Welcome, Guest. Please login or register.
April 30, 2024, 07:37:54 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ข่าวสารงาน OS BMX THAILAND GATHERING #1 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  **ภาพบรรยากาศOS BMX THAILAND GATHERING ครั้งที่ 1 อันแสนประทับใจ ***
0 Members and 2 Guests are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print
Author Topic: **ภาพบรรยากาศOS BMX THAILAND GATHERING ครั้งที่ 1 อันแสนประทับใจ ***  (Read 85119 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #30 on: October 27, 2008, 08:09:06 PM »

หวัดดีครับพี่ ย.แย้....แวะมาเยี่ยมกันถึงที่ครับ....อย่างที่กล่าวไปบ้างแล้ว...ถ้าปราศจากทุกๆท่านในวันงานนั้นงานคงไม่ได้บรรลุวัตถุประสงค์ที่เราตั้งใจจะทำกันหนะครับ....งานหน้าหวังว่าคงมากันครบเหมือนเดิมนะครับพร้อมกันท่านอื่นๆที่พลาดในคราวนี้ครับ  Wink

ขอขอบพระคุณ มากๆครับ ทุกๆท่านที่มาร่วมงาน โดยเฉพาะผู้จัดทุกท่านที่ต่างร่วมแรงใจเป็น 1 จนผลงานออกมาได้ประทับใจผู้ร่วมงานทุกท่าน รวมถึงสื่อทุกท่านที่ถ่ายทอดบรรยากาศภายในงานทุกเม็ด อยากจะบอกว่าผู้ที่ไม่ได้มา โอกาสหน้าต้องมาให้ได้ครับ แล้วจะรู้ว่ามีอะไรอีกมากมายกว่าที่คิด

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #31 on: October 27, 2008, 08:56:33 PM »

มีโอกาสก็มาแจมๆกันอีกนะครับพี่แย้... Grin
มันส์ดีครับ...ว่าแต่วันนั้นเมารึป่าวครับพี่..งิงิ Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #32 on: October 28, 2008, 07:45:30 AM »

เช่นกันครับ สําหรับการลงรูปภาพมาให้ชม ต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ
และเพื่อนๆ ที่ช่วยกันจนงานออกมาได้ดีขนาดนี้
ไว้งานหน้าเตรียมไปลุย แถวสยามถิ่น พี่pum คุณต้น กะน้องนัท ครับผม
mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #33 on: October 28, 2008, 08:06:01 AM »

เห็นรูปในงาน สนุกมากคับ อยากไปมากๆๆคับ  รถก่อสวย มีปาร์ตี้ อีก
อดไปเลยคับปีนี่  ปีหน้าไม่พลาดแน่ๆๆคับ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #34 on: October 28, 2008, 10:44:51 AM »

ปีหน้าห้ามพลาดนะครับน้อง mink ครบทุกรถและครบทุกรสครับทั้ง...มันส์...มึน...และเมา Grin

เห็นรูปในงาน สนุกมากคับ อยากไปมากๆๆคับ  รถก่อสวย มีปาร์ตี้ อีก
อดไปเลยคับปีนี่  ปีหน้าไม่พลาดแน่ๆๆคับ

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
friendgroup
B Pro

Email
« Reply #35 on: October 28, 2008, 12:18:27 PM »

พี่ๆ ทีมสตั้นท์ ในวันงาน ทั้งหลายครับ หายปวดเมื่อยกันหรือยังคร้าบบบบบ

!!!  GO HARD OR GO HOME  !!!
Jame
AA Pro

« Reply #36 on: October 28, 2008, 12:22:53 PM »

พี่ๆ ทีมสตั้นท์ ในวันงาน ทั้งหลายครับ หายปวดเมื่อยกันหรือยังคร้าบบบบบ

ผมดูแล้วยังเหนื่อยแทนพี่เลย   Cheesy

ป.ล แต่กลัวทีมงานถูกรถเชี่ยวมากกว่า   Grin

For Love Or Money
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #37 on: October 28, 2008, 12:51:52 PM »

นำภาพลีลาของคุณอู๊ด มาให้ดูเพิ่มเติมครับ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Jame
AA Pro

