Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 08:33:58 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ข่าวสารงาน OS BMX THAILAND GATHERING #1 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพควันหลงวันงาน OS-BMX Thailand Garthering # 1
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 Print
Author Topic: ภาพควันหลงวันงาน OS-BMX Thailand Garthering # 1  (Read 21357 times)
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« on: October 28, 2008, 02:28:39 PM »

ภาพควันหลงวันงานครับ เอาจากรูปที่มีจากพี่วุฒิ มาลงให้ชมกัน..

เริ่มจากหน้างานก่อนเลยครับผม (คนทีหันหลังให้ใส่เสื้อสีดำ..ไม่ใช้ใครที่ไหนครับ พี่ชวนนี้เอง งานนี้แอบมาสุ้มดู PK กะจะไปแต่งPK นอกให้สวยบาดใจ อิๆ)

ผบ.ทบ.ใครครับยืนคุมอยู่ (น้องสาวพี่วุฒิ นี้เอง)

เล่นกันสดๆครับ..เอามันที่งานนี้แหละ..สวยสมใจพี่ ภาวี ไปเลยงานนี้

ขาดคนนี้ไปไม่ได้ครับงานนี้.. พี่ ย.แย้ ขวัญใจชาว BMX

คนนี้ครับ ที่โชว์ลีลา พอหอมปากหอมคอ..พี่อู๊ด Jumper..

« Last Edit: October 29, 2009, 08:08:47 AM by อั้น » Logged
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #1 on: October 28, 2008, 02:36:46 PM »

พี่ภาวี..กับรถเมอริด้าคันงาม

พี่ประสิทธ์..กับน้องชาย (จริงป่าว)

พี่ประกรณ์..กับ รถคู่ใจ หัวใจ BMX ....ชนเบียร์กันแต่ไม่เที่ยง

คุณหน่อย...หลังจากอดตาหลับขับตานอน มาประกอบรถ เพื่อมางานนี้โดยแท้ นับถือครับ

พี่วุฒิ เมอริด้า กับรถประจำกายไม่เคยห่าง..ยกเว้นเวลาส่วนตัวจริงๆนะจะบอกให้

« Last Edit: November 07, 2008, 10:52:41 AM by Au/Job » Logged
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #2 on: October 28, 2008, 02:48:37 PM »

คนนี้ครับ กับ น้องสาวสุดน่ารัก ..ท่าน สส.นุชา กับ เจ้า E.T. คันงาม

ลูกพี่ พจน์ กับ รถที่ตอนนี้เป็นอดีตไปแล้ว..ต้องเก็บรูปนี้ ไว้ในความทรงจำ ใช่ม่ะลูกพี่ พจน์

ส่วนคนนี้ ผมเองครับ

พี่ ธนิตครับ ..กับ PK คันสวย

ป๋า ออย..กับ รถสุดรสครับ..มีสไตล์จริงๆ..แม้ขณะถ่ายรูป ..คนนี้ชนเบียร์กับผมตั้งแต่ สิบโมงกว่า..

คนนี้ครับ ลูกพี่นะ กับรถ PK ที่ผมชอบมากๆ  ต้องบอกว่าสุดๆครับ คันนี้

น้องเล็กสุด คุณชายอั้น กับรถ ที่แต่งโดนใจผมอีกคัน ...คนนี้ก็ใช่ย่อยอีกคน ที่ชนเบียร์กันกับผม พร้อมๆ ป๋าออย

« Last Edit: October 28, 2008, 03:12:35 PM by Au/Job » Logged
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #3 on: October 28, 2008, 02:57:57 PM »

รวมฝูงชาว SE

รวมกลุ่มคนวัยหนุ่มหัวใจ OS-BMX เต็มร้อย

ชาว OS-BMX Thailand จงเจริญ...ไชๆๆๆโยๆๆๆ...!

« Last Edit: October 28, 2008, 03:14:23 PM by Au/Job » Logged
Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #4 on: October 30, 2008, 07:38:43 AM »

บางภาพไม่ชัดเท่าไหร มือใหม่หัดถ่ายครับ
แต่มุมภาพมันสวย
petchy
Intermediate

Mahasarakham OS-BMX Club

f.fann@msn.com
Email
« Reply #5 on: October 30, 2008, 10:17:07 AM »

มีแต่ภาพสวยๆพร้อมคำบรรยาย ถูกใจสุดๆเลยครับ

MSN : f.fann@msn.com
Tel : 084-0308720
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #6 on: October 30, 2008, 12:57:08 PM »

