Welcome, Guest. Please login or register.
April 25, 2024, 01:54:14 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  Before & After (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  diamond back thai
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: diamond back thai  (Read 10168 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #15 on: October 14, 2008, 12:57:58 PM »

นั่นซิครับพี่...จริงอย่างน้องอั้นว่าครับ... Grin
ยินดีด้วยครับพี่...ผมว่าเรามาตั้งสมาคม   "คนรักสัตว์เลื้อยคลาน"  กันดีมั้ยครับ... Grin
เพราะเท่าที่เห็นนี่ก็หลายคันอยู่นะครับพี่สำหรับ diamond back เนี้ย... Grin
.........คุ้นๆว่ามีชมรมคนรัก red line ไง...เอามั่งๆ.......อิอิ

อยากถามว่าเอาไรล้างคับพี่ สะอาดมากๆๆๆๆๆ  Shocked Shocked Shocked
  เอาแบบ ลุกทุ่งนี้ละครับ   เอาโซแน็คฉีด  ส่วนที่เป็นสนิมบางๆ เสร็จแล้ว เอาแปลง ทองเหลือง มา ขัดๆ ถู แล้วเช็ดออกด้วยผ้า จนกว่า สนิม จะจาง แล้วใช้วีนอล ทา แล้วก็ ขัดๆแล้วก็ถูๆ อีกหลาย รอบ ส่วน ที่น้องหนิมจับหนักๆที่เป็นซอก ก็พ่นสเปร สีโครเมี่ยม ส่วนที่กว้างๆ ก็เอาง่ายๆ สติ๊กเกอร์ โครเมี่ยม ปะเลยครับ มองใกลๆ ไม่สังเกต ดีๆ ก็พอ ตบตาไปได้อะครับ อิ อิ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #16 on: October 14, 2008, 09:20:37 PM »

ใจกล้ามากๆเลยครับ สำหรับการบูรณะที่สุดแสนจะหวือหวาเช่นนี้ ผมยังไม่สามารถเท่าเลย สุดยอดเจงๆ  เดี๋ยวเอามั่ง Roll Eyes
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length