Welcome, Guest. Please login or register.
June 17, 2024, 07:02:35 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ***ทริปเล็กๆ...เสาร์ ๕***
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 2 [3] 4 Print
Author Topic: ***ทริปเล็กๆ...เสาร์ ๕***  (Read 22176 times)
Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #30 on: September 04, 2009, 09:39:42 PM »

เชิญชวนชาว osbmx....มาปั่นเพื่อสุขภาพใน.."ทริปวัดเจดีย์หอย อร่อยอาหารทุ่ง"ครับ....
พบกันที่บ้านคุณประสิทธิ์...เวลา 9 โมงเช้าครับ 

ท่านพี่..pum ต้องเอาใว้ครั้งหน้าครับ ติดงานต่างจังหวัดพอดีครับผม
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #31 on: September 04, 2009, 10:26:27 PM »

เชิญชวนชาว osbmx....มาปั่นเพื่อสุขภาพใน.."ทริปวัดเจดีย์หอย อร่อยอาหารทุ่ง"ครับ....
พบกันที่บ้านคุณประสิทธิ์...เวลา 9 โมงเช้าครับ 

ท่านพี่..pum ต้องเอาใว้ครั้งหน้าครับ ติดงานต่างจังหวัดพอดีครับผม

มิเป็นไรครับ...ยังมีทริปใหญ่รออยู่อีกครับ  Grin แล้วพบกันงานหน้าครับ

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #32 on: September 05, 2009, 12:30:20 AM »

ขอบคุณเพื่อนๆที่ยังคิดถึงกันนะครับ Cheesy(ดีใจ)
พอดีที่บ้านคุณพ่อโดนขโมยขึ้น เลยต้องไปให้ปากคำตำรวจ แต่ถ้าเสร็จเร็วจะตามไป แล้วเราไปหาร้านอาหารทานข้าวเย็น(แบบไม่ต้องดึก)กันก็ได้ ถ้าว่างกัน
ขอบคุณ คุณต่อ คุณนุ่น คุณเอ คุณตั้มนะครับ Cheesy

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Jame
AA Pro

« Reply #33 on: September 05, 2009, 12:35:21 AM »

ช่วงเช้าไม่ว่างครับเสร็จธุระแล้วจะตามไปบ่ายๆ ครับ Cheesy

For Love Or Money
moonman
B Pro

กูไม่มีเสื้อจะใส่แล้ว ไม่รู้จะใส่สีอะไร

Email
« Reply #34 on: September 05, 2009, 06:57:09 PM »

คราวนี้พลาดท่า คราวหน้าเจอกัน Grin

รู้มากยากนาน รู้น้อยพลอยรำคาญ
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #35 on: September 06, 2009, 12:51:28 AM »

ขอบคุณที่ทุกๆท่านกลับบ้านปลอดภัยนะครับ Wink

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #36 on: September 06, 2009, 12:53:07 AM »

บอกได้คำเดียว ว่ามันส์มาก ตอนแรกคิดว่าไม่ไป แต่พี่เป็ดโทรมาหาและมารับ เลยต้องไป และขอบอกเลยว่ารอดูรูป แล้วจะพบว่า Old Skool BMX Society เป็นยังไง Wink

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #37 on: September 06, 2009, 09:24:43 AM »

เป็นทริปเล็กๆที่สนุกและมีความสุขมากๆ... Grin
ขอบคุณคุณประสิทธิ์และครอบครัว...ที่ให้รบกวนทุกๆอย่าง...ทั้งสถานที่และเรื่องปากท้องครับ  Cheesy
ขอบคุณทุกๆท่านที่มาปั่นและตามมาสมทบทีหลัง...ทำให้หายคิดถึงกันไปได้บ้าง พร้อมได้สุขภาพดีๆกลับไปครับ  Cheesy และไม่น่าเชื่อว่า...เป็นทริปที่ออกกัน 2 รอบ...เอ!มีอะไรดีเอ่ย  Huh
ไม่อยากบรรยาย...รอชมภาพจากคุณประสิทธิ์และป๋าออยนะครับ
แล้วจะรู้ว่า...เป็นทริปเล็กๆ ที่ได้ความสุขใหญ่ๆครับ  Grin Grin

ค้นพบ merida เดิมๆ ที่เข้ากับบรรยากาศมากๆ

มุงดูอะไรกันฟ๊ะ...

