Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 01:19:37 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  OS BMX Thailand
| |-+  Today BMX Racing (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  งานแข่ง BMX Racing
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] Print
Author Topic: งานแข่ง BMX Racing  (Read 7045 times)
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« on: November 07, 2008, 04:13:27 PM »

งานแข่ง BMX Racing ที่เขาเขียว ใครจะไปบ้างครับ ครั้งนี้มีจัดรุ่น 30up ด้วยน่ะครับท่าน
แถมยังมีการเอา MTBลงสนาม BMX ด้วยครับ สนใจเชิญครับ Wink

วันเสาร์ที่ 22 พ.ย. นี้ครับเริ่มลงทะเบียนตั้งแต่ 7 โมงเช้า สนามที่แล้วจบประมาณเที่ยง สนามนี้มี รุ่นอายุ 30up และ 4X (MTB) ด้วยน่าจะจบช้ากว่าเดิม

การแข่งขันจักรยาน “ฟิชเชอร์แมน เฟรนด์ บีเอ็มเอ็กซ์ ชิงแชมป์ประเทศไทย” ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สนามสนามสุดท้าย ประจำปี 2551 จะแข่งขันในวันที่ 22 พ.ย. ที่สวนสัตว์เปิดเขาเขียว โดยจะมีการเพิ่มรุ่นแข่งขันอีก 1 รุ่น คือ รุ่นอายุ 30 ปีขึ้นไป ชาย ตามคำเรียกร้องของบรรดากองเชียร์และผู้ปกครองที่มาชมเกมและอยากร่วมสนุกด้วย แต่ไม่มีรุ่นให้ลงแข่ง ดังนั้นเพื่อให้เกมการแข่งขันสนุกและมีสีสันมากขึ้น สมาคมฯ จะเพิ่มรุ่น 30 ปี ให้นักปั่นวัยดึกได้กระโดดเนินโชว์ลีลาเด็ดด้วย
http://www.dailynews.co.th/web/html/popup_news/Default.aspx?Newsid=177403&NewsType=1&Template=1

แผนที่ครับ
http://www.kkopenzoo.com/Q1/Theme2.php?page=01011
สวนสัตว์เปิดเขาเขียว www.kkopenzoo.com ตู้ ป.ณ.6 ปท.บางพระ อ.ศรีราชา ชลบุรี 20110
เลขที่ 235 หมู่ 7 ต.บางพระ อ.ศรีราชา ชลบุรี 20110 โทร. 038-298195, 038-298270

ปล.ใครจะไปช่วยลงชื่อไว้เผื่อมีใครที่อยากมี Buddy ไปด้วยจะได้ประหยัดค่าใช้จ่ายเช่น Car Pool หรือ จะได้มีRoom mate แชร์ค่าห้องพัก ผมอยากให้เพื่อนๆไปกันเยอะๆและเอา OS-BMX ไปโชว์ด้วยคนจะได้รู้จักกับตำนาน BMX ว่ายิ่งใหญ่ขนาดใหน Tongue
« Last Edit: November 17, 2008, 09:59:13 PM by Lt. PT. / BMX freestyler » Logged

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #1 on: November 07, 2008, 11:29:37 PM »

๕๕๕ สงสัยจะหมดไปกับหน้าซื้อ-ขายกันเยอะเลยเดือนนี้ เงียบกันเลย Lips sealed
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #2 on: November 08, 2008, 07:28:39 AM »

เห็นท่าน อุ๊ เฮอริเคน ลงแข่งด้วยนะครับ....ช่วงนี้ฟิตน่าดู  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Wut MERIDA
Intermediate

« Reply #3 on: November 08, 2008, 07:42:30 AM »

แข่งกันช่วงไหนครับ จะได้เตรียมตัวและเครื่องดื่ม นําชาตราดาวแดง ไปให้พร้อม
ดีไหมครับ ท่านอาจารย์ กะท่านพี่นุชา..( นักแข่งห้าม )
DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #4 on: November 08, 2008, 07:55:27 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin แล้วแข่งวันไหนครับ คุณกร ( ผมไม่รู้จริงๆ ) เผื่อว่างจะได้นัดกันไปจอย แจ่มจริงๆครับ

งานแข่ง BMX Racing ที่เขาเขียว ใครจะไปบ้างครับ ครั้งนี้มีจัดรุ่น 30up ด้วยน่ะครับท่าน
แถมยังมีการเอา MTBลงสนาม BMX ด้วยครับ สนใจเชิญครับ Wink

