Welcome, Guest. Please login or register.
April 18, 2024, 07:23:34 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Vintage Freestyle (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  Haro Master 88
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: Haro Master 88  (Read 11852 times)
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #15 on: May 01, 2014, 02:38:44 PM »

เฟรมล้างสีแล้วสวยใสดีจัง....รีบๆประกอบนะครับ. Cheesy

ขอบคุณครับพี่ ประกอบแล้นนน

มารอติดตามชมด้วยคนครับ   ^^

อีกสักพักใหญ่ๆคงเสร็จดี ขี่อย่างเดียวแล้วครับ

อีกชิ้นกำลังไปครับ  Cheesy

ขอบคุณครับพี่ ทำไมผมคิดว่าจะมาอีกหลายชิ้นครับพี่ 555+ ชักคันๆ

สวยครับพี่ ..... เห็นแล้วเสียวเลยพี่ .....สีแบบว่า สาวกรีดดดด.... Kiss Kiss Kiss Roll Eyes Roll Eyes

Ben10 style สวยทุกคันครับ

หนึ่งปี หนึ่งคัน แต่ มันส์  สะเด็ด     ทุกปี  ครับ

88 สวยครับ 

ขอบคุณครับพี่ ชักเสพติดทำรถซะแล้ว ว่าจะไม่ทำๆ ก็จนได้ มันคันจริงๆครับ แต่ปีนี้พอแล้วครับ อาจจะปีหน้าด้วย แค่รื้อๆ กองเหล็กทำต่อที่มีไห้เสร็จก่อนครับ

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #16 on: May 21, 2014, 09:32:00 AM »

สวยๆเบยครับยัง  Smiley

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #17 on: May 21, 2014, 06:40:58 PM »

สวยๆเบยครับยัง  Smiley

ขอบคุณมากครับพี่นะ

โฉมปัจจุบัน ถ้าไม่ปั่นจนพังก่อน ปลายๆ ปีอาจจะได้เจอคันนี้ครับ  Cheesy ปีนี้พอแล้ว พอแล้ว พอแล้วววว Grin

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
เชอรี่ปั่น
Novice
**

freestyle เลย...พักนี้

« Reply #18 on: June 28, 2014, 03:14:36 AM »

ผมเองยังไม่เคยเจอกับน้ายังตัวเป็นๆนะครับ
ได้แต่พูดคุยกันผ่านทาง facebook
แต่ได้เห็นสไตล์การทำรถออกมาแล้วรู้สึกได้เลยว่าน้าแต่งรถได้ดูเป็นตัวเองมาก 555 ^_^
มันส์ กวน(...) ไร้กรอบ ไร้กฏ ว่ากันซื่อๆ สมชื่อ R-young Punkmusic จริงๆ
ชอบครับ ๆ ชอบตั้งแต่ทำ HUTCH แล้วครับ บ้าดีจริงๆ 555555

I LOVE OSBMX
KK
AA Pro

« Reply #19 on: September 03, 2014, 01:46:56 AM »

สวยจัง......... Grin Grin Grin

จะจน จะกรอบ ก็ไม่ยอมเลิกเล่น
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length