Welcome, Guest. Please login or register.
April 28, 2024, 08:01:56 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  ประกาศถึงท่านสมาชิก / Announcements Heard By All
| |-+  สมาชิกใหม่แวะทักทายแนะนำตัว / Way up & Welcome (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  !!ผมใหม่ครับ KUWAHARA ด่วนๆๆๆ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: !!ผมใหม่ครับ KUWAHARA ด่วนๆๆๆ  (Read 5006 times)
Nink
Looking Over the Fence
*

Email
« on: June 09, 2009, 02:46:10 AM »

คือผมเพิ่งดูเวปนะครับ เจอเวปนึงบอก KUWAHARA ที่ขายในไทยมีรุ่นเดียว แล้วก็มีการนำภาพตัวถังเก่าๆมาทำใหม่ แล้วเค้าลงอยู่ภาพนึง บอกนำมาจากพิพิธภัณฑ์ของ KUWAHARA รุ่นKZ2.5 aka "E.T" Model ไหงมันเหมือนของผมเลย ซื้อมา 25ปีก่อน สภาพสนิมน้อยมาก ถามผู้รู้หน่อยครับ เดี๋ยวจะถ่ายให้ดูครับ
Nink
*

Email
« Reply #1 on: June 09, 2009, 02:48:05 AM »

นี่ครับเวปที่เจอ Shocked SmileyC:\Documents and Settings\Nink\Desktop\Wep link\BMX racing 20 ปี ปลุกผีขึ้นมาขี่ใหม่.mht
ดีนะมีคนมาขอซื้อแต่ไม่ได้ขายเพราะเป็นคันแรกที่พ่อซื้อให้ แล้วมีเวปไหนที่เค้ารวมตัวBMX รุ่นเก่าๆนะครับ
« Last Edit: June 09, 2009, 02:52:29 AM by Nink » Logged
Jame
AA Pro

« Reply #2 on: July 07, 2009, 08:31:50 PM »

ก็เวปนี้แหละครับพี่นิ้งที่รวมตัวกันเดือนหน้าก็จะรวมตัวกันอีกแล้วครับสนใจยังไงโทรหาผมโลดดดดด Grin

For Love Or Money
Nink
*

Email
« Reply #3 on: February 16, 2011, 08:31:22 PM »

คือผมเพิ่งดูเวปนะครับ เจอเวปนึงบอก KUWAHARA ที่ขายในไทยมีรุ่นเดียว แล้วก็มีการนำภาพตัวถังเก่าๆมาทำใหม่ แล้วเค้าลงอยู่ภาพนึง บอกนำมาจากพิพิธภัณฑ์ของ KUWAHARA รุ่นKZ2.5 aka "E.T" Model ไหงมันเหมือนของผมเลย ซื้อมา 25ปีก่อน สภาพสนิมน้อยมาก ถามผู้รู้หน่อยครับ เดี๋ยวจะถ่ายให้ดูครับ
Beephomet
AA Pro

—• วัยรุ่นเพชรเกษม •—

« Reply #4 on: February 16, 2011, 08:33:27 PM »

สวัสดีครับ Grin

• ลาก่อย •
Nink
*

Email
« Reply #5 on: February 16, 2011, 08:38:34 PM »

สวัสดีครับ Grin
หวัดดีครับ :)ไม่ได้เจตนาดันกระทู้ แต่งงทำไมรูปหายหมดเลย แล้วผมแก้ไขกระทู้ไม่ได้น่ะ  Huh
Jame
AA Pro

« Reply #6 on: February 16, 2011, 10:11:20 PM »

หวัดดีครับพี่นิ้งนึกว่าเลิกไปแล้วนะเนี่ย Grin

For Love Or Money
Nink
*

Email
« Reply #7 on: February 17, 2011, 11:54:39 AM »

หวัดดีครับพี่นิ้งนึกว่าเลิกไปแล้วนะเนี่ย Grin
หวัดดีJame ยังจอดเนียนเหมือนเดิม พี่ก็รู้จักเราคนเดียวแหละ Smiley แต่พี่รู้จักพี่คนที่รับถ้วยวันสวนรถไฟนะ ใส่แขนยาว รวบผมแล้วกางเกงยีนส์ขาม้า พี่เค้าเรียนร.ร. อัสสัมชัญ ธนบุรีนี่Jame นี่โครงBody รถDrift สวยไหมพี่ทำเอง แล้วทางRC Racing Magazine ขอลงปก แล้วหน้าสี3หน้าขาวดำ1(ขอคุยหน่อย.. ;Dเพราะปลื้มนะ ก็นี่แหละRCพี่เลยไม่มีเวลา

ปรับโหลดต่ำลง Cheesy

james
B Pro

old school อยู่ในกล่อง

name_james@hotmail.com
WWW Email
« Reply #8 on: February 17, 2011, 12:17:07 PM »

เล่น r/c เหมือนกันด้วย
ว่างๆเชิญที่ www.rc-plus.net/board นะครับ
คอเดียวกันเพียบเลย  Grin
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #9 on: February 17, 2011, 11:49:34 PM »

งานเทพ มากครับ  Smiley

รอชม  k et  คันดำ อีกทีนะครับ     Cheesy 

นานๆ เอามาปั่นยกหน้าเล่น ก็เพลิน ดีครับ   Smiley     

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Nink
*

Email
« Reply #10 on: February 18, 2011, 02:28:08 AM »

เล่น r/c เหมือนกันด้วย
ว่างๆเชิญที่ www.rc-plus.net/board นะครับ
คอเดียวกันเพียบเลย  Grin
                            งานเทพ มากครับ  Smiley

รอชม  k et  คันดำ อีกทีนะครับ     Cheesy 

นานๆ เอามาปั่นยกหน้าเล่น ก็เพลิน ดีครับ   Smiley    
:)ขอบคุณครับ Cheesy
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length