Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 09:11:38 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ข่าวสารงาน OS BMX THAILAND GATHERING #1 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  เสื้องาน OS มาแล้วครับ
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: เสื้องาน OS มาแล้วครับ  (Read 15753 times)
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #15 on: November 25, 2008, 12:38:40 PM »

เรียนท่าน ส.ส. ครับ...มีหลายเสียงถามมาว่าเสื้อได้ทะยอยจัดส่งรึยังครับผม

ช่วยชี้แจงด้วยนะครับ  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #16 on: November 25, 2008, 10:54:49 PM »

ก่อนอื่นต้องขอประทานโทษเพื่อนๆสมาชิกครับ...ที่มิได้ส่งข่าวเรื่องเสื้อให้ทราบครับ... Cheesy
อย่างแรกต้องขอออกตัวนิดนึงครับ...คือช่วงสองอาทิตย์ที่ผ่านมาผมมีงานด่วนและกลับดึกมาตลอด...แต่ก็ตามเรื่องอยู่ตลอดครับ... และเสื้อก็เสร็จแล้วครับ...แต่ผมยังไม่พร้อมที่จะเข้าไปรับเสื้อชุดแรกที่เสร็จ...Cheesy
อย่างที่สองคือ...ทาง " พี่โกเสือ  ไชยปราการ " แกโทรหาผมว่าจะจัดงาน os-bmx ที่เชียงใหม่และอยากได้เสื้อไปแจกในงาน os ทางภาคเหนือครับ...ก็เลยมีการสั่งเพิ่มจำนวนไปอีกนิดหน่อยครับ... Grin   (แกบอกว่าอยากให้เหมือนกันทั้งประเทศครับเพราะเราคือ osbmx-thailandครับ)
ซึ่งผมเองก็ว่ามันก็เป็นการดีครับ...และทางน้องคนทำเสื้อแกก็บอกผมว่าให้มารับทั้งหมดพร้อมกันที่เดียววันจันทร์หน้าที่ 1/12/08 ครับ....
อาทิตย์หน้าผมจะรีบจัดส่งให้ทุกๆท่านเลยนะครับ...ขอบคุณมากๆครับที่ให้ความสนใจและต้องขอประทานโทษอีกครั้งครับที่ช้า....ถ้าเร็วไม่ใช่ผมครับ... Grin Grin Grin
และต้องขออนุญาตพี่โกครับที่กล่าวพาดพิง...แล้วผมจะขึ้นไปเชียงใหม่เอาเสื้อไปส่งให้กับมือพี่โกเลยครับ...จะได้ไปเจอสมาชิกทางภาคเหนือของเราด้วยครับ...ไปแน่นอนครับ.... Grin Grin Grin

เรียนท่าน ส.ส. ครับ...มีหลายเสียงถามมาว่าเสื้อได้ทะยอยจัดส่งรึยังครับผม

« Last Edit: November 25, 2008, 10:57:01 PM by nucha » Logged

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
chao chao
AA Pro

« Reply #17 on: November 25, 2008, 11:04:31 PM »

ผมอยากไปด้วยๆๆ   Smiley   ได้ไหมครับ  อิอิ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #18 on: November 25, 2008, 11:17:43 PM »

อยากไปตวยคนครับ แต่สงสัยงานนี้ลูกสาวกั๊บเมีย จะบ่อยอมฮื้อไป๋คร้าบ... Cry

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
admin
AA Pro

« Reply #19 on: November 26, 2008, 07:05:03 AM »

น่าไปๆ....เมื่อไหร่ละเนี้ย...เผื่อใช้แผน A อีกรอบพา ผบ ที่บ้านกับคุณลูกไปด้วย  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
sx ts2
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #20 on: November 27, 2008, 09:28:14 PM »

พี่ครับถ้ามีเหลือผมจอง2ตัวนะครับขอไซร์ Lกับ XLนะครับ 0812050462

เร๊คเก้เชื่อพ่อ รู้จักพอเพียง
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #21 on: December 17, 2008, 09:04:04 PM »

