Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 03:02:08 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  เบาะ, หลักอาน & รัดหลักอาน / Seats, Seat posts & Seat Clamps (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  มีแล้ว...ก็ยังอยากมีอีก...ภาค 2
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: มีแล้ว...ก็ยังอยากมีอีก...ภาค 2  (Read 4751 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« on: September 06, 2012, 09:02:49 AM »

เวลาไม่มี แล้วอยากได้...ก็หายาก หาเย็น เสียเหลือกเกิน...กับเบาะรุ่นนี้ สีนี้

จนเคยคิดจะถอดใจไปหลายครั้งอยู่

แต่พอได้ใบแรกมา...ใบต่อมา ก็ตามกันมาแบบติด ๆ

ผมว่าจะเก็บไปเรื่อย ๆ เอาให้ครบซักโหลนึงค่อยพอ...(มันน่าหมั่นไส้ใช่ไหมครับ... Tongue)

เหมือนเดิม...ดูกันเพลิน ๆ นะครับ งดรับจีบทั้งทาง PM และมือถือ หรือบุกมาถึงบ้านนะครับ... Smiley

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
ซันห่าว
AA Pro

Email
« Reply #1 on: September 06, 2012, 09:07:19 AM »

เป็นโอกาสดี ดี ที่ได้ดูของสวย สวย ที่อยู่ในเมืองไทย เอาให้ครบ สีละโหลเลยนะพี่ Smiley

จอง = เอา
นางสาว ณัฐนันท์  กิติยาโกศัยยากุล ธ. กรุงศรีอยุธยา 289 121 8657 ออมทรัพย์
Jame
AA Pro

« Reply #2 on: September 06, 2012, 10:15:40 AM »

ถ้าจะปล่อยขอ Q1 นะพี่ Cheesy

For Love Or Money
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #3 on: September 06, 2012, 11:02:57 AM »

สวยที่สุด Shocked Shocked

• ลาก่อย •
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #4 on: September 06, 2012, 01:34:14 PM »

งดรับจีบทั้งทาง PM และมือถือ หรือบุกมาถึงบ้านนะครับ...

คุณทำถูกกติกาแล้วครับ Cheesy Cheesy Cheesy

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
moo_adisak
AA Pro

Email
« Reply #5 on: September 06, 2012, 03:20:05 PM »

..สวยเข้ม  Wink Wink 
 ..คิว2 ต่อคุณเจมส์นะครับ  Grin Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #6 on: September 06, 2012, 03:39:36 PM »

เต็มบ้านแล้วมั้งคับ อยากได้สีแดง Grin เคยเห็นแว๊ปๆ

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
Jame
AA Pro

« Reply #7 on: September 06, 2012, 04:47:13 PM »

งดรับจีบทั้งทาง PM และมือถือ หรือบุกมาถึงบ้านนะครับ...

คุณทำถูกกติกาแล้วครับ Cheesy Cheesy Cheesy

นั่นแหล่ะพี่ทางนี้ไม่ได้ห้ามครับ Grin

For Love Or Money
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #8 on: September 24, 2012, 07:13:34 AM »

ยังมีคนถามมาอยู่เรื่อย ๆ บางคนถามแล้ว...ก็ถามอีก...

เอาเป็นว่า ณ ตอนนี้ ผมยังไม่ขาย เพราะไม่อยากขายแพง ขืนขายถูก เดี๋ยวก็เอาไปขายทำกำไรกัน

แต่ยอมแลกกับ Shotgun II สีแดง หรือ Uni หัวค้อนสภาพสวยจัด

ส่วนตง ส่วนต่าง มีหรือไม่ หรือเท่าไหร่ คุยกันได้ครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
KB
AA Pro

« Reply #9 on: September 26, 2012, 08:51:27 PM »

คุณธนิดชอบเบาะทรง นี้มากจริงๆด้วย อิๆๆ มีทั้งหมดกี่ใบครับ ครบทุกสีหรือยังอ่ะ. ไม่ต้องกลัวผมไม่ขอแบ่งหรอก   Grin Grin Grin อิๆๆ สำหรับผมหนึ่งเดียวในใจ Kashimax  aero เท่านั้น

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: October 01, 2012, 12:35:32 PM »

ยังขาดสีแดงแรงฤทธิ์ครับพี่ เจอเมื่อไหร่ สะกิดบอกด้วยนะครับ เผื่อผมไม่เห็น

ดีแล้วครับพี่ ชอบคนละแบบ จะได้ไม่ต้องมาแย่งกัน

ส่วนตัวผม สำหรับ Kashimax aero สวยดี แต่ไม่ค่อยชอบครับ... Grin

คุณธนิดชอบเบาะทรง นี้มากจริงๆด้วย อิๆๆ มีทั้งหมดกี่ใบครับ ครบทุกสีหรือยังอ่ะ. ไม่ต้องกลัวผมไม่ขอแบ่งหรอก   Grin Grin Grin อิๆๆ สำหรับผมหนึ่งเดียวในใจ Kashimax  aero เท่านั้น

mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #11 on: October 01, 2012, 01:07:06 PM »

สีดำ หายไป 1 ใบ  Huh Huh Huh

Oldskool
B Pro

RiDe LOvE .."

« Reply #12 on: October 11, 2012, 11:22:02 PM »

สวยๆวามๆ ทั้งนั้นครับ  Wink

Stuart L. Thomsen (May 20,1958 in Whittier,California) was an American(BMX) racer and"Old School" professional. His nicknames,"The Man"and "Stompin Stu"were due in part to his size at 6 feet 1.5 inches and 200lbs
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length