Welcome, Guest. Please login or register.
March 29, 2024, 09:05:03 AM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ### ยืดเส้น....ลานดิน ###
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: [1] 2 3 4 Print
Author Topic: ### ยืดเส้น....ลานดิน ###  (Read 19692 times)
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« on: October 06, 2009, 09:46:38 AM »

พี่เป็ด โทรมาชวน ชมลม.. คนชอบปั่นbmxทิ้งว่างเว้นใว้นาน เดี๋ยวกล้ามเนื้อเส้นสายจะยึดกันหมด  มาคลายเส้นกันแบบสบายๆตามวัยพอสนุกสนานกันสักหน่อย ที่สนามพี่หน่อยติดงานผมเลยไม่ได้ไป
เสาร์ที่10นี้ ที่เดิม เวลาเดิมท่านใดสะดวก ชักชวน บอกต่อกันมาได้ครับ ท่านใด อยากจะลองเซ็ตรถ ที่ประกอบเสร็จใหม่ ลงทดสอบหน่วยก้านกัน ขนกันมาได้เลยครับ  ไม่ว่า จะเป็นสมาชิกเก่าหรือใหม่ รุ่นใหนวัยใหนยินดีครับมาทำความรู้จักกันใว้ครับ
ถนัดรถจักรยาน2ล้อประเภทอะไร ถ้ารักการปั่น เรียนเชิญมาได้หมดครับ ท่าน

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

ped
Expert

Email
« Reply #1 on: October 06, 2009, 10:17:25 AM »

จัดไป...จะหิ้วขนมจีน-แกงเขียวหวานหมูไปด้วย Grin Grin
Phawee
AA Pro

Phawee
Email
« Reply #2 on: October 06, 2009, 05:52:00 PM »

..เปลี่ยนเป็นเนื้อได้มั้ยจ้า..แกงเขียวหวาน..ถ้าจะให้อร่อยเด็ดมันต้องเนื้อติดมันนิดๆ..ถึงจะเด็ด..เห็นพวกเราก็ซัดเนื้อกันทุกคนน่ะ...หรือว่าไง...แต่ถ้าใครไม่กินเนื้อเดี๋ยวผมเอาไก่ย่างเจ้าอร่อยไปฝาก..รับประกันความอร่อย... Grin

Jame
AA Pro

« Reply #3 on: October 06, 2009, 05:52:54 PM »

ยังไม่เคยลองชิมแกงเขียวหวานหมูของพี่เลย ว่าจะขอลองสักหน่อย Grin

For Love Or Money
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #4 on: October 06, 2009, 06:29:37 PM »

อ้า!เทศกาลลานดินมาอีกแว้ว...แข่งกับลานเบียร์  Grin Grin Grin
พอดีเสาร์นี้อบรม...แต่ดูก่อนนะครับ...นิสัยดีอยู่แล้ว อาจจะแว๊บได้ครับ 555+ Grin

แจ้งแถลงไข...ผมไม่ทานเนื้อครับป๋า...แต่เนื้ออื่นๆทานหมดครับ...
ปล....ไม่ต้องเอากระดูกมาฝากนะครับ...  Cheesy Cheesy Cheesy

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
aok_baby
B Pro

« Reply #5 on: October 06, 2009, 11:22:46 PM »

ผมไปครับ Grin
ped
Expert

Email
« Reply #6 on: October 07, 2009, 09:52:28 AM »

จะเนื้อหรือหมูก็แจ้งมาแล้วกัน...ได้ทั้งนั้น ;)ขอให้บอก Grin Grin
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #7 on: October 07, 2009, 11:51:48 AM »

เสียดายจังคับไปไม่ได้'งานนี้ต้องดูแลที่ร้านคับ แต่อยากกินเขียวหวาน ของพี่เป็ดจัง
แต่ยังมีคราวหน้าคับ คงไม่น่าพลาด Smiley 
ton
AA Pro

ตอนนี้รักB M X...ครับ

Email
« Reply #8 on: October 07, 2009, 01:02:59 PM »

อยากไปจังครับ แต่นัดกับท่าน admin บ่ายวันเสาร์นี้ จะไปดูสถานที่จัดงาน os เดือนหน้าไว้แล้วครับ Wink

B=BICYCLE, M=MOTORCYCLE AND MONKEY, X=SEX...
prasith_p
AA Pro

ขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน....