รูปยังมีอีกนะครับ แต่ต้องขอเวล up รูปก่อน ต้องใช้เวลานิดหนึ่ง จะพยายามเอามาลงให้ครบทุกคน และให้ชมกันครับ
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #7 on: October 30, 2008, 07:34:15 PM »

สุขใจจริงๆครับงานนี้ เสียอย่างเดียว วีซ่า ผม มีน้อย ต้องรีบกลับ ใว้งานหน้า คงต้องทำตัวดีๆ  ทำใว้เยอะๆจะได้ขอวีซ่าได้ยาวๆหน่อยครับ

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

Jame
AA Pro

« Reply #8 on: October 31, 2008, 11:52:05 AM »

สุขใจจริงๆครับงานนี้ เสียอย่างเดียว วีซ่า ผม มีน้อย ต้องรีบกลับ ใว้งานหน้า คงต้องทำตัวดีๆ  ทำใว้เยอะๆจะได้ขอวีซ่าได้ยาวๆหน่อยครับ

ถ้าไม่พาน้องชายมาอาจจะกลับดึกได้นะพี่ 555

For Love Or Money
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #9 on: October 31, 2008, 12:34:18 PM »

มีรูปมาเพิ่มมาเพิ่มอีกแย้วครับ

คุณเก่งกับ DB Cro-Mo ไทย

คนนี้จำชื่อไม่ได้จริงๆ ขอโทษด้วยครับ

คุณมุ และรถคันเก่ง

คุณ ชล

คุณ ตง มาไกลจากโคราช นับถือครับ

Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #10 on: October 31, 2008, 12:41:29 PM »

คนนี้จำชื่อไม่ได้ แต่เคยดูท่านนี้แข่งที่ร้านคุณหน่อย มอเตอร์เวย์...มาไกลเหมือนกัน จากแดนย่าโม

คนนี้มันส์สุดๆไปเลยครับ คุณ นัณ

พี่ปั้ม กับรถเพื่อนยาก ที่ใช้มาตั้งแต่วัยวันหวานยังหวานอยู่...ในงานมีโชว์ลีลาเล็กน้อยให้ได้มันส์ๆๆ

คุณ dritdrit กับ SE Quadangle ปี 2007 ตัวทีมแข่ง...เบื่อบอกนะจะรับไปใช้งานเอง  Grin

น้องเชาๆ กับเล่นรุ่นลายคราม ของคุณพ่อ
« Last Edit: October 31, 2008, 12:59:45 PM by Au/Job » Logged
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #11 on: October 31, 2008, 12:48:02 PM »

คุณ นุ่น กับ Redline Proline ตัว Topๆ เลยตัวนี้

พี่ต้น กับรถ RIPPER ที่สวยที่สุดในงาน

คุณ บอย สิงห์บุรี กับ RIPPER ที่ โมใส่ V-Break

คุณ ตาล...กะน้องแดงแรงฤทธิ์

« Last Edit: October 31, 2008, 01:01:48 PM by Au/Job » Logged
Au/Job
AA Pro

Email
« Reply #12 on: October 31, 2008, 12:56:58 PM »

คุณ ปืน..เป็นอีกคนครับที่มาไกลจากสุรินทร์  ...แถบยังมาโชว์ลีลาเด็ดอีกต่างหาก

คุณต้า..ครับ

พี่ธนากร กับ DB โคโมลี่ ไทย แต่งในแบบ ฟรีสไตล์..สีสันสดใส เหมาะกับวัยหวานจริงๆ Wink

เทห์กันสุดๆๆ...เหมือนอยู่ใน LA (ดูเอาจากหนังอ่ะ)

« Last Edit: October 31, 2008, 01:34:26 PM by Au/Job » Logged
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #13 on: November 02, 2008, 12:05:05 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin เห็นรูปวันงาน meeting 2 ของแต่ละคนแล้ว มันรู้สึก คึกคักๆยังงัยบอกไม่ถูกครับ อยากจะหาที่ทำสนามไว้ขี่ซะแล้วซิ
 Grin Grin Grin ดูจากรูปแล้ว รุ้สึกว่าตะเกียบหน้า ไม่เข้ากับรถเลยน่ะครับ โดดอยู่สีเดียว สงสัยจะต้อง .............. ซะแล้ว ฮิฮิฮิ
 Grin Grin Grin อ้อ quadangle team ตัวนี้ model 2008 ครับ คุณอุ๊ ได้มาจากพี่ JATE/N ครับ
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #14 on: November 02, 2008, 12:14:43 AM »

ต้องเอาตะเกียบไปพ่นสีดำครับคุณต่อ เพื่อเพิ่มความดุดัน...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Pages: [1] 2 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length