Welcome, Guest. Please login or register.
March 28, 2024, 08:36:18 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  ขาย / Sale Items (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ล้อไข่ใส่มาม่า (พี่น้องไม่ทิ้งกัน)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: ล้อไข่ใส่มาม่า (พี่น้องไม่ทิ้งกัน)  (Read 9820 times)
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #15 on: August 18, 2014, 01:31:27 AM »

ตอนนี้เรื่องราวเป็นไงบ้างคับ น้องๆจะได้ฟังเป็นกรณีศึกษาคับผม  Undecided
Ride the Lightning
Novice
**

Email
« Reply #16 on: September 16, 2014, 10:09:35 AM »

ตอนนี้เรื่องราวเป็นไงบ้างคับ น้องๆจะได้ฟังเป็นกรณีศึกษาคับผม  Undecided
ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน ผมไม่ได้เปิดดูไปนานแสนนาน ครับ
เรื่องจบครับ โดยมีบุคคลที่สามซึ่งเป็นญาติกัน มาจ่ายเงิน 2,800.-บาทแทนครับ
เพราะอยากให้เรื่องจบลงด้วยดี ถือว่าเป็นกรณีศึกษาน่ะครับ ผมให้เกียรติกับน้องเค้าตลอด
แต่น้องเค้าไม่ทำตามกติกาเอง ถ้าไปกระทบกระเทือนท่านผู้ใดต้องขอโทษด้วยน่ะครับ
เพราะไม่มีเจตนาจะล่วงเกินใครทั้งนั้นครับ ถ้าเราให้เกียรติกัน โลกเราจะน่าอยู่ขึ้นอีกมากครับ
ขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ หลายท่าน ที่โทรมา และ inbox มาให้กำลังใจกัน แถมยังมีบางท่านมา
ออกตัวให้อีก ซึ้งมาก ๆ ครับ ผมเชื่อว่าสังคม ในเวปนี้ เป็นพี่เป็นน้องกันครับ เพราะมีใจรักใน
สิ่งเดียวกัน มีคนจำนวนน้อยนิดเท่านั้น ที่ทำให้บรรยากาศเสียครับ ปล่อยให้สังคมลงโทษไป
เองก็แล้วกันครับ ปักหมุดมันไว้อย่างเนี้ยครับ ขอขอบคุณพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับผม ด้วยความเคารพครับ
 Wink Wink Cheesy Cheesy Grin Grin Grin
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length