Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 04:42:32 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  OSBMX Thailand Gathering ครั้งที่ 7 เสาร์ 29 พฤศจิกายน 2557 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  คำขอบคุณจากทีมงาน OS BMX Thailand Gathering ครั้งที่ 7
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: คำขอบคุณจากทีมงาน OS BMX Thailand Gathering ครั้งที่ 7  (Read 10658 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: December 01, 2014, 09:16:18 AM »

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลประกวดรถแต่ละประเภทด้วยนะครับ แต่ละคันบอกได้เลยว่าสวยถึงสวยมากและแต่ละคันมีเอกลักษณ์ของมันเอง อย่างไรก็ตามกติกาก็คงเป็นกติกา รางวัลที่ได้มาจากการร่วมโหวตของเพื่อนพ้องเราชาว OSBMX Thailand คุณภาพรถแต่ละคันไม่แพ้ชาติใดโลกผมมั่นใจ

ขอขอบคุณสถานที่จัดงาน ชุมทาง สยามยิปซี ที่เอื้อเฟื้อให้ใช้สถานที่ครับ

ขอบคุณพี่ JR101 ที่เป็นกำลังสำคัญในการบริหารงาน สถานที่ และอื่นๆในครั้งนี้ครับ

ขอขอบคุณพี่ประศิษฐ์ สำหรับความเมตตาที่พี่ช่วยจัดทำถ้วยรางวัลอันมีค่าให้กับ OSBMX Thailand ในทุกๆปีครับ

ขอบคุณพี่โก๋บอย ใจดีที่ได้นำของที่ระลึก ที่ได้จัดทำมาด้วยใจมาเป็นของรางวัลแจกในงานครั้งนี้ กราบงามๆครับพี่

ขอบคุณพี่เป็ด เมอริด้า ที่นำอาหารมาทำแจกสมาชิกในงานได้อิ่มท้องกันไปตามๆกันนะครับ

ขอบคุณน้องเสริฐ ที่อุทิศเวลา ในการออกแบบ x stand, banner รวมทั้ง plate ถ้วยรางวัลครับ

ขอบคุณน้องตั้ว สำหรับเสื้อสวยๆในปีนี้ โดยเป็นผู้ดูแลการผลิตทั้งหมดครับ

ขอบคุณพี่ธนิต สำหรับคำแนะนำดีๆ และความช่วยเหลือในทุกๆเรื่องเสมอมาครับ

ขอขอบคุณจากใจสำหรับเพื่อนสมาชิกที่เดินทางดั้นด้นกันมาจากต่างจังหวัด ไม่ว่าจะเป็น บางแสนชลบุรี กลุ่มจันทบุรี, กลุ่มเชียงใหม่ หรือแม่กระทั่งพี่ๆเพื่อนๆน้องๆจากพระประแดงที่มาร่วมเพิ่มสีสรรค์ ให้กับงานในครั้งนี้ครับ อาจจะตกหล่นไปบ้างถ้าไม่ได้กล่าวไว้ในที่นี้ ได้รับรางวัลกันไปบ้างไม่มากก็น้อยนะครับ หวังว่าปีต่อๆไปเราคงได้พบเจอกันอีกครับ
รวมไปถึงพี่ๆระดับตำนานไม่ว่าจะเป็นสาย Racing หรือ Freestyle ที่งานนี้มีหลายท่านที่ได้มาร่วมงาน ได้พบเจอเพื่อนเก่าๆ คุยกันจนน้ำลายแตกฟองกันไปเลย บางท่านไม่ได้พบกันมา 20-30 ปีก็ได้พบเจอกันในงานครั้งนี้ ทางผู้จัดดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งที่ช่วยให้ท่านเหล่านี้ได้โคจรมาพบกันครับ

อีกท่านที่ไม่พูดถึงคงไม่ได้ ท่านฤาษี Nut1do ขอบคุณนายมากๆที่สละเวลามาร่วมเป็นพิธีกรในงานได้อย่างสมบูรณ์มาก เจ๋งจริงๆตานี้

ปัญหาที่ได้พบเจอระหว่างงานไม่ว่าเป็นฝนตก ซึ่งก็มีผลต่องานเพียงเล็กน้อยถ้าเทียบกับความตั้งใจที่ทีมงานมี รวมทั้งความตั้งใจของสมาชิกทุกท่าน ส่วนปัญหาเกี่ยวกับเสื้อที่ระลึกภายในงานไม่เพียงพอนั้น เนื่องจากมีผู้สนใจเข้าร่วมงานในปีนี้ในจำนวนที่เพิ่มขึ้นจากปีก่อนๆ ที่มาลงทะเบียนหน้างาน ทางเราจะขอพิจารณาแก้ไขในครั้งต่อๆไปเพื่อให้เพียงพอนะครับ เพื่อแก้ไขปัญหาเกี่ยวกับเสื้อที่ระลึกนั้นทางเราอยากขอความร่วมมือจากผู้ที่จะมางานและตั้งใจมางานในครั้งต่อๆได้โปรดแสดงความจำนงค์ในส่วนของการลงทะเบียนผ่านหน้าเว็บฯ หรือแม่แต่หน้า Facebook เชื่ออย่างยิ่งว่าปัญหาดังกล่าวนี้จะลดลงได้บ้างไม่มากก็น้อยครับ ส่วนท่านที่ลงทะเบียนผ่านหน้าเว็บมาแล้วนั้นแต่ยังไม่ได้รับเสื้อทั้งที่งานและหลังงาน ทางเราจะจัดส่งให้ภายในระยะเวลาอันใกล้นี้ครับ

