Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 01:00:18 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ไปปั่นกัน (อ่างเก็บน้ำบางพระเขาเขียวและเขาค้อ)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 ... 8 9 [10] 11 Print
Author Topic: ไปปั่นกัน (อ่างเก็บน้ำบางพระเขาเขียวและเขาค้อ)  (Read 45310 times)
ซันห่าว
AA Pro

Email
« Reply #135 on: July 17, 2013, 09:33:25 AM »

เสียใจอะ เคยได้ยินว่าจะมีทริปนี้ แต่ลืมเข้ามาดูว่าวันไหน

พอเห็นภาพในเฟรชบุ๊ก อดเลย เซงเบย Cry Cry Cry Cry Cry

คราวหน้าจะไม่ให้พราด

แสมดำ x 3นะ aob  Huh Embarrassed Tongue

ต๋องไปหลอกอ๊อฟทำไม Cheesy Cheesy Cheesy

ไม่กลัวหลอกพี่ต๋อง เพราะผมจะขร่มอไซไปคอยเสริฟน้ำ เสริฟยาดมพวกพี่ 5555+ Grin Grin

ดีมากไปแบบไหนก้อได้ อยากให้ไปคับ Wink

จอง = เอา
นางสาว ณัฐนันท์  กิติยาโกศัยยากุล ธ. กรุงศรีอยุธยา 289 121 8657 ออมทรัพย์
Lockbank
Expert

รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ

Email
« Reply #136 on: July 17, 2013, 09:42:15 AM »

อ่างเก็บน้ำบางพระ ต่ออ่างเก็บน้ำหนองค้อ ต่อไปร้านไก่อบโอ่ง8) ซ้ายสุดของภาพ เกือบถึงขวาสุดของภาพปั่นกันโหดมาก Cheesy
รูปจากท็อปเสร็จรึยังครับ
ซันห่าว
AA Pro

Email
« Reply #137 on: July 17, 2013, 10:39:12 AM »

อ่างเก็บน้ำบางพระ ต่ออ่างเก็บน้ำหนองค้อ ต่อไปร้านไก่อบโอ่ง8) ซ้ายสุดของภาพ เกือบถึงขวาสุดของภาพปั่นกันโหดมาก Cheesy
รูปจากท็อปเสร็จรึยังครับ

รวมกี่กิโลครับพี่ Huh

จอง = เอา
นางสาว ณัฐนันท์  กิติยาโกศัยยากุล ธ. กรุงศรีอยุธยา 289 121 8657 ออมทรัพย์
Lockbank
Expert

Email
« Reply #138 on: July 17, 2013, 11:58:58 AM »

ผมดูจากเลขไมล์ในรถ หักลบแล้วน่าจะเกิน 80 km. ปั่นไปกลับน่ะครับต๋อง Wink
Lockbank
Expert

Email
« Reply #139 on: July 17, 2013, 12:16:20 PM »

สรุปเส้นทางที่ปั่นกัน แต่ขากลับมันจะเป็นเลข  8 นะ Cheesy  อาจเผลอมือลากยาวไปหน่อยให้มันดูโหดๆ Wink
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #140 on: July 17, 2013, 12:17:21 PM »

ผมดูจากเลขไมล์ในรถ หักลบแล้วน่าจะเกิน 80 km. ปั่นไปกลับน่ะครับต๋อง Wink

ผมบอกแล้วว่า...ไม่ถึง 100กม. Grin Grin Grin

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Anubis
A Pro

Email
« Reply #141 on: July 17, 2013, 04:59:21 PM »

ที่ได้กลับบ้านครับพี่ Grin

จากนั้นก็ปั่นไปกินไก่หุบบอนกัน ผมก็เลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลย
เนื่องจากผมและเพื่อนๆอีก 3-4 คนติดภาระกิจก่อน
คุณพี่เปี้ยนก็ต้องไปทำงาน บอกที่ทำงานว่าจะเข้างานสายหน่อยซัก 9 โมงกว่าๆ
ตอนนั้่น 11 โมงยังปั่นจักรยานอยู่เลย 555
ผมก็ต้องกลับมาเปิดร้านกาแฟ ปรกติเปิดร้าน 8 โมงเช้า วันนั้นผมขอ ผบ.ไปปั่นจักรยานก่อน
บอกว่า 9 โมงไม่เกิน 10 โมงก็จะกลับมาเปิดร้านแล้ว
ตอนนั้่น 11 โมง....ผมก็ยังปั่นจักรยานอยู่เลย 555
ส่วนเพื่อนๆอีกนิดหน่อย ก็มีธุระต่อกันอีก 555 เสียงานเสียกาน แต่ไม่เสียดายเลยที่ได้มาร่วมทริปสนุกๆอย่างนี้
พวกผมเลยต้องขออนุญาต!!! โบกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเพื่อทำเวลา

มีความสุขมาก ได้กลับบ้านซะที อิอิ

สบายตัวกันไป หูดับตับไหม้ เมียด่า ยาววววววววววววววว

แต่ก็สนุกมากๆนะครับ ขอบคุณทริปดีๆเช่นนี้นะค้าบ แล้วเจอกันใหม่ค้าบผม+++++ Grin Grin Grin Grin

สรุปว่า มีความสุขที่ได้ปั่น หรือ ได้กลับบ้าน ครับ Grin Grin Grin

ตอนนี้ทางชาวคณะมีเฟสบุ๊คเอาไว้เก็บรูปมันส์ๆ เอาไว้พูดคุยกันแล้วครับ ยินดีรับแอดผู้ที่รัก Os Bmx ทุกท่าน ตามลิงค์นี้เลย
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002081746464
Anubis
A Pro