« Reply #38 on: October 28, 2008, 12:56:35 PM »

ทีเด็ดเลยครับ พี่อู๊ด พี่แย้   Shocked

For Love Or Money
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #39 on: October 28, 2008, 01:23:05 PM »

ชุดนี้เปฯภาพเดี่ยว ถ่ายคู่กันระหว่างเจ้าของกับรถแต่ละคัน

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #40 on: October 28, 2008, 01:29:19 PM »

ชุดสุดท้าย เป็นภาพหมู่ ในหลาย ๆ ลีลา

mink-lam
AA Pro

Email
« Reply #41 on: October 28, 2008, 08:04:39 PM »

ปีหน้าห้ามพลาดนะครับน้อง mink ครบทุกรถและครบทุกรสครับทั้ง...มันส์...มึน...และเมา Grin

ได้คับพี่นุชา งานนี่พอดี ลูกพึ่งลูกได้  38 วัน ไม่กล้าไป เด่ว ท่านสูงสุด จะไล่ออกจาก บ้านขอรับ อิอิอิ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #42 on: October 29, 2008, 02:02:28 PM »

เดี๋ยวอีกหน่อยรูปเหล่านี้ก็จะเป็นตำนาน ใครพอมีเวลาก็เซฟๆเก็บไว้บ้างนะครับ ส่วนผมดูจนตาลายไปหมดแล้วครับ อิอิ Wink
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #43 on: October 29, 2008, 05:10:24 PM »

::)ขอบคุณขอรับที่เป็นห่วงกัน วันนั้นก็พอตึงๆ...แค่จิบๆแล้วก็จิบๆๆ เพราะต้องขับแมงกะไซค์ กลับสมุทรปราการอีก แถมฝนตกเล็กน้อยถึงปานกลาง เรือเล็กงดออกจากฝั่ง Grin ไม่เอ่ยชื่อนะเพราะสมาชิกเยอะแล้วก็อบอุ่นเป็นกันเองดี แต่ขอบคุณทุกท่านมากๆขอรับ
คราวน่าผมขอเสนอประกวด Miss OS ด้วยดีกว่า ผมว่าน้องมุกได้รางวัลแน่ๆ แต่เป็นรางวัลสูงสุดนะขอรับ (ลูกโป่งสวรรค์ 1 ใบ) สูงสุดเลย.... น้องมุก ครับ ผมล้อเล่นนะครับ อิอิ....แล้วพบกันในครั้งต่อไป รักษาสุขภาพด้วยนะครับเพื่อนๆพี่น้องทุกท่าน

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #44 on: October 29, 2008, 05:16:52 PM »

เสียดายช่วงดึกนั่งคนละโต๊ะกับคุณแย้ เลยไม่ได้เดินไปชนแก้วด้วย
เพราะนั่งได้แป๊บเดียวเริ่มออกอาการเมาจากฤทธิ์เบียร์ผสมเรด
ไว้โอกาสหน้านะครับ คุณแย้
ธนิต

::)ขอบคุณขอรับที่เป็นห่วงกัน วันนั้นก็พอตึงๆ...แค่จิบๆแล้วก็จิบๆๆ เพราะต้องขับแมงกะไซค์ กลับสมุทรปราการอีก แถมฝนตกเล็กน้อยถึงปานกลาง เรือเล็กงดออกจากฝั่ง Grin ไม่เอ่ยชื่อนะเพราะสมาชิกเยอะแล้วก็อบอุ่นเป็นกันเองดี แต่ขอบคุณทุกท่านมากๆขอรับ
คราวน่าผมขอเสนอประกวด Miss OS ด้วยดีกว่า ผมว่าน้องมุกได้รางวัลแน่ๆ แต่เป็นรางวัลสูงสุดนะขอรับ (ลูกโป่งสวรรค์ 1 ใบ) สูงสุดเลย.... น้องมุก ครับ ผมล้อเล่นนะครับ อิอิ....แล้วพบกันในครั้งต่อไป รักษาสุขภาพด้วยนะครับเพื่อนๆพี่น้องทุกท่าน

Pages: 1 2 [3] 4 5 6 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length