Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 05:14:13 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  โชว์รูม BMX / BMX Showroom
| |-+  Before & After (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  งูลอกคราบแล้วครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: งูลอกคราบแล้วครับ  (Read 12989 times)
Ripps Inc.
Novice
**

« Reply #15 on: October 24, 2008, 08:17:23 AM »

WOW!

Grin
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #16 on: October 24, 2008, 08:31:19 AM »

Shocked Shocked Shocked
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #17 on: October 24, 2008, 10:42:08 AM »

Grin  Grin  Grin คนละFEEL เลยนะ
INDY
Guest
« Reply #18 on: October 24, 2008, 10:57:00 AM »

สีขาวสวยดีครับ ไม่ค่อยเคยเห็น
เพราะปกติ สีนิยมของ DB ไม่เป็นโครเมี่ยม ก็ดำเท่านั้น
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #19 on: October 24, 2008, 11:10:09 AM »

ป๊าดดด...งามขนาด... Shocked
สวยมาก...ไม่ค่อยเห็นนะครับ DB สีขาวมันส์ดีครับ Grin Grin Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #20 on: October 24, 2008, 07:14:08 PM »

สวยนะครับ เห็นแล้วอยากทำคุว่า ให้สวยๆ มั้งจังเลยครับ ยังตัดสินใจไม่ถูกนะครับ จะไปทางใดดี Cheesy
แต่ ว่า แบ่งขาย สติกเกอร์ ให้สักชุดได้ไหมเอยครับ ต่อคิวจากน้องบอลนะครับ Cheesy
« Last Edit: October 24, 2008, 07:15:57 PM by knuun » Logged

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Jame
AA Pro

« Reply #21 on: October 25, 2008, 12:40:15 AM »

สวยงามมากๆเลย ต้าร์  Shocked

For Love Or Money
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #22 on: October 27, 2008, 08:05:15 AM »

คันนี้เห็นตัวจริงในงานวันเสาร์ สวยมาก ๆ
ผมโหวตให้ด้วย สำหรับรถไทยใช้แล้วยอดเยี่ยม...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
TAR_FFBC
Looking Over the Fence
*

BACK TO THE BASIC

lonetarr@hotmail.com
« Reply #23 on: October 27, 2008, 10:12:34 AM »

คันนี้เห็นตัวจริงในงานวันเสาร์ สวยมาก ๆ
ผมโหวตให้ด้วย สำหรับรถไทยใช้แล้วยอดเยี่ยม...

ขอบคุณมากครับพี่ธนิต ใจเราตรงกันนะครับ เพราะผมก็โหวตรถนอกให้พี่พอดี มามะ มาแลกรถกัน ฮะฮ่า แซวเล่นนะฮะ
อยากจะลองปั่นพีเคตัวจริงเสียงจริง แต่ใจไม่กล้าพอครับ รถแจ่มซะขนาดนั้น สัมผัสยังแตะเบาๆ เลยละฮะ

BOOF.
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #24 on: October 27, 2008, 10:58:42 AM »

ขอบคุณเช่นกันครับสำหรับคะแนนโหวต

วันนั้นผมก็ลืมไป จริง ๆ ตั้งใจอยากให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ผู้สนใจได้ลองปั่นรถผมก่อนเข็นจะเอาไปเก็บ
(จำได้ว่ารับปากเพื่อน ๆ ในนี้ไว้ด้วย)
ไม่หวงครับสำหรับรถผม ประกอบขึ้นมาไม่ได้เอาไว้โชว์อย่างเดียว ปกติผมใช้ขี่เล่นออกกำลังกายอยู่เสมอ

เสียดาย เอาไว้คราวหน้านะน้องต้าร์ ถ้ามีโอกาสยกคันนี้ไปอีกรับรองไม่ลืมให้ยืมปั่นแน่นอนครับ...

ขอบคุณมากครับพี่ธนิต ใจเราตรงกันนะครับ เพราะผมก็โหวตรถนอกให้พี่พอดี มามะ มาแลกรถกัน ฮะฮ่า แซวเล่นนะฮะ
อยากจะลองปั่นพีเคตัวจริงเสียงจริง แต่ใจไม่กล้าพอครับ รถแจ่มซะขนาดนั้น สัมผัสยังแตะเบาๆ เลยละฮะ

[/quote]

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
sx ts2
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #25 on: November 18, 2008, 06:46:30 PM »

ม่ทราบว่าคอจับแฮนด์ซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับพอดีหาอยู่ครับ

เร๊คเก้เชื่อพ่อ รู้จักพอเพียง
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length