ก่อนอื่นต้องขอประทานโทษเพื่อนๆสมาชิกครับ...ที่มิได้ส่งข่าวเรื่องเสื้อให้ทราบครับ... Cheesy
อย่างแรกต้องขอออกตัวนิดนึงครับ...คือช่วงสองอาทิตย์ที่ผ่านมาผมมีงานด่วนและกลับดึกมาตลอด...แต่ก็ตามเรื่องอยู่ตลอดครับ... และเสื้อก็เสร็จแล้วครับ...แต่ผมยังไม่พร้อมที่จะเข้าไปรับเสื้อชุดแรกที่เสร็จ...Cheesy
อย่างที่สองคือ...ทาง " พี่โกเสือ  ไชยปราการ " แกโทรหาผมว่าจะจัดงาน os-bmx ที่เชียงใหม่และอยากได้เสื้อไปแจกในงาน os ทางภาคเหนือครับ...ก็เลยมีการสั่งเพิ่มจำนวนไปอีกนิดหน่อยครับ... Grin   (แกบอกว่าอยากให้เหมือนกันทั้งประเทศครับเพราะเราคือ osbmx-thailandครับ)
ซึ่งผมเองก็ว่ามันก็เป็นการดีครับ...และทางน้องคนทำเสื้อแกก็บอกผมว่าให้มารับทั้งหมดพร้อมกันที่เดียววันจันทร์หน้าที่ 1/12/08 ครับ....
อาทิตย์หน้าผมจะรีบจัดส่งให้ทุกๆท่านเลยนะครับ...ขอบคุณมากๆครับที่ให้ความสนใจและต้องขอประทานโทษอีกครั้งครับที่ช้า....ถ้าเร็วไม่ใช่ผมครับ... Grin Grin Grin
และต้องขออนุญาตพี่โกครับที่กล่าวพาดพิง...แล้วผมจะขึ้นไปเชียงใหม่เอาเสื้อไปส่งให้กับมือพี่โกเลยครับ...จะได้ไปเจอสมาชิกทางภาคเหนือของเราด้วยครับ...ไปแน่นอนครับ.... Grin Grin Grin

เสื้อเริ่มทะยอยส่งแล้วหรือครับ จะได้รีบกลับไปดู กลัวตีกลับอ่ะ Cheesy

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #22 on: December 20, 2008, 03:04:14 PM »

ผมได้รับเสื้อแล้วครับ ขอขอบคุณ admin , nucha เป็นอย่างสูงครับ คราวนี้จะได้ประชาสัมพันธ์ OS กับเพื่อนรุ่นเก๋าที่ไม่ได้เจอกันได้มากขึ้น ถ้ามีงาน OS คราวหน้าจะได้แต่งเต็มยศซะที   

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
OSB
A Pro

« Reply #23 on: December 20, 2008, 10:10:17 PM »

ผมได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณครับ พี่นุชา

นาย ญาณวุฒิ จิรสุวรรณวงศ์
ร้านงี่ฮง 236/6 ถนนขวัญ แขวงวัดเทพศิรินทร์
เขตป้อมปราบ กทม 10100
กสิกร 065-2-43672-2
0869091991
ภาพยางครับ
http://www.osbmx-thailand.com/forum/index.php?topic=23030.45
Jame
AA Pro

« Reply #24 on: December 26, 2008, 04:19:12 AM »

ได้รับเสื้อแล้วครับแถมสติ๊กเกอร์มาด้วย สติ๊กเกอร์เต็มบ้านแล้ววันงานยังหยิบติดมาด้วยเป็นปึก  Grin

ป.ล อยากให้มีเสื้อรุ่นใหม่ไวๆ รออยู่ครับ  Wink

For Love Or Money
admin
AA Pro

« Reply #25 on: December 26, 2008, 08:30:23 AM »

ถ้าใช้ไม่หมด...กรุณาเก็บไว้บ้างนะคุณน้องสติกเกอร์อ่ะ....เผื่อได้ใช้ประโยชน์ Grin

ได้รับเสื้อแล้วครับแถมสติ๊กเกอร์มาด้วย สติ๊กเกอร์เต็มบ้านแล้ววันงานยังหยิบติดมาด้วยเป็นปึก  Grin

ป.ล อยากให้มีเสื้อรุ่นใหม่ไวๆ รออยู่ครับ  Wink

Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #26 on: December 31, 2008, 01:37:24 AM »

ของผมทำไมยังไม่ได้อ่ะครับ Huh

ผมจำได้ว่าบอกว่าฝากอุ๊มาให้ผมก็ได้ (ไม่รู้ผมให้ที่อยู่ไว้เป่า) Cry

แต่ไม่เป็นไรถ้าวันที่ 2 มค. 09 ไปที่เกาะเกร็ดฝากเอามาให้ผมด้วยนะครับ Wink

ปล. ใครมีสติ๊กเกอร์หลายใบผมขอแบ่งสัก2-3ใบ จะมาติดรถ Touring และ MTB ชาวบ้านเขาจะได้รู้จักพวกเราบ้าง Roll Eyes
« Last Edit: December 31, 2008, 01:41:03 AM by Lt. PT. / BMX freestyler » Logged

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #27 on: December 31, 2008, 03:07:10 AM »

ยังไม่ได้ฝากคุณอุ๊ไปนะครับ...ยังไงจะเอาไปให้วันนัดเลี้ยงรุ่นที่จะถึงนี้เลยนะครับผม..... Grin Grin
size L นะครับพี่  Wink

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length