Email
« Reply #142 on: July 17, 2013, 05:03:37 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่มาให้พวกผมป่วน กระดูกกระเดี้ยวกล้ามเนื้อกรุบกรับไปหมด
ที่สำคัญขอบคุณพี่โอเล่ที่เรียกให้ผมเกาะประตูรถพี่ขึ้นเนิน
ไม่งั้นผมคงเดส 5555 สนุกดีครับ เอาอีกๆ

ตอนนี้ทางชาวคณะมีเฟสบุ๊คเอาไว้เก็บรูปมันส์ๆ เอาไว้พูดคุยกันแล้วครับ ยินดีรับแอดผู้ที่รัก Os Bmx ทุกท่าน ตามลิงค์นี้เลย
http://www.facebook.com/profile.php?id=100002081746464
Oisher
AA Pro

★CHIANG - MAI★

801263600 puridat@hotmail.com oisher Oisher
Email
« Reply #143 on: July 17, 2013, 05:29:41 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
สุดยอดมากครับทุกท่าน แค่ได้ชื่นชมก็สมฤทัย
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #144 on: July 17, 2013, 08:53:50 PM »

เห็นแล้วอยากขึ้นมาเลยครับ.. Cheesy

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
poommer
Novice
**

« Reply #145 on: July 17, 2013, 10:23:47 PM »

พี่เจี๊ยบกับพี่เอแจ้งหมายกำหนดการต่อไปเดือน 11/2556 ครับ
กะวัดกับภูมิและวีอีกครั้งครับ  
ใครเป็นแชมป์สายปั่นขั้นเทพ ปี 2556  จะได้ไปลากหัวรถจักรต่อไปครับ

ผมเป็นรุ่นพี่ ผมยอมรุ่นน้อง คงไม่น่าเกลียดนะำฃพี่ Grin Grin Grin

***ผมยอมพี่เจี๊ยบกับพี่เอเลย อึดสุดๆ ผมปั่นต้องอาศัยตอนขึ้นเนิน เพื่อจะได้เกาะกลุ่ม แต่ขึ้นมานำได้ไม่เกิน2นาที พี่เจี๊ยบกับพี่หมอเอ แซงผมไปอีกไกลเลย ทริปนี้บอกตรงว่า..ได้กล้ามเนื้อขาเต็มๆ ทริปหน้าจัดเมื่อไหร่ดีครับพี่เอ+พี่เจี๊ยบ กระซิบบอกผมบ้างนะครับ Grin Grin

หลงเสน่ห์บันไดจานสลัก  รักรถกระโหลกเล็ก  !!!!!!!!
ponchai
Expert

Email
« Reply #146 on: July 17, 2013, 11:09:36 PM »

***ผมยอมพี่เจี๊ยบกับพี่เอเลย อึดสุดๆ ผมปั่นต้องอาศัยตอนขึ้นเนิน เพื่อจะได้เกาะกลุ่ม แต่ขึ้นมานำได้ไม่เกิน2นาที พี่เจี๊ยบกับพี่หมอเอ แซงผมไปอีกไกลเลย ทริปนี้บอกตรงว่า..ได้กล้ามเนื้อขาเต็มๆ ทริปหน้าจัดเมื่อไหร่ดีครับพี่เอ+พี่เจี๊ยบ กระซิบบอกผมบ้างนะครับ Grin Grin
[/quote]

ถ้านับผม พี่เจี๊ยบ พี่เอ คุณภูมิ คุณวี แล้ว  เราอยู่กลุ่มTOP 5 ด้วยกันครับ
แต่ผมไม่เลือกที่จะปั่นเกาะกลุ่ม เพราะเดี๋ยวโดนตำหนิได้ว่า
"ปั่นชนะ ก็หาว่าแกล้งเด็ก ปั่นแพ้ ก็ว่าสู้เด็กไม่ได้"
 Grin Grin Grin Grin Grin

เฮียมาแว๊วววว  ^_^
poommer
Novice
**

« Reply #147 on: July 17, 2013, 11:14:35 PM »

ถ้านับผม พี่เจี๊ยบ พี่เอ คุณภูมิ คุณวี แล้ว  เราอยู่กลุ่มTOP 5 ด้วยกันครับ
แต่ผมไม่เลือกที่จะปั่นเกาะกลุ่ม เพราะเดี๋ยวโดนตำหนิได้ว่า
"ปั่นชนะ ก็หาว่าแกล้งเด็ก ปั่นแพ้ ก็ว่าสู้เด็กไม่ได้"
 Grin Grin Grin Grin Grin
[/quote]
555+++ ผมกะไว้แล้ว ว่าทำไมพี่แสงไม่ปั่นแซงผมไป ที่แท้กลัวโดนว่านี่เอง เข้าใจแล้วครับ5555++++ Grin Grin Grin
555

หลงเสน่ห์บันไดจานสลัก  รักรถกระโหลกเล็ก  !!!!!!!!
Rocket_Boys
Expert

« Reply #148 on: July 18, 2013, 09:30:31 AM »

ตอนกลับ

เจอกันทริปหน้าครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

poommer
Novice
**

« Reply #149 on: July 20, 2013, 10:29:53 PM »

ทำไมตอนกลับ สีหน้าไปสดใส เหมือนตอนเริ่มปั่นเลยนะ555+++ Grin Grin Grin

...ขอบคุณภาพสวยๆนะคุณโจ้....

Pages: 1 ... 8 9 [10] 11 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length