Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 01:53:30 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  เจรจาประสา BMX / Generals
| | |-+  รวมกระทู้ Hot Hot ที่นี่ครับ (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | | |-+  กระทู้ที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้นครับ
0 Members and 2 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 17 18 [19] Print
Author Topic: กระทู้ที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้นครับ  (Read 116497 times)
ชายเมืองศรี
B Pro

Email
« Reply #270 on: December 20, 2013, 11:12:43 AM »

เจอเด็กอัสสัมอีกแล้ว ผมก็เด็กอัสสัมACC รุ่นพี่คุณยุทธนา(พ่อน้องเบ๊บ ชามาวี) 2 ปี ได้ยินว่าในอดีตลำปางมีสนามแข่งระดับประเทศ พี่ธนิตคงได้สัมผัสบรรยากาศมันๆบ่อย ส่วนผมอยู่ศรีสะเกษ ต้องไปอุบล แต่เจ้าถิ่นอย่างทีมซีอาร์ของพี่ KB พวกแม็คกับป๊อก เขาต้อยรับดีมากครับ

ที่อยู่ในการส่งของครับ
ดีชัย เจริญรุ่ง
1417/8 ซอยอุบล 3
ถ. อุบล
ต. เมืองใต้  อ. เมือง
จ. ศรีสะเกษ 33000  โทร. 081-9158922

https://www.facebook.com/horpaksansuk
kampol ubon boy 1982
Novice
**

Email
« Reply #271 on: December 24, 2013, 01:55:32 PM »

สมัยก่อน  อุบล  มีหลายทีม   ช่วงปี  2525,2526,2527,2528

มี  1.ทีม  CR 

2.ทีม  รวมมิตรเด็กเบญจะมะ

3.ทีมวาริน

4.ทีมบ้านท่าบ่อ

5.ทีมตลาดบ้านดู่

สนามเนินดิน  มี

1.สนามบ้านท่าบ่อ

2.สนามบ้านนาควาย

3.สนามบ้านก้านเหลือง

4.สนามวารินชำราบ

5.สนามตลาดบ้านดู่

ว่าง.....เดี๋ยว.....เล่า......ต่อ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #272 on: December 25, 2013, 12:58:00 PM »

ที่ลำปาง ผมไปเกือบทุกงานที่จัดครับคุณดีชัย

เคยคิดกับเพื่อว่าจะไปดูแข่งกันที่เชียงใหม่ สุดท้ายก็ไม่เคยได้ไป

แต่เคยเอา BMX ขึ้นหลังคารถ บขส. (รถส้ม) นั่งไปเที่ยวเชียงใหม่กัน แบบเช้าไป เย็นกลับ
ไปถึงก็ปั่นเที่ยว แวะร้านจักรยานชื่อดังของที่นั่น ไม่ได้ไปซื้อหรอกครับ ไปดูรถสวย ๆ ดูอะไหล่งาม ๆ ให้ชื่นอก ชื่นใจ แล้วก็เก็บมาฝันว่าคงมีซักวัน...

เจอเด็กอัสสัมอีกแล้ว ผมก็เด็กอัสสัมACC รุ่นพี่คุณยุทธนา(พ่อน้องเบ๊บ ชามาวี) 2 ปี ได้ยินว่าในอดีตลำปางมีสนามแข่งระดับประเทศ พี่ธนิตคงได้สัมผัสบรรยากาศมันๆบ่อย ส่วนผมอยู่ศรีสะเกษ ต้องไปอุบล แต่เจ้าถิ่นอย่างทีมซีอาร์ของพี่ KB พวกแม็คกับป๊อก เขาต้อยรับดีมากครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: 1 ... 17 18 [19] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length