Welcome, Guest. Please login or register.
April 27, 2024, 11:53:45 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  วันอาทิตย์ที่ 2 สิงหาคม 2552 พบกับกิจกรรมแข่งขัน B-MAX REDLINE INTENSE CUP
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: วันอาทิตย์ที่ 2 สิงหาคม 2552 พบกับกิจกรรมแข่งขัน B-MAX REDLINE INTENSE CUP  (Read 5674 times)
meesak
Expert

meesak@thaimail.com
« on: July 26, 2009, 06:49:08 PM »

ขอเชิญพี่ๆน้องๆชาว OS ทุกท่าน ร่วมงานกิจกรรมพบปะสังสรรค์กับ
กิจกรรมการแข่งขันจักรยาน  B-MAX  SCHOOL REDLINE  INTENSE CUP 09  By   TCA  COUP
ณ สนามมีศักดิ์  Cycles ปรับปรุงสนามใหม่  ขี่ง่าย  ปลอดภัย  สนุกสนาน
กิจกรรมในวันงาน มีการสอนทักษะ  มีการทดสอบแข่งขัน  มีการประกวดรถ BMX  Old  School
ในวันที่  2  สิงหาคม  2552  ค่าสมัคร 200  บาท  เด็กไม่เกิน 15  ปี  ค่าสมัคร  150  บาท
สอบถามรายละเอียดได้ที่ ร้านมีศักดิ์ Cycles  โทร.081-9149347
สำหรับภาพบรรยากาศการแข่งขัน จะมีลงใน หนังสือ Sport Street คอลัมท์ BMX RACING และเว็บไซจักรยาน
ข่าวดีสำหรับชาว 4 CROSS เพิ่มรายการแข่งขันให้กับชาว 4 CROSS โดยเฉพาะ ห้ามพลาดนะครับ
วันอาทิตย์ที่ 2  สิงหาคม  2552
ประเภทการแข่งขัน BMX
1.  รุ่นเด็กอายุไม่เกิน      4     ขวบ                ชาย/หญิง
2.  รุ่นอายุไม่เกิน           6     ขวบ                ชาย/หญิง
3.  รุ่นอายุไม่เกิน           8     ขวบ                ชาย/หญิง
4.  รุ่นอายุไม่เกิน           10    ขวบ                ชาย/หญิง
5.  รุ่นอายุไม่เกิน           12    ขวบ                ชาย/หญิง
6.  รุ่นอายุไม่เกิน           12   ปีมือใหม่           ชาย
7.  รุ่นอายุไม่เกิน           15    ปี                    ชาย/หญิง
8.  รุ่นอายุไม่เกิน           18    ปี                    ชาย/หญิง
9.  รุ่นทั่วไป                   -                      ชาย/หญิง
10.  รุ่นทั่วไปมือใหม่       -                      ชาย/หญิง
11.  รุ่นอายุ                30-35  ปี                  ชาย
12. รุ่นอายุ                 36-40  ปี                  ชาย
13. รุ่นอายุ                 40       ปีขึ้นไป          ชาย
14. รุ่น OS BMX       35       ปีขึ้นไป          ชาย
15. ประกวดรถ BMX Old School  

4 CROSS
1.รุ่นอายุไม่เกิน         18   ปี               ชาย
2.รุ่นทั่วไป                                         ชาย
3.รุ่นอายุ 30 ปีขึ่นไป                           ชาย

เริ่มรับสมัครตั้งแต่ เวลา 10:00 น.
เริ่มทำการแข่งขัน เวลา 13:00   น.
ช่วงเช้าเปิดให้ทำการฝึกซ้อมได้จนถึง 13:00 น.

วัตถุประสงค์
เพื่อพบปะสังสรร และได้ประสบการณ์ในการแข่งขัน แลกเปลี่ยนความรู้กับเพื่อนพ้องชาวจักรยานด้วยกัน  อีกส่วนหนึ่งเป็นการอนุรักษ์จักรยาน bmx  Old School ไม่ให้สูญหายไปจากวงการจักรยาน  โดยการจัดการประกวดขึ้น   และต้องการให้ผู้ใหญ่และเด็กๆ  ให้ความสำคัญกับกีฬาจักรยาน bmx และต้องการให้ กีฬา bmx แพร่หลายมากขึ้น และส่งเสริมให้เด็กๆ หันมาเล่นกีฬาเพื่อห่างไกลยาเสพติด  ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์
กิจกรรมที่จัดก็จะเป็นกิจกรรมเรียบๆ ง่ายๆ เป็นกันเอง

มีรางวัล 1-3 ( เป็นเหรียญรางวัล )
มีอาหาร+น้ำดื่ม
เสื้อที่ระลึก

ขอคุณสำหรับเนื้อที่ ที่ให้ฝากข่าวครับ
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #1 on: July 26, 2009, 09:29:12 PM »

