Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 06:44:08 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  โชว์ทั้งคัน / Complete Bikes (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  1979 P.K. RIPPER ROUND TOP TOBE
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 Print
Author Topic: 1979 P.K. RIPPER ROUND TOP TOBE  (Read 18873 times)
chaichok
B Pro

« Reply #30 on: April 16, 2014, 11:20:19 PM »

ภาพเก่าบรรยากาศสวยๆ Grin

Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #31 on: April 16, 2014, 11:26:14 PM »

อ๋ออออ คันนี้นี่เอง แอบมองอยุ่บ่อยๆ ถึงว่าคุ้นตามากเลยครับเฮีย สุดยอดที่สุดครับ เฮียสุดยอดมากครับ ที่เอามาอยู่เมืองไทย สมกับเป็นนักสะสมระดับโลกครับ

งามอย่างรังนกแท้  Shocked Shocked Shocked Shocked

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
Red-pio
AA Pro

« Reply #32 on: April 17, 2014, 12:06:31 AM »

ผมมี pk ripper ได้ ก็เพราะเฮียครับ
ตอนนี้เลยชอบมากกกเหมือนเฮียเลย ครับ
แต่ มีแค่คันเดียวครับ  Grin Grin Grin

Cheesy อ้าว...จริงเหรอคับ อย่างงี้ต้องจัดไป อีกซักเฟรมและ Grin ขอบคุณมากๆก๊าบ Cheesy

ครับ จะพยายามครับเฮียยยยย ว่าแต่มีเศษๆ ไม่เข้าพวกมั่งไหมครับ  Grin Grin Grin
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #33 on: April 17, 2014, 03:05:21 PM »

สวยสุดซอยยย Shocked Shocked Shocked Shocked

• ลาก่อย •
nut1do
AA Pro

Email
« Reply #34 on: April 17, 2014, 03:34:38 PM »

โชคดีนะที่เฮียเกิดมาเป็นคนไทย ตำนานแปลกหายากๆจะได้มาอยู่เมืองไทยเยอะๆ  Grin(รับบุตรบุญธรรมไม่ครับ)
xos
Novice
**

WWW Email
« Reply #35 on: April 17, 2014, 04:05:55 PM »

Shocked Shocked ซิ่งๆเลยครับ

ร ถ บ้ า อ ะ ไ ร ใ ค ร ขี่ ก็ ก ล า ย เ ป็ น เ ด็ ก
chaichok
B Pro

« Reply #36 on: April 19, 2014, 09:05:04 PM »

อ๋ออออ คันนี้นี่เอง แอบมองอยุ่บ่อยๆ ถึงว่าคุ้นตามากเลยครับเฮีย สุดยอดที่สุดครับ เฮียสุดยอดมากครับ ที่เอามาอยู่เมืองไทย สมกับเป็นนักสะสมระดับโลกครับ

งามอย่างรังนกแท้  Shocked Shocked Shocked Shocked

Cheesy ดีใจมากคับที่ได้ทั้งสองคันนี้มา ทีแรกหลุดลอยไปอยู่กับคนอื่นแล้วประมาณปีกว่าๆ นึกว่าหมดหวังซะแล้วคับแต่ก็ตามจนได้คับ ก็เพราะชอบ P.K.มากเป็นพิเศษเท่านั้นเองคับ ก็เลยตามเก็บเฟรม P.K. ที่ชอบๆน่ะคับ ขอบคุณมากๆก๊าบ Cheesy
chaichok
B Pro

« Reply #37 on: April 19, 2014, 09:25:28 PM »

ผมมี pk ripper ได้ ก็เพราะเฮียครับ
ตอนนี้เลยชอบมากกกเหมือนเฮียเลย ครับ
แต่ มีแค่คันเดียวครับ  Grin Grin Grin

Cheesy อ้าว...จริงเหรอคับ อย่างงี้ต้องจัดไป อีกซักเฟรมและ Grin ขอบคุณมากๆก๊าบ Cheesy

ครับ จะพยายามครับเฮียยยยย ว่าแต่มีเศษๆ ไม่เข้าพวกมั่งไหมครับ  Grin Grin Grin

Cheesy ต้องเอาเลยคับ แต่เดี๋ยวถ้าจาปล่อยเฟรมใหนจะบอกนาคับ ขอบคุณมากๆก๊าบ Cheesy
chaichok
B Pro

