Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 07:34:31 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  รูปรถผู้เข้าประกวดรถไทย ครั้งที่ 1
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: รูปรถผู้เข้าประกวดรถไทย ครั้งที่ 1  (Read 12186 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« on: April 01, 2009, 07:06:18 AM »

ขอรวบรวมรูปรถของผู้เข้าประกวดไว้ในกระทู้นี้นะครับ...สำหรับใครที่อยากดูรูปเพิ่มเติมสามารถติดตามได้จากกระทู้เดิมที่นี่
http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=3092.0

ผมขออนุญาติสำหรับผู้เข้าประกวดไม่ต้องโพสต์ลงกระทู้นี่นะครับ...ผมจะรวมรูปรถแต่ละคันเพียงรูปเดียวไว้ที่นี่...ท่านสามารถลงรูปได้ในกระทู้ที่แจ้งไว้ด้านบนนี้เลย..ผมจะรวบรวมเองครับ

คันที่ 1
ขอเริ่มต้นกับ Scorpion คันสวยของคุณ Wat_Sa แดงแรงจริงๆครับ....โมมาเต็มสูตรเลยคันนี้

คันที่ 2
ต่อด้วย PK ไทยร่วมเจริญ จากผลงานของ หมอ "เอ"

คันที่ 3
มาดู Panther คันงานของคุณ Home_Boy

คันที่ 4
ตามมาด้วย PK ไทยคันงามอีกคันของคุณ ต่าย งบประมาณดูแล้วไม่เยอะน่าสนใจครับ (กรรมการเริ่มหนักใจ..อิอิ Grin)

คันที่ 5
คุณพี่ เก่ง...มากับ Diamond Back FX โครโมรี่ ตัวโปรดของผมเลยนะเนี้ย  Grin

คันที่ 6
คุณ dong02 มากับรถ Torker ไทยท่อคู่บนที่หาดูชมยากทีเดียว

คันที่ 7
คุณ Teeravot-Boy กับ PK ไทยร่วมเจริญ..มาในโทนโครเมี่ยมแดง...คงถูกใจหลายๆท่านนะครับ  Grin

คันที่ 8
ผลงานน้องนุ้ย Guttsu มากับ Skyway ไทยสภาพเยี่ยมเดิมๆครับ....กับโทนโครเมี่ยมแดง

คันที่ 9
มาแว้วๆ...Quad แบบไทยๆของท่านพี่ ton สวยครับ....ดำทองๆ..มองเมื่อไหร่ก็ไม่เบื่อสำหรับโทนสีนี้

คันที่ 10
Skyway ของคุณ Arrowhead ไทยๆสภาพสวยๆโดยเจ้าของเดิมนี่ไม่ค่อยมีให้เห็นกันนะครับ.....เยี่ยมเลย...กรรมการหนักใจอีกแล้วครับ  Grin

คันที่ 11
Concord คันงามสภาพเดิมๆของคุณ Mink_Lam แจ่มจริงๆครับผม....รถใช้แล้วสภาพสวยผมชอบครับ  Grin

คันที่ 12
Kuwahara หยดน้ำไทยๆ..คุณพี่ K.Tri..การแต่งรถไม่ธรรมดาเลยครับ

คันที่ 13
Kuwahara KZ1 แบบไทย..ป้าสำลี ย่านตลาดสายไหม ส่งเข้าประกวดครับ...เยี่ยมจริงๆตัวนี้..ขอโทษทีที่ตกหล่นไปในตอนแรกนะคร๊าบบ  Grin

คันที่ 14
อาจารย์ปืน มาในแนวหวาน..แต่สไตล์การแต่งรถท่านอาจารย์ไม่ธรรมดาจริงๆครับ

คันที่ 15
อดีตนักแข่งทีม "มังคุด" หลงไหลกลิ่นอายเมืองไทย....มาพร้อมกับ PS Ripper ค่ายเฟสสัน

คันที่ 16
ผลงานสร้างสรรค์จากค่ายพระประแดง....น้องเชาว์และคุณพ่อ...ET เวอร์ชั่นไทยๆที่โดนใจไม่น้อย

คันที่ 17
อุบเงียบอยู่นาน..นึกว่าจะไม่ร่วมสนุกกันซะแล้ว....ผลงานสุดสวย Diamond Back ไทยรุ่นแรกของท่าน PocH

คันที่ 18
ไม่แน่ใจจะเป็นสุดท้ายของการประกวดรึเปล่านะครับ....สวยลงตัว PK ไทยร่วมเจริญจากคุณน้อง OTTO ครับ...กิ๊บเก๋ทัดดอกไม้อีกต่างหาก  Grin

คันที่ 19
นานๆจะได้เห็น PK ตัวแดงถังแดงครับ.....สวยลงตัวผลงานของคุณ Tom

คันที่ 20
เฟสสันคันงามของคุณ Peeepee มาในแนวขาวดำ..ไม่ธรรมดาครับผม

คันที่ 21
ไพโอเนียร์สภาพแบบนี้มีให้เห็นไม่ค่อยบ่อยครับ....ของคุณ Meun

คันที่ 22
ของอาจารย์เชอรรี่ครับ....DG ภาควิชานาฏศิลป์ไทย...อิอิ...สวยดีครับพี่  Grin

« Last Edit: May 01, 2009, 05:23:35 PM by admin » Logged

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #1 on: April 01, 2009, 10:19:05 PM »

Grin กรรมการปวดหัวตึ๊บ..รถแต่ละคันงามๆทั้งนั้น Grin Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #2 on: April 08, 2009, 09:32:28 PM »

แค่ 10 คัน...ก็ถอนหายใจหลายตลบแล้วครับ.. Smiley สวยๆทั้งนั้นเลยครับ... Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #3 on: April 12, 2009, 06:57:53 AM »

งานหนัก  Cry  ตอนนี้อยู่ที่คณะกรรมการ ขอเอาใจช่วยครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #4 on: May 03, 2009, 02:53:55 PM »

ได้คะแนนครบเมื่อสักครู่นี้เองครับ.....จะประกาศให้ทราบทั่วกันค่ำวันนี้ครับผม  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
guttsu
AA Pro

« Reply #5 on: January 07, 2010, 03:31:06 PM »

เห็นแล้วคิดถึงคันเก่า

จักรยานของพี่ราคาไม่กี่ร้อยบาท. ถึงช้าอืดอาดแต่ก็เมดอินไทยแลนด์ ...
aob-k16
AA Pro

คนไทนยิ้มใว้สู้ๆ

« Reply #6 on: January 07, 2010, 09:02:49 PM »

มีรถไทยแท้ๆแห้งๆอะไหล่ชาวนา พอจะลงประกวดรุ่นแห้งๆได้เปล่าครับ(มีเปล่ารุ่นแห้งๆอะ)  Grin

งานมีขี้บ่อย งานน้อยทะยอยขี้ งานไม่มีไม่ขี้เลย
****ไม่ตรงรุ่นแต่ตรงใจ****
rodkukao
B Pro

WWW Email
« Reply #7 on: September 18, 2011, 05:25:43 PM »

ชอบมากเลยค้าบ โดนใจเด็กไทยอย่างผมมั่กมาก

เจ้าของเดียวกับ :: bmx เด็กเมื่อวานซืน
jimjan
AA Pro

« Reply #8 on: December 22, 2012, 02:56:43 AM »

Grin Grin Grin

Drop Out Saver 550฿

FB :
https://www.facebook.com/groups/bkkoldschoolbmx/
มันไม่ยากเลยครับ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้ออ
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length