Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 10:54:26 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  มุมเพื่อนช่วยเพื่อน (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ชุดเบรคหน้า Dia Compe MX-1000 สีดำ - มกราคม 2558
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: ชุดเบรคหน้า Dia Compe MX-1000 สีดำ - มกราคม 2558  (Read 22705 times)
wnccdr
AA Pro

"คนน่ะ..ไม่ใช่แมว"

« Reply #45 on: March 26, 2015, 10:08:04 AM »

Grin Grin Grin น้องขอสัก 1 ชุดน่ะครับพี่ขอแกนหลัง1อันด้วยครับ..ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

" วัดก็เข้า..เหล้าก็กิน..เพื่อนก็รัก..เฮ้อ"
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #46 on: March 26, 2015, 10:29:50 AM »

ได้เลยครับดำรงค์...

Grin Grin Grin น้องขอสัก 1 ชุดน่ะครับพี่ขอแกนหลัง1อันด้วยครับ..ขอบคุณครับ Grin Grin Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
pom
Expert

WWW Email
« Reply #47 on: March 26, 2015, 11:29:45 AM »

รับเพิ่มอีกชุดครับพี่ รับเองที่เดิมครับ  Grin

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #48 on: March 26, 2015, 01:27:06 PM »

พุธหน้าเป็นต้นไปนะปอม...

รับเพิ่มอีกชุดครับพี่ รับเองที่เดิมครับ  Grin

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
pom
Expert

WWW Email
« Reply #49 on: March 26, 2015, 02:36:10 PM »

พุธหน้าเป็นต้นไปนะปอม...

รับทราบครับพี่ Smiley

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #50 on: April 17, 2015, 09:06:17 AM »

กล่องที่สาม ของหมดแล้วนะครับ

ยืนยันว่า ไม่มีกล่องที่สี่ ตามเข้ามาอย่างแน่นอน แค่นี้ก็เยอะเกินไปแล้วครับ...

ได้เบรคมาอีกกล่องนึงแล้วนะครับ
(ใครคิดว่าหาน็อตที่ขาดไปได้ ผมแนะนำให้รับแกนเบรคหลังไปด้วยนะครับ)

ของพร้อมให้รับ และพร้อมส่ง ตั้งแต่วันที่ 1 เมษายน เป็นต้นไป

ขอบคุณครับ / ธนิต

Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length