Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 02:38:54 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Vintage Freestyle (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  1986 Haro FST
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: 1986 Haro FST  (Read 7648 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: February 28, 2009, 03:29:56 PM »

ได้มาตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วครับ....วันนี้เลยมีเวลารื้อดูและถ่ายรูปสักที...เป็น Haro รุ่นที่ผมชอบที่สุด....ในไตเติ้ลเรื่อง RAD นั้นจะเป็นตัวสีแดงโดด ramp ขึ้นๆลงๆอยู่
ที่ชอบคือ dropout หรือที่ใส่ล้อนั้นไม่แบเหมือนตัว Master และ Sport คือปกติ....น่าจะเป็นรถที่เหมาะสำหรับโดด Ramp เลยทีเดียว....ใน Spec เห็นว่านำมาใช้ใน track ก็ไม่ขี้เหล่ครับ

ดูกันเลย

สภาพของสีและสติกเกอร์เดิมๆอยู่ในสภาพดีทีเดียว

แฮนด์ใหม่มากๆรอยนิดหน่อย

ตัวนี้ถ้าดูจากเลชตัวถังแล้ว....ผลิตปี 1985 ปลายปีนะครับ....เพียงแต่ขายเป็นปี 1986 เพราะตะเกียบมีที่ใส่ peg ...ส่วนตัวผมชอบปี 1985 มากกว่าเพราะไม่มีที่ใส่ peg แต่มาแค่นี้ถือว่าโอเคครับ

หวังว่าคงชอบกันนะครับ....ไม่แน่ใจตอนนั้นมีเข้ามาในบ้านเราเยอะมั้ย....ต้องรอพี่ ธนากร หรือพี่แย้ หรือ พี่อู๊ด มาให้ข้อมูลครับ
 Grin Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #1 on: February 28, 2009, 11:55:59 PM »

หวาน...ครับ...แฮนด์สวยมากครับ... Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Dirty old man
Expert

« Reply #2 on: March 01, 2009, 08:33:12 AM »

เสียดายเวลาตอนนั้นจังเพราะตอนฟรีสไตล์เข้ามาเมืองไทยใหม่ๆผมดันไปบ้ารถเเข่ง เเรลลี่ซะ ..เลยไม่ได้ไปสนใจเเต่
ชอบสีหวานๆสีลูกกวาดในตอนนั้นอยู่เเล้วครับ  :Dน่ารักดีครับ.ตอนนี้อยากได้ไปหมด :-\เเต่หมดเเอสเเล้วคร้าบบบบบ Undecided
เเสดงว่ารุ่นที่ไม่มีที่ยึดเเป็กเป็นรุ่นเเรกใช่ไหมครับ  ผมชอบรถฟรีสไตล์ที่มีที่ยึดครอสเตอรเบรดให้ เเต่ว่ารถรุ่นใหม่ๆไม่จำเป็นต้องใช้่ครอสสเตอรฺเบรดด็สามารถทำงานหรือเล่นท่าได้โดยใช่้ฟรีคอสเตอร์เเทนครับ.....เหมือนรถเเฟล็กเเลนดกะรถสตรีทรุนใหม่ๆที่เริ่มใส่ฟรีคอสเตอร์มากขึ้นครับ...
(ไว้ว่างจะเขียนว่า ฟรีคอสเตอร์เกิดจากไหน เกิดจากใคร มา ครับ คนคิดคนทำอยู่ ในโอซาก้านี้เองครับ 
เเต่พักหลังผมไม่อยากไปเขียนใน เวป Thai BMXเท่าไรเพราะ เวปนั้นเหมือนเวปเน้นขายของของคนทำ ขายรองเท้าปลอมไนกี้ เน่้นเป็นเวปเเพล็กเเลนด๋มากกว่า สตรีท BMX  ) Embarrassed
swg
B Pro

Email
« Reply #3 on: March 03, 2009, 01:50:49 AM »

เห้นแล้วอยากได้มากครับ คุณพี่admin สีนุ๊ม นุ่ม สวยมาเลยครับขอบอกเห็นแล้วละลายยย !!!!
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #4 on: March 04, 2009, 12:33:11 AM »

หวานซะไม่มี....แล้วไม่มี Fork Stander มาให้เหรอครับแล้วจะไปหาที่ใหนล่ะเนี่ย Shocked

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
swg
B Pro

Email
« Reply #5 on: March 04, 2009, 01:48:50 AM »

เข้ามาทีไรต้องแวะมาดูคันนี้ทุกทีไม่รู้เป็นเพราะอะไร !!
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #6 on: March 04, 2009, 07:19:31 AM »

กำลังสั่งให้เด็กรื้อกุฎิอยู่ท่าน....น่าจะอยู่ก้นๆกุฎิ  Grin
หวานซะไม่มี....แล้วไม่มี Fork Stander มาให้เหรอครับแล้วจะไปหาที่ใหนล่ะเนี่ย Shocked

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #7 on: March 04, 2009, 07:21:12 AM »

เมืองไทยอุดมสมบูรณ์
ในน้ำมีปลา ในนามีข้าว  Grin Grin Grin
KB
AA Pro

« Reply #8 on: March 22, 2009, 06:32:41 PM »

โอ้โห คุณ นะ เล่น พวก ฟรีสไตล์ ด้วยรึนี่ นับถือๆ  ตอนรถพวกนี้ออกมา ผมเลิกเล่น บีเอ็มเอ็กซ์ ซะแล้วสิ  เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง แต่คล๊ายๆกับรถ ฮาโร่ ฟรีสไตล์ รุ่นแรกเลย ใช่ตัวเดียวกันหรือเปล่าครับ

Leadership is Action not a Position[/font][/color][/b]
djspydamonkee
Novice
**

Email
« Reply #9 on: October 11, 2009, 02:35:28 AM »

สวยงามครับเห็นแล้วปลื้ม Cheesy
SKID ROW
Intermediate

Email
« Reply #10 on: October 12, 2009, 01:02:42 PM »

สุดยอดเลยครับพี่ เฟรมในฝันของผมเลยละครับ
Kate6614
AA Pro

ยินดีไม่มีปัญหา ^^มาปั่นกัน

WWW Email
« Reply #11 on: December 05, 2009, 12:14:29 PM »

ชอบสีมาก ครับ สวยไร้ที่ติ อะไรจะขนาดนั้น สุดยอด ..... Shocked Shocked Shocked Shocked

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length