Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 03:21:39 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  สำรวจความคิดเห็น + ลงทะเบียนงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 5 ปี 2555 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณจาก OSBMX Thailand
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 7 Print
Author Topic: คำขอบคุณจาก OSBMX Thailand  (Read 31860 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: December 02, 2012, 03:47:24 PM »

ผ่านไปแบบชื่นมื่นนะครับสำหรับงาน OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 5 เมื่อวานนี้

ผมขอขอบคุณ โดยเริ่มจากทีมงาน ที่ช่วยกันวางแผนแนวทางต่างๆในการจัดงานทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นสถานที่, วันที่จัด, กิจกรรมที่มีในงาน และอีกหลายอย่่างที่เกี่ยวข้องกับตัวงานครั้งนี้

ขอบคุณตั้ว kr สำหรับแบบเสื้อที่เราได้ใช้ในงานนี้รวมไปถึงแบบของอามผ้าครับ

ขอบคุณอาสาสมัคร น้องพล (Monitors) น้องอั๋น (aun 555) น้องปัน (PUNN) พี่ JR101 (บังคับมา..อิอิ)และพี่พจน์ (PocH) เป็นอย่างมาก เรื่องของการเตรียมงานตั้งแต่เช้าจนจบงาน

ขอบคุณท๊อป เจริญ มากๆที่สละเวลาสำหรับการเก็บภาพในงาน รวมทั้งภาพถ่ายที่ทางเราจะนำไปลงปฏิทินครับ

ขอบคุณอู๊ด การบินไทย สำหรับระบบเครื่องเสียงในวันงานครับ

ขอบคุณห้างร้าน Jumpsport โดยพี่ชาลี,  Lakecross โดยพี่ กิม และ GT โดยคุณชัยวัฒน์ เป็นอย่างมากที่มาช่วยเติมเต็มพื้นที่งานครั้งนี้ให้ดูเต็มรูปแบบมากขึ้น...และโดยเฉพาะของขวัญที่นำมาเล่นเกมส์ในงาน

ขอบคุณน้ำใจพี่โก๋บอยปากเกร็ด ที่เอื้อเฟื้อกระเป๋าผ้ายีนส์อย่างดีมาร่วมสนุกกันในงาน...ใจอยากจะเก็บไว้ใช้สักใบแต่หมดไปตอนไหนก็ไม่รู้  Grin

ขอบคุณแอม (Is s a bmx) สำหรับยาง Tioga ที่มาร่วมเล่นเกมส์ในงานครับ

ขอบคุณ Gary จาก BMX Museum ที่มาเยี่ยมงานเราเกือบทุกๆครั้ง พร้อมทั้งของที่ระลึกที่นำมาเล่นเกมส์ในงาน

ขอบคุณทีมงานสามเกลอ ต๋องซันห่าว จ๊อด Bmx88 และ Pomvintage ที่มาเติมพื้นที่ในงานเช่นกัน รวมทั้งข้าวกล่องที่นำมาให้พรวกเราบางท่านได้กินกันในช่วงเย็นครับ

ขอบคุณน้องอ๊อฟ Aob-K16 ที่เป็นธุระให้พวกเราได้กระชุ่มกระชวย ในระหว่างงาน โดยนำน้องๆที่น่ารักทั้ง 4 คน มาเป็นพริตตี้ในงาน...ฝากขอบคุณผ่านไปทางน้องๆที่น่ารักอีกทีนะครับ...อาจจะโดนลวนลามไปบ้างในเรื่องของสัดส่วน...แต่คิดว่าคงไม่ถือสาอะไร  Grin Grin

ขอบคุณทีมงาน Trick Team พี่ Aoodjumper, สมศักดิ์ เซ่งหลี สำหรับโชว์มันๆ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆน้าๆอาๆ ทั้งหลายโดยเฉพาะกลุ่มเชียงใหม่ที่คว้าหลายรางวัล, กลุ่มชลบุรี และอีกหลายๆท่านที่มาจากจังหวัดอื่นๆ ที่มาในงานพร้อมที่นำรถสวยๆมาให้พวกเราได้ชมกัน ปราศจากพวกท่าน เราอาจจะไม่มีกำลังใจในการจัดงานในครั้งต่อๆไปครับ...ขอบคุณจริงๆครับ

และที่ขาดไม่ได้..ขอขอบคุณผ่านไปทางจ่าเสก ที่คอยประสานงานให้พวกเราได้ใช้สถานที่จัดงานในครั้งนี้...ปีหน้าถ้าไม่รังเกลียด เราอาจจะไปเยือนอีกครั้งครับ

ขาดตกบกพร่องประการใดๆถือว่าเป็นประสบการณ์ให้พวกเราได้เรียนรู้และแก้ไขสำหรับการเตรียมงานในครั้งต่อๆไปครับ

ขอขอบคุณครับ
« Last Edit: December 02, 2012, 05:54:01 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1 on: December 02, 2012, 05:10:37 PM »

