Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 03:51:50 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  ชุดขาจาน / Cranks (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  Sugino redline โึครโมลี่
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: Sugino redline โึครโมลี่  (Read 4782 times)
Dirty old man
Expert

« on: February 27, 2009, 04:16:18 PM »

ชุดจานรุ่นนี้ได้รักการปรับปรุ่งจากที่สมัยใช้จานอัลลอยเเล้วหักๆไปบ้่างมาใช่่้จานโึีีคโมลี่มาเเทนครับ Wink
คงหาดูได้ยากในเมืองไทยเพราะออกมาหลังจาก จานเเม็กซีครอสเริ่มเลิกผลิตเเล้วครับ
ความยาม180มม..ชุดจานมือสองนี้ได้เป็นของเเถมหลังจากที่ซื้อ frame set Quadมาที่มาพร้อมกะ PK Ripper ด้วยกันครับ
เเต่ใบจานสีไม่สวยผมลงใบจานใหม่เป็น45ฟันเเทน ครับเเละหาน็อตใส่ใหม่เอาน็อตของSuntourมาใส่เเทนครับ Grin
เเต่ได้ชุดขาจาน3ชิ้นรุ่นนี้ สามารถเปลียยใบจานเป็นชุดจานของRedline ได้อีกครับ..(ที่เป็นกากะบาด )
เเต่ผมคงไม่เปลี่ยนเพราะรุ่นนี้หาดูได้อยากๆในสมันนี้คับ..
ส่วนชุดกระโหลกที่เป็นบอลลเเบลริ่งมาด้วยครับ Wink

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: February 27, 2009, 04:22:29 PM »

ขาจานรุ่นนี้สวย และหายากมาก
ผมยังอยากเป็นเจ้าของซักชุดเลยครับ คุณหรั่ง

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: February 27, 2009, 08:00:23 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked สุดๆครับ

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
bauhuase1919
Intermediate

« Reply #3 on: March 01, 2009, 11:35:00 AM »

สุด!!!!!! Shocked Shocked Shocked
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #4 on: March 01, 2009, 11:43:18 AM »

น้ำหมากย้อยเลยผม Shocked
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #5 on: March 04, 2009, 08:07:47 AM »

ทำไมถึงทำแบบนี้ละครับพี่หรั่ง ตอนนี้หลับตาก็เห็นแต่ภาพ ชุดจานของพี่ลอยไป ลอยมา Grin Grin Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
K.tri
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #6 on: March 04, 2009, 08:27:22 PM »

แต่ละอันแต่ละอย่างงามๆทั๊งนั้น   Grin Grin Grin
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length