Welcome, Guest. Please login or register.
April 29, 2024, 06:41:43 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Vintage Freestyle (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  haro sport freestyle 1987
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] Print
Author Topic: haro sport freestyle 1987  (Read 16247 times)
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #15 on: November 14, 2008, 04:05:21 PM »

ขอบคุณครับที่ชี้แนะ ว่าแต่ว่าใครพอมีสติกเกอร์รุ่นนี้ไหมครับ ผมว่าจะบิวท์ใหม่แล้วเอาไปโชว์ให้เพื่อนได้ชมกันครับ
อีกอย่างครับต้องการล้อแม็ก skyway สำหรับท่านที่มีเหลือแบ่งกันไปดูแลก็ลองแนะนำมาครับ ถ้าสีขาวยิ่งดีครับ
ที่ 0860587063 ขอบคุณครับ

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #16 on: November 14, 2008, 04:35:30 PM »

คุณแย้ลองติดต่อน้องอั้นซิครับ 086-0620142
ขานั้นเค้ามือทำสติ๊กเกอร์ประจำเวบอยู่แล้ว

ให้น้องเค้าเข้ามาดูรูปสติ๊กเกอร์ที่ผมแนบมาให้
ซึ่งน่าจะเป็นรุ่นเดียวกัน แต่คนละโทนสี ว่าพอจะบิ้วท์ไหวรึเปล่า
โดยคุณแย้คงต้องวัดขนาด และถ่ายรูปโทนสีจากตัวที่ติดรถมาประกอบด้วย
ลองดูนะครับ เอาใจช่วยเต็มที่... Grin
(ถ้าจะเอาไฟล์รูปเป็น jpg ก็บอกมา ผมส่งอีเมล์ให้ได้ครับ)

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #17 on: November 14, 2008, 04:47:57 PM »

นี่รูปสติ๊กเกอร์ในอีกโทนสีครับ

สติ๊กเกอร์พวกนี้ลงขายกันในอีเบย์ชุดละกว่าสองพัน (ยังไม่รวมค่าส่ง)
ทำเองได้เซฟกว่าเยอะเลยครับ...

« Last Edit: November 14, 2008, 04:51:14 PM by Thanit » Logged

เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา          จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
  เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู         ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย
  จะหาคน ที่มีดี โดยส่วนเดียว           อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
  เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย        ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #18 on: November 14, 2008, 04:48:47 PM »

แถมรูปเฟรมปี 87 สวย ๆ มาให้ดูด้วย
เป็นเฟรมที่ทำสีใหม่แล้วเอามาขายในอีเบย์ครับ

« Last Edit: November 14, 2008, 04:53:18 PM by Thanit » Logged

Thanit
Moderator
AA Pro

« Reply #19 on: November 14, 2008, 04:59:39 PM »

เฟรมชุดนี้ Master ปี 85 ทำสีใหม่เหมือนกัน

admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #20 on: November 14, 2008, 07:17:36 PM »

ยอดเยี่ยมครับพี่ แย้.....ดีใจจริงๆได้สมาชิกใหม่มาอีกหนึ่ง.....ผมว่าทำความสะอาดแล้วเก็บไว้ในสภาพแบบนี้ก็ไม่เลวเชียวนะครับ....หนับหนุนๆ

อาจจะเปลี่ยนแค่ยางก็เพียงพอนาเนี้ย  Grin มีไรให้ช่วยเหลอได้บ้างยินดีครับผม  Wink

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #21 on: November 14, 2008, 10:25:54 PM »

จ๋วยๆท้างน้านนน แพลบๆ Tongue
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #22 on: November 15, 2008, 10:48:00 AM »

Shocked โอ๊ะ..โอ..freestyle..กำลังมา..racing..จะรับมือยังไง Huh Huh Huh

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
y.yea
Novice
**

Master 1995/ Garrett 2011

Email
« Reply #23 on: November 15, 2008, 10:54:14 AM »

Tongue ::)ขอขอบพระคุณทุกท่านที่มอบสิ่งดีๆและแนะนำแนวทางให้ กระผมได้โทรคุยกับคุณ นะ แล้ว ก็เกิดมีความคิดเห็น 2 ประการในตอนนี้คือ
1.จะคงสภาพนี้ไว้เพื่อความขลังและเป็นช่วงระยะเวลาของการใช้งานที่ผ่านมาในช่วง 20 กว่าปี แต่จะทำให้ดูสะอาดตามากขึ้น
2.แปลงโฉมขึ้นมาใหม่เหมือนย้อนเวลาหาอดีตให้เหมือนกับที่ผมสั่งเจ้าตัวนี้มาจากอเมริกาเมื่อปี 1988
จริงอย่างที่พี่ ธนิต ว่าครับ ราคาสติกเกอร์ตอนนี้สูงมาก สติกเกอร์ของแท้ที่มากับจักรยาน หนามากๆครับ คนละเรื่องกับสติ๊กเกอร์ที่ทำในบ้านเราผลิตมาขายในตอนนั้นราคาไม่กี่บาทเอง เห็นแล้วไม่อยากลอกออกเลย (เสียดายจังๆ) Roll Eyes Tongue

'' คนอื่นช่วยเรา...เราจะจำไว้ชั่วชีวิต

เราช่วยคนอื่น...จงอย่าจำใส่ใจ "
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #24 on: November 15, 2008, 11:01:30 AM »

อยากให้คงสภาพไว้..ตามข้อ1 น่ะครับ..เพราะรถมีประวัติควรค่าแห่งการจดจำครับ.. Grin

Tongue ::)ขอขอบพระคุณทุกท่านที่มอบสิ่งดีๆและแนะนำแนวทางให้ กระผมได้โทรคุยกับคุณ นะ แล้ว ก็เกิดมีความคิดเห็น 2 ประการในตอนนี้คือ
1.จะคงสภาพนี้ไว้เพื่อความขลังและเป็นช่วงระยะเวลาของการใช้งานที่ผ่านมาในช่วง 20 กว่าปี แต่จะทำให้ดูสะอาดตามากขึ้น
2.แปลงโฉมขึ้นมาใหม่เหมือนย้อนเวลาหาอดีตให้เหมือนกับที่ผมสั่งเจ้าตัวนี้มาจากอเมริกาเมื่อปี 1988
จริงอย่างที่พี่ ธนิต ว่าครับ ราคาสติกเกอร์ตอนนี้สูงมาก สติกเกอร์ของแท้ที่มากับจักรยาน หนามากๆครับ คนละเรื่องกับสติ๊กเกอร์ที่ทำในบ้านเราผลิตมาขายในตอนนั้นราคาไม่กี่บาทเอง เห็นแล้วไม่อยากลอกออกเลย (เสียดายจังๆ) Roll Eyes Tongue

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #25 on: November 15, 2008, 03:19:29 PM »

เบาะสีดำ นะ ที่ผมเห็น  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
TUM
B Pro

« Reply #26 on: November 16, 2008, 11:44:42 AM »

<< ผมมี haro master อยู่คันนึง >>
   ตอนนี้กำลังบูรณะอยู่  เสร็จเเล้วจะเอามาลง -- ตั้มครับ -- Wink

เบอร์โทร.    082 999 3518   (true.)   ตั้มครับ
Pages: 1 [2] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length