ผมก็ต้องขอบคุณ คุณนะ และ พี่ๆ ที่รวมตัวกันก่อตั้ง ชมรมOSBMX Thailand ขึ้นมา

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
jimjan
AA Pro

« Reply #2 on: December 02, 2012, 05:21:52 PM »

ขอบคุณครับพี่ที่ทำให้มีวันนี้ Grin

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
mekuto
B Pro

bmx die hard

« Reply #3 on: December 02, 2012, 06:18:41 PM »

ขอบคุณพี่นะ พี่เจี๊ยบ พี่ีๆทุกคน และทีมงานที่จัดงานดีๆแบบนี้ครับ งานสนุกมากครับ Grin Grin Grin Grin Grin

พรหมเมรศ วันทานุ
728-2-46491-2
กสิกร ออมทรัพย์
I love the 90s
http://www.flickr.com/photos/28586879@N02/favorites/?view=lg
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #4 on: December 02, 2012, 06:44:36 PM »

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ปีนี้ สุดยอด มันมากๆครับ Wink

อารมยังค้างอยู่เลย 5555 Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #5 on: December 02, 2012, 07:17:30 PM »

ทุกท่าน...."สุดยอด".....ครับ  Cool

ขอบคุณในความทุ่มเทแรงกาย-แรงใจ....ที่ทำให้สังคมเล็กๆของพวกเรา...เติมเต็ม และมีความสุขครับ  Grin

.......ขอบคุณครับ  Wink Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Anubis
A Pro

Email
« Reply #6 on: December 02, 2012, 07:37:15 PM »

พูดไม่ออกครับ นอกจากคำว่าขอบคุณกลับไปที่คณะผู้จัดงานทุกท่าน สำหรับความอบอุ่นแบบนี้
งานดีๆของคนที่ชื่นชอบในสิ่งสิ่งเดียวกัน สุดสุดเลยครับ os bmx thailand
....เปี้ยน

ตอนนี้ทางชาวคณะมีเฟสบุ๊คเอาไว้เก็บรูปมันส์ๆ เอาไว้พูดคุยกันแล้วครับ ยินดีรับแอดผู้ที่รัก Os Bmx ทุกท่าน ตามลิงค์นี้เลย
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002081746464
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #7 on: December 02, 2012, 07:47:25 PM »

ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆชาว OS BMX ที่ทำให้ผมมีความสุข กับ วันวาน กลับมาเสมอๆ BMX เราไม่แก่เลย สุดแจ่มครับ  Grin Cheesy Wink Kiss

Jame
AA Pro

« Reply #8 on: December 02, 2012, 07:48:53 PM »

ขอบคุณเมียที่ยอมให้ผมได้มางานดีๆแบบนี้ครับ Cheesy

For Love Or Money
nostoon
Expert

แก๊งบางใหญ่

« Reply #9 on: December 02, 2012, 07:50:18 PM »

ขอบพระคุณทุกๆท่าน ที่ทำให้ Old School BMX ไม่ตายไปเหมือนเกมส์กด <<<<<< ขอยืมคำพูดพี่นะ ที่พูดในงานหน่อยนะครับ  Grin

...OS-bmx @Nonthaburi...

...เด็ก...... ทางเรียบ...
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #10 on: December 02, 2012, 09:09:26 PM »

ขอบคุณเมียที่ยอมให้ผมได้มางานดีๆแบบนี้ครับ Cheesy

เช่นกันครับเจม....... Grin
แว้นบอย
B Pro

Email
« Reply #11 on: December 02, 2012, 09:39:31 PM »

ขอขอบคุณพี่ๆทุกคน และทีมงานที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราได้สนุกกัน ขอบครับ.... Grin Grin Grin

ฉิบหายไม่ว่า เสียหน้าไม่ยอม Grin Grin Grin
tongtangtmc
Expert

« Reply #12 on: December 02, 2012, 10:01:07 PM »

ขอบคุณครับที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ Smiley Smiley Smiley เสียดายที่ต้องกลับก่อน Sad (ถ้ามืดแล้วแฟนจะมองไม่ค่อยเห็นทางครับ Grin Grin Grin)

long come door do sea cup
kr
AA Pro

« Reply #13 on: December 02, 2012, 10:10:27 PM »

ขอบคุณที่มี osbmxthailand ครับ Grin

ปล.เกมส์กดและแฟมิคอมยังไม่ตายครับ และมันกำลังไล่ตามosbmxมาครับ แบบแรงๆซะด้วย Wink
nostoon
Expert

แก๊งบางใหญ่

« Reply #14 on: December 02, 2012, 10:13:05 PM »

ขอบคุณที่มี osbmxthailand ครับ Grin

ปล.เกมส์กดและแฟมิคอมยังไม่ตายครับ และมันกำลังไล่ตามosbmxมาครับ แบบแรงๆซะด้วย Wink
Vintage Style  Grin

...OS-bmx @Nonthaburi...

...เด็ก...... ทางเรียบ...
Pages: [1] 2 3 ... 7 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length