เลยมาถึงปัญหาในการจอดรถของผู้มางาน ซึ่งอาจส่งผลโดยตรงถึงอรรถรสของผู้ที่มางานที่ต้องคอยวิ่งไปมาในการย้ายรถของท่านระหว่างงาน ทางเราเห็นว่าตลาดเป็นตลาดที่เพิ่งเปิดตัวเป็นวันที่ 2 เท่านั้น ดังนั้นอาจส่งผลโดยตรงกับทีมงานของ ชุมทาง สยามยิปซี จริงๆในการบริหารจัดการเรื่องของการจราจรภายในโครงการเอง จึงเป็นที่มาของความไม่แน่นอนและต้องแก้ปัญหาเฉพาะหน้ากันไปในระหว่างวัน เชื่อว่าปัญหานี้จะได้รับการแก้ไขในเวลาอันไม่ช้านี้ครับ

สุดท้ายทางทีมงานหวังว่า ปราศจากการร่วมแรงร่วมใจของทุกๆท่าน งานในครั้งนี้คงไม่สมบูรณ์เป็นแน่ ขอขอบคุณอีกครั้งจากใจทีมงานครับ
« Last Edit: December 01, 2014, 10:02:17 AM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #1 on: December 01, 2014, 09:56:09 AM »

ขอขอบคุณ
“ชุมทางสายยิบซี”
และ
ทีมงาน

ที่เอื้อเฟื้อสถานที่
ในการจัดงาน
OSBMX Thailand Gathering
ครั้งที่ 7 ประจำปี 2557

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ซันห่าว
AA Pro

Email
« Reply #2 on: December 01, 2014, 12:05:06 PM »

ขอบคุณพี่ๆที่สร้างสรรค์งานดีๆ ขอบคุณมากครับ

จอง = เอา
นางสาว ณัฐนันท์  กิติยาโกศัยยากุล ธ. กรุงศรีอยุธยา 289 121 8657 ออมทรัพย์
Is s a bmx
AA Pro

Email
« Reply #3 on: December 01, 2014, 12:06:35 PM »

ขอบคุณพี่นะที่เป็นต้นเหตุให้คนที่ชอบในสิเดียวกันได้มาเจอกันทุกๆปี Grin
และทีมงานที่ช่วยใหมงานสำเร็จไปด้วยดี Grin
และก็พี่เจียบ jr101 ทีหาสถานที่จัดงานให้เกือบทุกปี Grin
และก็เพือนๆพี่ๆน้องๆที่ชอบในสิ่งเดียวกัน Grin
เสี่ยวหงษ์
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #4 on: December 01, 2014, 01:27:55 PM »

ขอบคุณมากคับ  สำหรับการจัดงานครั้งนี้ สวยงามมากคับ สวยงามจริงๆ สู้ต่อไปน่ะพี่ๆos จากมุมไกลคนลพบุรี
PocH
Expert

"อยู่ในระหว่างเก็บตัวสุดๆ "

9361025 longhair_poch@hotmail.com
Email
« Reply #5 on: December 01, 2014, 02:22:24 PM »

ใครไม่ได้ไป บอกได้เลยว่า เสียดายมากๆ 1ปีมีครั้งเดียว ขนาดผมอยู่แค่บ่ายกว่าๆ ยังรู้สึกเสียดายเลย
ในทุกๆ1ปี ก็มีวันนี้หล่ะที่มีความสุขมากๆ   Wink

LINE คุยกันได้ครับ 0817775575
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #6 on: December 01, 2014, 03:31:02 PM »

สนุกทุกปี ขอบคุณครับพี่ๆ Grin Grin

• ลาก่อย •
ชายเมืองศรี
B Pro

Email
« Reply #7 on: December 01, 2014, 05:04:19 PM »

ขอขอบคุณพี่โก๋บอย พี่ธนิต พี่ณวิทย์ พี่เจี๊ยบ และทีมงาน รวมทั้งผู้มาร่วมงานทุกๆท่าน

ที่ทำให้วันแบบนี้ เป็นอีกหนึ่งคำตอบต่อคำถามที่ว่า "คนเรามีชีวิตอยู่เพื่ออะไร"   

