Welcome, Guest. Please login or register.
April 20, 2024, 04:22:07 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เชิญร่วมโหวตรถ "ขวัญใจชาว OS BMX Thailand" ครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 3 [4] Print
Author Topic: เชิญร่วมโหวตรถ "ขวัญใจชาว OS BMX Thailand" ครับ  (Read 19902 times)
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #45 on: May 10, 2009, 10:03:29 PM »

ไม่ต้องโหวตใหม่หรอกครับ พี่เชอรี่คู่ควรกับรางวัลนี้มากกว่าผมแน่ๆ ผมขอสละสิทธิ ผมเห็นความสามารถของพี่เชอรี่มากับตาครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #46 on: May 10, 2009, 10:12:08 PM »

เห็นด้วยว่า ให้ playoff โดยให้สมาชิกโหวตเข้ามาเฉพาะ 2 คันนี้อีกครั้ง
แต่ยังไงก็แล้วแต่ท่าน admin ในฐานะผู้จัด จะเห็นสมควรนะครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: 1 2 3 [4] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length