ปล.ใครจะไปช่วยลงชื่อไว้เผื่อมีใครที่อยากมี Buddy ไปด้วยจะได้ประหยัดค่าใช้จ่ายเช่น Car Pool หรือ จะได้มีRoom mate แชร์ค่าห้องพัก ผมอยากให้เพื่อนๆไปกันเยอะๆและเอา OS-BMX ไปโชว์ด้วยคนจะได้รู้จักกับตำนาน BMX ว่ายิ่งใหญ่ขนาดใหน Tongue
SUPA
B Pro

มิตรภาพเกิดขึ้นด้วยสองล้อ

Email
« Reply #5 on: November 08, 2008, 01:20:14 PM »

Grin ขอเป็นผู้ชมแล้วกันและไปเหยียบสนามเล่นๆซักหน่อย
bmxmania
B Pro

BMX ห้าวเป้ง

« Reply #6 on: November 08, 2008, 08:31:21 PM »

วันที่22 พย.ช่วงเช้าครับ ผมไปแน่แต่จะลงรึเปล่า...ต้องดู"แรง"อีกทีจะมีพอหรือไม่...

...ไอ้เรามัน "สายโหด"

DIRTDIRT
Expert

prapas.su@thaiairways.com

Email
« Reply #7 on: November 08, 2008, 11:09:23 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
 Grin Grin Grin ขอบคุณครับผ้ม

วันที่22 พย.ช่วงเช้าครับ ผมไปแน่แต่จะลงรึเปล่า...ต้องดู"แรง"อีกทีจะมีพอหรือไม่...
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #8 on: November 12, 2008, 01:58:44 AM »

เหอๆ ไม่มีปัญญาไปซะล่ะมั้งผม เขาเขียวเนี่ย Tongue
admin
Administrator
AA Pro

หวัดดี...ชาวโลก!!

nawitthapthiang@hotmail.com
« Reply #9 on: November 12, 2008, 07:07:37 AM »

ถ้าจะไปจริงๆ...อาจติดรถกันไปมะมีปัญหานะท่าน  Grin

โทร 089-1374137 รับสายตามเวลาราชการ
Spammer
Moderator
AA Pro

« Reply #10 on: November 12, 2008, 08:37:54 PM »

ถ้าจะไปจริงๆ...อาจติดรถกันไปมะมีปัญหานะท่าน  Grin
จริงดิท่าน admin โหย.. น่าสนๆ Shocked
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #11 on: November 14, 2008, 11:05:16 AM »

Cheesy :Dอยากไปครับ...ขอทราบกำหนดการ เวลา สถานที่โดยละเอียดครับ..ขอแผนที่ทางไปสนามด้วยก็ดีครับ...... Cheesy Cheesy

nucha
AA Pro

..เชิญคร้าบบ..

« Reply #12 on: November 16, 2008, 10:10:25 AM »

น่าจะไปกันหลายท่านอยู่ครับ...งานนี้ Grin
ดูแล้วมีแต่ "เซียนเมา" ทั้งนั้นเลยที่ไปงานแข่งที่เขาเขียว... Grin
คงจะเชียร์กันสุดใจขาดดิ้นเลยครับงานนี้...ผมว่าคงจะเมากันกลิ้งตั้งแต่คืนเก็บตัวแน่เลยครับ.... Grin
งานนี้ไม่พลาดครับ...เย้ๆๆๆ.....อ้าววว...โหมดดด...แก้ววว.... Grin
...................ปรากฏว่าเช้าวันแข่งลุกไม่ขึ้นจ๊ากกก...คน................... Grin Grin Grin

" ระวัง..เดี๋ยวจะกลายเป็นกลืนน้ำลายตัวเองนะคับ.."
chao chao
AA Pro

« Reply #13 on: November 16, 2008, 03:15:02 PM »

น่าจะไปกันหลายท่านอยู่ครับ...งานนี้ Grin
ดูแล้วมีแต่ "เซียนเมา" ทั้งนั้นเลยที่ไปงานแข่งที่เขาเขียว... Grin
คงจะเชียร์กันสุดใจขาดดิ้นเลยครับงานนี้...ผมว่าคงจะเมากันกลิ้งตั้งแต่คืนเก็บตัวแน่เลยครับ.... Grin
งานนี้ไม่พลาดครับ...เย้ๆๆๆ.....อ้าววว...โหมดดด...แก้ววว.... Grin
...................ปรากฏว่าเช้าวันแข่งลุกไม่ขึ้นจ๊ากกก...คน................... Grin Grin Grin

555+  Grin  ถ้าลุกไม่ขึ้นเดี๋ยวผมไปปลุกครับ    งานนี้น่าสน  Smiley
Pages: [1] Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length