Welcome, Guest. Please login or register.
April 19, 2024, 12:16:56 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  รวมกระทู้งาน OSBMX-Thailand Gathering ครั้งที่ผ่านๆมาครับ
| |-+  ข่าวสารงาน OS BMX THAILAND GATHERING #1 (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ภาพควันหลงวันงาน OS-BMX Thailand Garthering # 1
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: ภาพควันหลงวันงาน OS-BMX Thailand Garthering # 1  (Read 21335 times)
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #15 on: November 02, 2008, 12:19:15 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin จริงอย่างที่พี่ว่าครับ มันต้องดำ ถึงจะดูไม่ ทะแม่ง แต่การทำสีนี่ซิพี่ เสียดายความเงาครับ เฮ้ออออออออออออ

ต้องเอาตะเกียบไปพ่นสีดำครับคุณต่อ เพื่อเพิ่มความดุดัน...
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #16 on: November 02, 2008, 12:30:22 AM »

อยากหล่อคงต้องยอมล่ะครับ ผมว่า
แต่ยังไงคุณต่อ ต้องหาร้านที่ลอกโครเมี่ยม และพ่นสีเนี๊ยบ ๆ หน่อยนะครับ

จริงอย่างที่พี่ว่าครับ มันต้องดำ ถึงจะดูไม่ ทะแม่ง แต่การทำสีนี่ซิพี่ เสียดายความเงาครับ เฮ้ออออออออออออ

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #17 on: November 02, 2008, 02:36:35 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin เห็นรูปวันงาน meeting 2 ของแต่ละคนแล้ว มันรู้สึก คึกคักๆยังงัยบอกไม่ถูกครับ อยากจะหาที่ทำสนามไว้ขี่ซะแล้วซิ
 Grin Grin Grin ดูจากรูปแล้ว รุ้สึกว่าตะเกียบหน้า ไม่เข้ากับรถเลยน่ะครับ โดดอยู่สีเดียว สงสัยจะต้อง .............. ซะแล้ว ฮิฮิฮิ
 Grin Grin Grin อ้อ quadangle team ตัวนี้ model 2008 ครับ คุณอุ๊ ได้มาจากพี่ JATE/N ครับ
คุณต่อลองเปลี่ยนสติกเกอร์ landing gear เป็นสีคำ หรือสีฟ้าอ่อนเหมือนสีเฟรมดูสิครับ ผมเพิ่งลองทำกับquadสีฟ้า แล้วเปลี่ยนอะไหล่ดำ เปลี่ยนสติกเกอร์ดำรถผมสวยขึ้นเยอะเลยครับ เพราะผมเคยเอาตะเกียบคันripperไปลอก แล้วพ่นดำ ยุ่งยากมากๆครับ
แต่จริงๆรถคุณต่อก็สวยอยู่แล้วครับ

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #18 on: November 02, 2008, 11:31:23 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ขอบคุณ พี่ธนิต กับ คุณต้น จริงๆครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ ผมฝากน้องชายซื้อตะเกียบดำแล้วครับ ไม่รู้จะได้รึป่าว
 Grin Grin Grin ถ้าได้ เปลี่ยนแล้ว จะมาโพสท์ ให้ติชมกันอีกน่ะครับ  Grin Grin Grin
bmxordie
B Pro

ปั่นกันไปยาว ๆ

Email
« Reply #19 on: November 09, 2008, 02:21:14 PM »

คนนี้เขาตัวจริง เจอได้ทุกงานแข่ง  Cheesy Cheesy Cheesy
ไว้เจอกันงานหน้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2010, 00:00:01 AM โดย KOOK »
มือถือสาก ปากถือศิล
pichaitwin2000
Looking Over the Fence
*

Email
« Reply #20 on: February 10, 2009, 12:54:10 PM »

มีตติ้งครั้งต่อไปเมื่อไรครับ

ถอยKWAHARA KZ1 retroมาแต่อุปกรณืที่ใด้มาไม่ถูกใจอยากหาแบบNOSมาใส่แทนใครสนใจจะแบ่งปันติดต่อมาเลย pichai67@hotmail.comหรือ081-927-5988
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length