Welcome, Guest. Please login or register.
April 25, 2024, 09:26:03 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  SE Racing Exclusive Meeting # 1 วันเสาร์ที่ 27 เมษายน 2556 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101, jump_shop)
| | |-+  งานรวมพลคนรัก SE Racing
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 ... 11 Print
Author Topic: งานรวมพลคนรัก SE Racing  (Read 52395 times)
Thanit
Moderator
AA Pro

« on: January 29, 2013, 12:56:13 PM »

http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=22828.60

ตามที่ผมเคยเขี่ยบอลไว้ในกระทู้ของนุ่น (ลิ้งค์ข้างบน) เมื่อปลายปีก่อน

ขออนุญาตตั้งเป็นกระทู้ อัพเดทความคืบหน้า ให้เพื่อน ๆ สมาชิกทราบกัน เท่าที่สรุปกันได้

จะได้เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรถ เตรียมเงิน เคลียร์คิว มาเจอะเจอกันให้หายคิดถึง

1. คอนเซปงาน - เป็นงานที่จัดขึ้นสำหรับผู้ที่มีใจรักและชื่นชอบรถของค่าย SE Racing ไม่ว่าจะรุ่นไหน ใหม่ถอดด้าม หรือเก่าปีลึกสุดใจ
    ล้อใหญ่ ล้อเล็ก ทำในเมกา จีน ไทย ได้หมด จะมาร่วมงานตัวเปล่า หรือขนรถมากี่คัน ก็มิรังเกียจ ขอให้เป็นรถค่ายนี้เท่านั้นพอครับ

2. กำหนดวันจัดงาน - เสาร์ที่ 27 เมษายน 2556 เริ่มกันสาย ๆ เลิกกันเย็น ๆ ค่ำ ๆ

3. สถานที่จัดงาน - ลานกิจกรรมด้านหน้าตึก SCB Park Plaza สี่แยกรัชโยธิน (ใครเคยมารับของกับผมที่ทำงาน คงพอนึกภาพออก)

4. ค่าลงทะเบียน ท่านละ 300 บาท รวมค่าเสื้อที่ระลึก 1 ตัว และเครื่องดื่มไม่มีแอลกอฮอลล์ แต่ไม่รวมอาหารกลางวัน

5. กิจกรรมในงาน - ยังไม่ได้กำหนด

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: January 29, 2013, 12:59:47 PM »

อยากได้ไอเดียสำหรับกิจกรรมในงาน จากเพื่อน ๆ สมาชิกด้วยครับ

ที่คิดไว้ อยากให้งานออกมาสบาย ๆ อาจจะมีการแนะนำประวัติรถของค่าย ในแต่ละปี แต่ละรุ่น จากผู้รู้

ว่าแตกต่างกันอย่างไร ให้ลองขี่ สำหรับคันที่เจ้าของยอม ฯลฯ ประมาณนี้ครับ... Smiley

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #2 on: January 29, 2013, 01:11:43 PM »

ไปด้วยครับ  Smiley 

เสนอ ทำ พรอพ ให้ถ่ายรูป เป็นที่ระลึก ว่ามาร่วมงานนี้แล้วนะครับ

ทำเป็นมุมเล็กๆ ก็ได้ครับ   รีโทร รีโทร นะครับ   

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #3 on: January 29, 2013, 01:46:18 PM »

ไปด้วยครับ1คนกับ1คัน...... Grin
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #4 on: January 29, 2013, 07:24:38 PM »

ไปด้วยคนครับ  Wink

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #5 on: January 29, 2013, 07:42:20 PM »

รถพร้อม คนพร้อม ครับ

มีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยครับ Wink Wink Wink

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ponchai
Expert

Email
« Reply #6 on: January 29, 2013, 10:12:49 PM »

มีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยครับ Wink Wink Wink

ช่วยเอาอะหลั่ยนอสๆ มาแจกฟรีได้ไหมค๊าบบบบบบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin

เฮียมาแว๊วววว  ^_^
poommer
Novice
**

« Reply #7 on: January 30, 2013, 01:55:14 AM »

ช่วยเอาอะหลั่ยนอสๆ มาแจกฟรีได้ไหมค๊าบบบบบบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin

แบ่งผมด้วยนะพี่แสงงงงง Grin

หลงเสน่ห์บันไดจานสลัก  รักรถกระโหลกเล็ก  !!!!!!!!
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #8 on: January 30, 2013, 10:29:12 PM »

มาส่งเสียงตอบรับครับ.... Grin Grin

รบกวนถามนิดนึงครับคุณธนิต....
ไม่ทราบว่าสถานที่จัดงาน พอจะมีชายคาบ้างมั๊ยครับ
ช่วงนี้อากาศแปรปรวนไม่น่าไว้ใจครับ.... Wink

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #9 on: January 31, 2013, 11:44:22 AM »

พี่ธนิต ครับ  อยากให้ คุณ KR ออกแบบ เสื้อให้อีกครับ ติดใจ   Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: February 01, 2013, 07:06:55 AM »

มีครับ เพราะลานอยู่ติดกับตัวพลาซ่า ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูกันครับ

ผมยังคิดเข้าข้างตัวเองว่า ถึงตอนนั้น พระพิรุณคงยังลาพักร้อนอยู่นะครับ...

มาส่งเสียงตอบรับครับ.... Grin Grin

รบกวนถามนิดนึงครับคุณธนิต....
ไม่ทราบว่าสถานที่จัดงาน พอจะมีชายคาบ้างมั๊ยครับ
ช่วงนี้อากาศแปรปรวนไม่น่าไว้ใจครับ.... Wink

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #11 on: February 01, 2013, 07:09:07 AM »

เดี๋ยวรอได้ไฟเขียวจากทาง Jump

ผมจะจัดให้มีการประกวดออกแบบเสื้อกัน

ซึ่งแน่นอน ตั้ว kr ก็คงถูกขอร้องแกมบังคับให้ส่งแบบเข้าประกวดครับ...

พี่ธนิต ครับ  อยากให้ คุณ KR ออกแบบ เสื้อให้อีกครับ ติดใจ   Cheesy Cheesy

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #12 on: February 01, 2013, 02:59:35 PM »

ไฟเขียวครับสำหรับการออกแบบเสื้อ.....ออกแบบได้ตามอิสระ รายละเอียดเดี๋ยวผมให้ข้อมูลกับพี่ธนิต อีกทีนะครับ  Smiley

ปล. บังคับ kr มาออกแบบเสื้อ 1 เสียง  Grin Grin Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
jimjan
AA Pro

« Reply #13 on: February 01, 2013, 08:27:48 PM »

เอิ๊กๆ รองานนี้มานาน Grin Grin Grin

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
jimjan
AA Pro

« Reply #14 on: February 02, 2013, 12:09:51 AM »

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
Pages: [1] 2 3 ... 11 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length