« Reply #38 on: April 19, 2014, 09:27:24 PM »

สวยสุดซอยยย Shocked Shocked Shocked Shocked

ขอบคุณมากก๊าบ Cheesy
chaichok
B Pro

« Reply #39 on: April 20, 2014, 08:41:55 AM »

โชคดีนะที่เฮียเกิดมาเป็นคนไทย ตำนานแปลกหายากๆจะได้มาอยู่เมืองไทยเยอะๆ  Grin(รับบุตรบุญธรรมไม่ครับ)

คร๊าบ.....ขอบคุณมากๆก๊าบ Cheesy เอ....ปวดหัวกับบุตรทุกวันคับเพราะมีแต่ตัวแสบทั้งนั้นคับ ช่วงนี้งดรับก่อนนะคับ ขอบคุณมากก๊าบ Grin Grin
chaichok
B Pro

« Reply #40 on: April 20, 2014, 08:46:32 AM »

Shocked Shocked ซิ่งๆเลยครับ

Cheesy แต่แนวนี้ดูใหม่ สวยทันสมัย จ๊าบซิ่งๆตามใจเจ้าของคุณแน๊กคับ ขอบคุณมากๆก๊าบ Cheesy
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #41 on: April 20, 2014, 11:14:12 PM »

โอ้โห้..พึ่งเข้ามาดูกระทู้คับเฮีย..เห็นกระทู้ทีแรกก็คิดว่ากระทู้เก่าก็เลยไม่ได้สตใจเข้ามาดู.. Sad
                เปิดมาเห็น..กรี๊ดสลบ..ไม่คิดว่าจะมาอยู่เมืองไทย..ยิ่งคันน้ำตาลนี่ผมชอบมากๆเลยคับ..(ทางผมเลยแนวนี้ Wink)
                                                     สุดๆ..ด้วยจิตคารวะคับ.. Wink
                         ผมคิดๆดูแล้ว..ว่าจะเลิกทำ PK แล้วล่ะคับ..ดูรถเฮียดีกว่ามันส์กว่าเยอะ.. Grin Grin Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
yodasang
Looking Over the Fence
*

« Reply #42 on: April 20, 2014, 11:24:00 PM »

เป็นบุญตาที่ได้เห็น แต่ไม่มีบุญได้เป็นเจ้าของ
 Smiley

แค่ได้ชมก็ชื่นใจแล้วครับ คาระวะสามจอกครับ

(",)
Oldskool
B Pro

RiDe LOvE .."

« Reply #43 on: April 23, 2014, 03:00:57 AM »

Original.. Shocked

Stuart L. Thomsen (May 20,1958 in Whittier,California) was an American(BMX) racer and"Old School" professional. His nicknames,"The Man"and "Stompin Stu"were due in part to his size at 6 feet 1.5 inches and 200lbs
chaichok
B Pro

« Reply #44 on: April 24, 2014, 02:25:37 PM »

โอ้โห้..พึ่งเข้ามาดูกระทู้คับเฮีย..เห็นกระทู้ทีแรกก็คิดว่ากระทู้เก่าก็เลยไม่ได้สตใจเข้ามาดู.. Sad
                เปิดมาเห็น..กรี๊ดสลบ..ไม่คิดว่าจะมาอยู่เมืองไทย..ยิ่งคันน้ำตาลนี่ผมชอบมากๆเลยคับ..(ทางผมเลยแนวนี้ Wink)
                                                     สุดๆ..ด้วยจิตคารวะคับ.. Wink
                         ผมคิดๆดูแล้ว..ว่าจะเลิกทำ PK แล้วล่ะคับ..ดูรถเฮียดีกว่ามันส์กว่าเยอะ.. Grin Grin Grin

Cheesy ขอบคุณมากๆคับพี่ที่ชอบคับ Cheesy เอามาอยู่เมืองไทยจนสำเร็จคับ Cheesy อย่าพึ่งเบื่อพีเคคับพี่. เดี๋ยวผมจะไม่ได้เห็นพีเคสวยๆจากพี่อีกคับ Cheesy พี่เคของพี่ยังอยู่กับผมอยู่เลยคับ สวยมากๆคับดูยังไงก็ไม่เบื่อคับ Cheesy.  ขอบพระคุณมากๆก๊าบ  Cheesy
Pages: 1 2 [3] 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length