Welcome, Guest. Please login or register.
April 17, 2024, 02:25:52 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ***ได้ฤกษ์งามยามดีที่จะแนะนำตัว***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 Print
Author Topic: ***ได้ฤกษ์งามยามดีที่จะแนะนำตัว***  (Read 13913 times)
dekchai_jaidee
Novice
**

Email
« on: July 15, 2013, 07:12:49 AM »

หลังจากที่ได้วนเวียนเข้าๆออกๆอยู๋ในนี้ก็ร่วมๆ 2 ปี แต่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก และพึ่งได้สมัครสามชิกมาไม่กี่เดือนนี้เอง ว่าจะมาแนะนำตัวตั้งนานแล้วแต่ยังไม่พร้อม แต่วันนี้พร้อมละ เลยขอมาแนะนำตัวสักหน่อยครับ ผมไม่ค่อยจะรู้จักใครเลย เลยกะว่าจะมาทำความรู็จักกับพี่ๆน้องๆทุกๆคนสักหน่อยครับ
ผมชื่อ วี นะครับ เรียนอยู่ที่ม.บูรพา อายุยังเอ๊าะๆ แค่ 21 เอง 55+ อยู่กลุ่มบางแสน ชลบุรี ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆทุกๆคนด้วยนะครับ

ซันห่าว
AA Pro

Email
« Reply #1 on: July 15, 2013, 07:42:04 AM »

ยินดีที่ได้รู้จัก ได้รู้จัก สวัสดีครับ Wink

จอง = เอา
นางสาว ณัฐนันท์  กิติยาโกศัยยากุล ธ. กรุงศรีอยุธยา 289 121 8657 ออมทรัพย์
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #2 on: July 15, 2013, 08:23:04 AM »

สวัสดีครับ หนุ่มร่างโตกับรถคันโก้  Shocked Shocked

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #3 on: July 15, 2013, 09:33:18 AM »

สวัตดีจร้า วี เอ๊าะๆ Kiss
                           ผม NUTTALLICA อยู่ท่าอิฐ ครับ Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #4 on: July 15, 2013, 11:50:45 AM »

ยินดีต้อนรับครับ น้องวี Wink Wink Wink วันหน้าไปปั่นกันอีกนะ แรงดีอย่างนี้พี่ชอบ Grin Grin Grin

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
pom
Expert

WWW Email
« Reply #5 on: July 15, 2013, 12:22:42 PM »

ยินดีต้อนรับครับ น้องวี Wink Wink Wink วันหน้าไปปั่นกันอีกนะ แรงดีอย่างนี้พี่ชอบ Grin Grin Grin
ท่าทางพี่เจี๊ยบจะหลอกไปแสมดำ 55+

คูณวี ยินดีที่รู้จักครับ Smiley
ผมปอมนะครับ
คูณวีอยู่ม.บูหน้าจะรู้จัก คุุณกัมปนาท น้องธนบัตร แล้วก็คุณซี บุคคลเหล่านี้ หน้าจะเป็นที่ปรึกษาเรื่องจะเสียเงินกับอะไหล่ชินไหนดีได้นะครับ  Grin Grin

Novice
**

Email
« Reply #6 on: July 15, 2013, 12:31:51 PM »

ได้เลยครับพี่เจี๊ยบ พี่เจี๊ยบก็สุดยอดไปเลยครับ ปั่นได้เร็วแรงเหลือเกิน ได้ใจวัยรุ่นไปเลยครับ Grin Grin
Novice
**

Email
« Reply #7 on: July 15, 2013, 12:33:41 PM »

ท่าทางพี่เจี๊ยบจะหลอกไปแสมดำ 55+

คูณวี ยินดีที่รู้จักครับ Smiley
ผมปอมนะครับ
คูณวีอยู่ม.บูหน้าจะรู้จัก คุุณกัมปนาท น้องธนบัตร แล้วก็คุณซี บุคคลเหล่านี้ หน้าจะเป็นที่ปรึกษาเรื่องจะเสียเงินกับอะไหล่ชินไหนดีได้นะครับ  Grin Grin
รู้จักกันดีเลยครับพี่ปอม ยิ่งพี่ภูมินี่คู่หูคู่ปั่นเลยครับ ถึงไหนถึงกัน ส่วนเรื่องเสียเงินกับอะไหล่ไม่ต้องพูดถึงครับ ชวนกันเสียเงินตลอดครับ ฮ่าๆๆ Grin Grin
aok_baby
B Pro

« Reply #8 on: July 15, 2013, 12:51:53 PM »

สวัสดีวีดีใจที่ได้รู้จัก Cheesy Cheesy
Novice
**

Email
« Reply #9 on: July 15, 2013, 12:55:47 PM »

สวัสดีวีดีใจที่ได้รู้จัก Cheesy Cheesy
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่เอ Cheesy Cheesy
Gimmie
B Pro

Old's Cool

Email
« Reply #10 on: July 15, 2013, 01:28:41 PM »

หวัดดีครับบ... Cheesy

BMX ให้มากกว่าคำว่าจักรยาน...
www.facebook.com/gimmie.chavin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #11 on: July 15, 2013, 01:58:30 PM »

ได้เลยครับพี่เจี๊ยบ พี่เจี๊ยบก็สุดยอดไปเลยครับ ปั่นได้เร็วแรงเหลือเกิน ได้ใจวัยรุ่นไปเลยครับ Grin Grin

อายุเป็นเพียงตัวเลขครับ แต่พี่แสงน่าจะไม่ใช่นะ Grin Grin Grin

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
Novice
**

Email
« Reply #12 on: July 15, 2013, 02:01:59 PM »

อายุเป็นเพียงตัวเลขครับ แต่พี่แสงน่าจะไม่ใช่นะ Grin Grin Grin
พี่แสงเค้ามีแต่แรงเอว แรงขาไม่ค่อยเท่าไร ฮ่าๆๆ Grin
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #13 on: July 15, 2013, 02:03:10 PM »

ผมปอมนะครับ

หลอกอะไรหละ น้องเขาปั่นประกบพี่ตลอดทาง หนีไม่ออกเลย Grin Grin Grin

Lockbank
Expert

รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ

Email
« Reply #14 on: July 15, 2013, 05:52:32 PM »

สวัสดีครับวี..  Cool. เก่งมากครับที่ปั่นเกาะกลุ่มหน้าๆได้ Wink
แถมบางช่วงยังขึ้นนำ ทิ้งหมอเอกะพี่เจี๊ยบซะ...มันส์ดีครับ Cheesy
Pages: [1] 2 3 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length