Grin ชาว OS มีใครไปบ้างครับ ผมจะไปแจมรุ่น OS ซะหน่อย Grin
Jame
AA Pro

« Reply #2 on: July 26, 2009, 09:37:50 PM »

Grin ชาว OS มีใครไปบ้างครับ ผมจะไปแจมรุ่น OS ซะหน่อย Grin

พี่สุภาจะลงด้วยเหรอครับสงสัยมันส์แน่ๆงานนี้ ส่วนผมยังไม่แน่ใจครับต้องรอดดูใกล้ๆอีกทีครับ Cheesy

ปล.มีประกวด osbmx อีกแล้วเหรอครับเดี๋ยวเอาใจช่วยคันอื่นดีกว่าเอาคันเดิมไปกลัวคนจะเบื่อซะก่อน Grin

For Love Or Money
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #3 on: July 26, 2009, 11:34:13 PM »

...ได้เลยเพ่...เดี๋ยวให้น้าป้ำกับธนากรลงไปจัดการ.... Grin Grin

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #4 on: July 27, 2009, 09:14:59 AM »

ไปแน่นอนครับ... Wink
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #5 on: July 27, 2009, 04:14:24 PM »

อาจจะบายครับ เพราะกลัวป๋าวีร์เบียดตกข้างทาง 55 Grin อ๋อไม่ใช่ครับถ้าคนลงแข่งเยอะอยู่แล้ว อยากให้ชาว OS ท่านอื่นๆลงไปสัมผัสสนามบ้างครับ  Smiley

...ได้เลยเพ่...เดี๋ยวให้น้าป้ำกับธนากรลงไปจัดการ.... Grin Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #6 on: July 27, 2009, 05:18:11 PM »

อาจจะบายครับ เพราะกลัวป๋าวีร์เบียดตกข้างทาง 55 Grin อ๋อไม่ใช่ครับถ้าคนลงแข่งเยอะอยู่แล้ว อยากให้ชาว OS ท่านอื่นๆลงไปสัมผัสสนามบ้างครับ  Smiley

Grin Grin Grin
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #7 on: July 28, 2009, 10:37:18 AM »

เสียดายจริงๆครับป๋าวี...ติดภาระกิจสำคัญครับ..เลยอดแหย่สีข้างน้าสุภาเลย  Grin Grin Grin ฝากคุณธนากรแหย่เผื่อด้วยครับ

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #8 on: July 28, 2009, 05:31:41 PM »

สงสัยน้าสุภาคงจะแรงจริงๆแฮะ ฟิตรอตั้งแต่สนามที่แล้ว เพื่อนๆหนีไม่กล้าลงกันเลย เอ๊าว์...ใครแรงดีๆช่วยเบียดน้าเขาหน่อย เขาอยากรู้คูน้ำหน้าร้านลึกขนาดใหน Grin Grin Grin

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #9 on: July 28, 2009, 06:22:33 PM »

ม้าศึกที่เตรียมไว้..พอรู้ว่าจะเจอน้าสุภา...เลยชิงพังไปซะก่อน.. Grin Grin
ตอนนี้กะลังหาม้าศึกตัวใหม่อยู่ครับ...เซ็ตยังไม่ลงตัวครับ  Cheesy จริงๆแล้วติดภาระกิจสำคัญกะ ผบ.ทบ.ครับ  Tongue

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #10 on: July 28, 2009, 08:27:21 PM »

ผมคงไปดู..เพราะเจ็บข้อมือ.ทำให้ไม่ได้ซ้อมเลยไม่มีแรง(ธรรมดาก็ไม่ค่อยจะมีแรงอยู่แล้ว) Undecided Sad Cry

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #11 on: July 28, 2009, 10:28:49 PM »

อยากไปครับ แต่ขออนุญาตเก็บวีซ่าไว้ใช้สำหรับงานวันที่ 22 สิงหา นะครับ...

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #12 on: July 30, 2009, 12:01:55 AM »

:'(อดไปแข่งแล้วครับรถผมดุมล้อหลังแตกซะแล้วครับเมื่อเย็นนี้เองเซ้งเลย Cry Cry

ฝากรอยเขี้ยวบันไดไว้ 2 รอยทีน่อง

คงต้องจอดสภาพนี้ไปอีกนานครับ

Jame
AA Pro

« Reply #13 on: July 30, 2009, 12:05:33 AM »

โหดดดด มากกกก พี่สุภาช่วงที่รถยังใช้ไม่ได้ส่งแฮนด์มาก่อนก็ได้ครับพี่ Grin

For Love Or Money
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length