Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 01:39:02 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ซื้อ ขาย หรือ แลกเปลี่ยน / Wanted, Sale & Trade
| |-+  มุมเพื่อนช่วยเพื่อน (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ล็อคคอ Tange ดำ, แดง, น้ำเงิน
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: ล็อคคอ Tange ดำ, แดง, น้ำเงิน  (Read 16973 times)
tongtangtmc
Expert

« Reply #45 on: January 28, 2015, 09:00:50 AM »

ถ้ามีของเพิ่มขอรับสีละ1อันครับ Smiley Smiley Smiley

long come door do sea cup
surapan
A Pro

เดี๋ยวตืบเยย

« Reply #46 on: January 30, 2015, 09:58:57 AM »

อันนี้ผมตกข่าวคับ  ยังไงถ้ามีเพิ่มขอสีละอันน่ะคับ  Grin
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #47 on: February 02, 2015, 08:19:43 AM »

ของเพิ่มล็อตใหม่ คงหมดหวังแล้วนะครับทุกท่าน

ทำท่าว่าจะได้มา เพราะคนซื้อชาวอังกฤษที่จองของไว้ ไม่ยอมจ่ายค่าของเสียที

แต่คนขายมันบังคับให้ผมรับทั้ง 305 อัน ไม่ยอมแบ่งกองท่าเดียว
(มึงจะให้กูเอาไปถมที่หรือไงว่ะ...)

สุดท้าย พอคนซื้ออังกฤษก็จ่ายเงินค่าของทั้งหมด ผมก็เลยหมดความหมาย

เป็นไงครับ คนขายเห็นแก่ได้ ใช้ได้เลยทีเดียว

แต่ก็ว่าเขาไม่ได้ ธรรมดาของธุรกิจครับ ทำมาค้าขาย ก็ต้องมุ่งหวังเอากำไรเป็นที่ตั้ง

สมัยนี้อย่าไปมัวมองหา คุณธรรม จริยธรรม ให้เหนื่อยเปล่าเลย

ยังไงมันก็แค่ของเล่น มีได้ก็ดี ไม่มี ไม่ได้ ก็ไม่ตายหรอกครับ

"It's just a toy..."

ทำใจให้สบายกันนะครับ / ธนิต

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
chockdee
AA Pro

Email
« Reply #48 on: February 02, 2015, 12:00:27 PM »

ขอบคุณครับพี่

Grin

“ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง”
mikah_ce
AA Pro

***SLOW MAN***

Email
« Reply #49 on: February 03, 2015, 10:13:11 AM »

ยังไงก็ขอบคุณมากครับพี่  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #50 on: February 03, 2015, 10:37:41 AM »

ขอบคุณที่เป็นธุระจัดหาให้...เพื่อสนองตัณหาเติมเต็มความสุขครับ Cheesy

ไม่ได้ไม่เป็นไรครับ....แค่นี้ก็รบกวนมากพอแล้วครับ Cheesy

ขอบคุณครับคุณธนิต  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ลุงขาว
Novice
**

Email
« Reply #51 on: February 04, 2015, 09:49:21 PM »

ขอบคุณมากคับพี่ แต่ไม่เปนไรหรอกคับ แต่นับถือน้ำใจพี่สุดยอดจิงยอมรับเลย Wink

ธ.ไทยพาณิชย์  ออมทรัพย์  0242674720    นาย พัศนะ บุญเจริญ
Punkmusic
AA Pro

Punkmusic@hotmail.com Kadoordog@yahoo.com
Email
« Reply #52 on: February 05, 2015, 12:06:06 AM »

รับทราบครับพี่ ขอบคุณมากๆครับ ของเล่น ของเล่น ไม่ซีเรียส สนุกๆครับ  Cheesy Cheesy

เราไม่ใช่ศัตรู แต่เป็นเพื่อน
ต้องไม่เป็นศัตรูกัน แม้ความชอบจะจืดจาง
แต่ไม่อาจทำลายความผูกพันของเราได้
เส้นสายแห่งความทรงจำ
จะฟื้นเมื่อโดนสัมผัส แน่นอน... ทุกอย่างจะดี
เมื่อธรรมชาติของเราดำเนินไปถูกทิศทาง...

ยัง : 0875621116
Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length