Email
« Reply #9 on: October 07, 2009, 06:20:34 PM »

อยากไปจังครับ แต่นัดกับท่าน admin บ่ายวันเสาร์นี้ จะไปดูสถานที่จัดงาน os เดือนหน้าไว้แล้วครับ Wink

ไม่เป้นไร ครับพี่ต้น ขอบคุณมากครับง่ายๆแบบสบายๆ ครับ
ยืดเส้นยังมีอีกหลายรอบมีเรื่อยๆ
มีเวลาว่างกันอีกก็ค่อยนัดกันใหม่ได้อีกครับเป็นระยะๆ จะเลิก ก็ จนกว่าปั่นไม่ใหว หรือหมดความทะยานอยากแล้วครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

ส่วนเรื่องเนื้ออะไร จัดมาได้เลยพี่ ผมทานได้ทุกเนื้อ
ยกเว้น เนื้อนาง อย่างเดียวที่ กินไม่ได้ ดูได้อย่างเดียว

(จุ ...จุ...อยากกินจริงๆต้องแอบกินครับเนื้อนางเนี้ย สำหรับผมนับวันยิ่งหากินยากครับ..แม้พุดแล้วเปรี้ยวปาก..เอิกกก Grin Grin Grin)

น๊อตน้อยร้อยเกลียวยึดติดแน่นเหนียวก่อร่างจนเป็นคันosbmxเราต่างล้วนผูกพันธ์จักสานต่อใจให้เป็นหนึ่งเดียวกันนั้นขอมิตรภาพสองล้อยั่งยืน

aoodjumper
Intermediate

I Love BIKE

Email
« Reply #10 on: October 08, 2009, 07:30:14 AM »

อยากไปจัง เดี๋ยวขอเครียร์งานก่อน
เวลาเดิมนี่มันกี่โมงครับ Wink

HANAMI let's have fun

Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #11 on: October 08, 2009, 01:27:59 PM »

คงต้องขอตัวนะครับ..เพราะเสาร์นี้กะไปหาสาวมาเป็นแฟนสักหน่อย ช่วงนี้เหงาเหลือเกิน  Kiss  Grin เนื้ออะไรแบบพี่ประสิทธ์ว่าก็ไม่เคยได้ตกถึงท้องมานานแหล่ะ.. Grin..(ล้อเล่นครับ)...นัดกับท่านพี่นะ กะ ท่านพี่ต้นไว้ จะไป อินสเปค สถานที่สักหน่อย..ว่ามีขาวๆเยอะจริงป่ะ.. Kiss Kiss Kiss
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #12 on: October 08, 2009, 07:45:47 PM »

อยากไปจัง เดี๋ยวขอเครียร์งานก่อน
เวลาเดิมนี่มันกี่โมงครับ Wink

เริ่มสตาร์ทตั้งแต่ 10 โมงเป็นต้นไปครับ...ไปปาร์ตี้อาหารเที่ยงกันก่อน...พอย่อยแล้ว แดดอ่อนๆ...ก็ไปคลุกดินกันครับพี่อู๊ด  Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #13 on: October 08, 2009, 11:59:35 PM »

ไม่ได้เข้าเวปมาหลายวันแต่ก็ได้โทร on air คุยกันบ้างแล้วตั้งแต่ก่อนวันเริ่มลงกระทู้นี้กับชาวชมลม...คนชอบปั่นBMX Cheesy

นั่งวางแผนหนีมาปั่นงานนี้อยู่หลายวัน... ไปแน่ครับทิ้งทุกอย่างช่วงนี้เพื่อBMX Wink

รอบที่แล้วส้มตำยอดมะพร้าวหอยดอง ของแม่บ้านพี่เป็ดยังอร่อยไม่หาย เที่ยวนี้แกงเขียวหวานอีกแล้วแถมยังมีไก่ย่างหนังเหนียวเอ๊ย..ไก่ย่างหนังกรอบ...555 ร้านประจำป๋าวีร์มาเสริมทัพอีก คงจะเป็นทริปยืดเส้นท้องและลำไส้เป็นแน่เลย Grin Grin

ใครไปรีบรายงานตัวด้วย เดี๋ยวพี่เป็ดเตรียมขนมจีนไปไม่พอไม่รู้ด้วย... Tongue

ใครไม่ว่างไปทั้งวัน ไปนั่งคุยกันซัก2-3ชม.แล้วค่อยกลับก็ได้... ถึงไม่ปั่นก็ไม่เป็นไรนะครับ หรือมีของดีๆก็เอาไปโชว์หรือมีของเหลือใช้ที่เก็บเอาไว้รู้สึกจุกเสียดในกระเพาะอยากเอาไปเปิดตัวแบ่งๆกันใช้ก็ไม่ว่ากัน:)

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #14 on: October 10, 2009, 10:58:44 AM »

ตื่นแล้วจ้า       จะรีบไปเดี๋ยวนี้  Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
Pages: [1] 2 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length