนี้ dyno
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 8 9 [10] Print
Author Topic: ขอย้ายมาห้องนี้ dyno  (Read 50616 times)
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #135 on: November 24, 2013, 03:42:53 PM »

ชอบครับ.  Cheesy

ครับ   ผมขอให้กำลังใจกับ bmxer  กับ  freestyler   วัยทำงานทุกๆท่านครับ ผมยังเล่น แล้วคุณๆท่านๆล่ะ ช้าอยู่ใย ตอนนี้ผมกำลัง ฝึก hang-5 อยู่ จะครบหนึ่งปีแล้ว ตั้งความหวังไว้ก่อนที่สังขาร จะไม่เอื้อนวย กับท่านี้ต้องเป็นให้ได้ ครับตอนนี้เหลือฝึกในท่าขึ้น ก็จะจบแล้ว

ตอนนี้  หัดเล่น ฟรีสไตล์ เหมือน กัน ครับ แต่เป็น panna freestyle

Street football นะครับ

สนุก และ ได้ ออกกำลัง  ใช้ พื้นที่ น้อย ครับ   Smiley

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #136 on: November 24, 2013, 07:14:01 PM »

ชอบครับ.  Cheesy

ครับ   ผมขอให้กำลังใจกับ bmxer  กับ  freestyler   วัยทำงานทุกๆท่านครับ ผมยังเล่น แล้วคุณๆท่านๆล่ะ ช้าอยู่ใย ตอนนี้ผมกำลัง ฝึก hang-5 อยู่ จะครบหนึ่งปีแล้ว ตั้งความหวังไว้ก่อนที่สังขาร จะไม่เอื้อนวย กับท่านี้ต้องเป็นให้ได้ ครับตอนนี้เหลือฝึกในท่าขึ้น ก็จะจบแล้ว

ตอนนี้  หัดเล่น ฟรีสไตล์ เหมือน กัน ครับ แต่เป็น panna freestyle

Street football นะครับ

สนุก และ ได้ ออกกำลัง  ใช้ พื้นที่ น้อย ครับ   Smiley

ประมาณ นี้ นะ ครับ

www.youtube.com/watch?v=_YiJKf7-luI

Free style  เท่ากับ  อิสระ   

Freestyler   Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pilotlek
Novice
**

Email
« Reply #137 on: November 26, 2013, 06:56:23 AM »

ขอบคุณครับ ตอนแรก ก็สงสัยอยู่มันคืออะไร มนุษย์เรารู้จักสร้างสรร ปรุงแต่ง เพื่อให้เกิดความสนุกครับ
ซึ่งมันสามารถทำได้ทุกวงการ สิน่ะ ครับอะไรก็ได้ครับทีี่สนุก  และ ไม่ก่อให้เกิดอันตราย  ก็อย่าได้รอช้าครับ Roll Eyes

flatlander  เล่นฟรีสไตล์ เพื่อสุขภาพครับ
เชอรี่ปั่น
Novice
**

freestyle เลย...พักนี้

« Reply #138 on: October 10, 2014, 03:44:45 AM »

อ่านสนทนากระทู้นี้แล้วรู้สึกรื่นรมย์ ^____^

I LOVE OSBMX
Pages: 1 ... 8 9 [10] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length