ที่อยู่ในการส่งของครับ
ดีชัย เจริญรุ่ง
1417/8 ซอยอุบล 3
ถ. อุบล
ต. เมืองใต้  อ. เมือง
จ. ศรีสะเกษ 33000  โทร. 081-9158922

https://www.facebook.com/horpaksansuk
แว้นบอย
B Pro

Email
« Reply #8 on: December 01, 2014, 05:48:59 PM »

ขอขอบคุณพี่บอย พี่ธนิต พี่นะ พี่เจี๊ยบ และทีมงานทุกๆท่านที่ทำให้วันแบบนี้ บอกได้คำเดียวว่า" สนุกจริงๆ มันส์มากๆ ฮาสุดๆ"  ขอบคุณครับ Grin Grin Grin Grin Grin

ฉิบหายไม่ว่า เสียหน้าไม่ยอม Grin Grin Grin
juijp
Intermediate

« Reply #9 on: December 01, 2014, 08:02:29 PM »

ชอบครับพี่งานดีๆแบบนี้ (ผมมาครั้งแรกครับ) แต่ผมต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ช่วยเก็บป้ายงาน
แถมยังมาขอถ่ายรูปตอนเหงื่อท่วมๆอีกครับ (ผมคนที่มาจ่ายค่าประมูลป้ายไป700ครับ) ปีหน้าขอสักถ้วยครับ ^^

wut@bangkae
B Pro

« Reply #10 on: December 01, 2014, 08:07:56 PM »

ฝนตก แดดออก นกกระจอกเข้ารัง หนุกดี มีรอยยิ้มกันถ้วนหน้า ขอบคุณ คุณ นะ พี่เจี้ยบ พี่บอย พี่ ธนิต และทีมงานอีกหลายท่าน ที่ไม่ได้เอ่ยถึง ที่ยอมเสียสละ เวลาอันมีค่า มาทุ่มเทให้กับงานนี้ ทำให้ เราๆ ท่านๆ ทั้งหลายได้มาพบเจอ พูดคุย แลกเปลี่ยนความคิด มีของรางวัลเล้กๆ น้อยๆ ติดไม้ติดมือกลับบ้านไปคนละนิด คนละหน่อย ขอบคุณจากใจจริงๆ ขอบคุณมากครับ

บางคนก่อนงาน ก็นอนไม่หลับ ตื่นเต้นที่จะได้มางานนี้ กลับไปแล้วก็นอนอมยิ้ม นึกถึงความสุขเล็กๆน้อยๆ ที่ได้รับกลับไป ตัวผมเองเป็นอย่างนั้น และ คิดว่าหลายท่าน ก็คงเป็นอย่างนั้นเช่นกัน แต่คนที่นอนไม่หลับ และเครียดกว่า ก็คือผู้จัด ห่วงว่างานจะดีมั้ย มีปัญหาอะไรมั้ย อะไรจะขาดตกบกพร่องตรงไหน ก็พยายามที่จะแก้ปัญหาอย่างเต็มที่ และเต็มใจ ขอซูฮกให้จากใจจริงอีกครั้งครับ
san
Looking Over the Fence
*

« Reply #11 on: December 02, 2014, 09:13:31 AM »

ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านที่จัดงานดีๆ สำหรับชาวOS ที่ได้มีโอกาสพบปะเจอะเจอกันแม้ผมจะไปและกลับในช่วงสั้นๆ เพราะติดภารกิจกับครอบครัวต่อ แตสัมผัสได้ถึงมิตรภาพและรอยยิ้มคำทักทายของทุกท่าน และทำให้เด็ก ตจว.อย่างผมได้มีโอกาสได้เห็นรถดีๆทุกค่ายทุกยี่ห้อตัวเป็นๆที่หลายๆท่านนำมาแสดงหรือประกวดล้วนสุดยอดทั้งสิ้น เพราะรับรู้ได้ว่าแต่ละคันที่หลายท่านนำมาล้วนเป็นรถที่รักที่ชอบทุกคัน ขอขอบคุณด้วยความจริงใจครับ Wink
Lockbank
Expert

รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ

Email
« Reply #12 on: December 02, 2014, 09:17:58 AM »

ไปร่วมงานแล้วสนุกมากมายครับ Wink  แม้อากาศจะร้อนแต่มันดูอบอุ่นนะ Cool
JR101
Moderator
AA Pro

Email
« Reply #13 on: December 02, 2014, 12:53:54 PM »

...ความสุขของผมคือ...
เห็นคนอื่น มีความสุข ครับ

เล่นให้สนุก สุขใจที่ได้มี แต่ไม่มีก็ไม่ตาย

JR101  โทร 089-131-8687

รวย ไม่รวย ไม่รู้ แต่ถ้าจองแล้วยกเลิก ไปให้ไกลๆตี...เลยยยยยย Grin Cheesy Wink
ragtop62
B Pro

RusT N RoLL

Email
« Reply #14 on: December 02, 2014, 01:43:28 PM »

...ความสุขของผมคือ...
เห็นคนอื่น มีความสุข ครับ
สุดยอดครับพี่เจี๊ยบและทีมงานทุกคน

Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length