คูวาของนายหัวแตงโม...โซ่กะฟรีทะเลาะกัน...เลยเดือดร้อนหมอเอ มาไกล่เกลี่ย

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #38 on: September 06, 2009, 09:39:40 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin ขอขอบคุณ คุณประสิทธ์ และครอบครัวมากๆครับ ที่ให้การต้อนรับเพื่อนๆชาว os-bmx อย่างดีเยี่ยม
 Grin Grin อาหารเที่ยง แบบทุ่งๆ รสชาดไม่ทุ่งเลยครับ เพื่อนๆ เติมข้าวทุกคน ( ผมด้วย )
 Grin Grin ลานดินมหาสนุก ทำให้ลืมอายุจริงๆ ( ใจจด ใจจ่อ รอดูรูปครับ )
 Grin Grin สรุปว่างานนี้ ซือโค้ยยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณที่ทุกๆท่านกลับบ้านปลอดภัยนะครับ Wink
Grin Grin Grin ขอบคุณที่ เสร็จงานแล้ว ตามมาสร้างสีสันปาร์ตี้เย็น ดริ้งฉบับ ตีนต้นlimited เพื่อนๆชอบ
 Grin Grin Grin ทริปหน้า ทั้งคุณต้น และน้องดาว ห้ามพลาดน่ะครับ
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #39 on: September 06, 2009, 10:17:26 AM »

...สนุกเคยเช่นทุกครั้งที่เป็นมา....อนิจจาเพลาเช้าพลาดลานดิน
สนธยาจิตหม่นหมองมลายสิ้น.....ได้คลุกดิน..กินของขม..เป็นสุขเอย... Grin Grin

..ขอบคุณ..คุณประสิทธิ์และครอบครัวมากๆครับ ในทุกๆสิ่ง รวมทั้งของชำร่วยเล็กๆน้อยๆที่มอบให้
..ขอบคุณน้าบัติ ดอนเมือง ที่ปรุงผัดเผ็ดกบมา 2 เมนู อร่อยเด็ด..
..ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาร่วมกันสร้างบรรยากาศที่ดี และความสนุกสนานครับ...
..งานนี้ผมมาสายแถมกลับก่อน...อยากมีเวลามากกว่านี้จริงๆ... Wink

pum
AA Pro

Email
« Reply #40 on: September 06, 2009, 11:04:25 AM »

ตกไปได้อย่างไรเนี่ย...สงสัยความสนุกยังไม่ลืมเลือน  Grin

อาหารทุ่ง กุ้งตัวโตๆ รสชาติภัตตาคารครับ..พุงกางไปตามๆกัน  Grin
ขอบคุณคุณบัติ...ที่ไม่ปั่น แต่มาเป็นพ่อครัวหัวป่าก์...ทำน้องสุวนันท์ไชโย(กบ) ผัดพริก กับ ผัดกระเพรา ให้ลิ้มลอง..อร่อยมากๆ...ขอบอก  Shocked
ขอบคุณคุณเป็ด...ที่มาร่วมออกกำลังกาย และเปิดสอนเทคนิคนักแข่งมืออาชีพ...งานนี้ มันส์พะยะค่ะ  Grin
ขอบคุณคุณนุชา...ที่แวะเวียนมาทักทายกัน
ขอบคุณคุณต้นกับครูดาว...ที่แวะมาสร้างสีสันในการดื่ม
ขอบคุณน้องเจม...ที่เอางูตัวน้อยๆมาให้แตกตื่นกัน  Grin

ขอบคุณทุกๆท่านครับ...งานนี้ แม้เจ็บตัวกันบ้าง...แต่ก็เปี่ยมไปด้วยรอยยิ้มและความสุขครับ  Grin Grin Grin

TUM
B Pro

« Reply #41 on: September 06, 2009, 12:53:12 PM »

<< ขอขอบคุณการต้อนรับดีๆ จากพี่ประสิทธิ์

ขอบคุณอาหารที่แสน อร่อย  Shocked กุ้งตัวโตมากๆ  Shocked

ขอบคุณพี่ๆ  พี่ประสิทธิ์ พี่ต่อ พี่ป้ำ พีต้น พี่ดาว พี่บัติ พี่พาวี พ่อเชาว์ พี่นุชา พี่ออย พี่เจี๊ยบ พีเอ พี่กร และคุณอั้น >>  ;)ตั้มครับ

ปล. ไม่ขอบคุณ พี่นุ่น  Angry เพราะทำให้ตกใจ Angry ...ล้อเล่นนะ  Grin Grin Grin

เบอร์โทร.    082 999 3518   (true.)   ตั้มครับ
Jame
AA Pro

« Reply #42 on: September 06, 2009, 01:11:42 PM »

เมื่อวานเห็นกุ้งแล้วอยากจริงๆเลยครับ เสียดายกินไม่ได้ Cry

For Love Or Money
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #43 on: September 06, 2009, 04:49:28 PM »

;Dเขียนบรรยายเรื่องแล้วอิจฉา(โครตเลย
pum
AA Pro

Email
« Reply #44 on: September 07, 2009, 03:28:50 AM »

เห็นภาพนี้แล้วดีใจมากๆครับ... Grin (ขอยืมภาพคุณประสิทธิ์มาหน่อยครับ)

คุณเป็ดเมอริด้า return...ไม่ทิ้งลายเก่าเลยจริงๆครับ  Cheesy

ไม่อยากให้ bmx สุดรักของท่าน...ตกในสภาพแบบนี้...

Roll Eyes Roll Eyesมาปั่นกันเถอะครับ  Grin Grin

Pages: 1 2 [3] 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length