Welcome, Guest. Please login or register.
April 26, 2024, 03:38:57 PM
Home Help Search Login Register
News: ตอนนี้เว็ปเรา มีห้องสนทนาสดแล้วนะครับ เข้าไปคุยกันได้ที่
broken-mouse

+  OSBMX Thailand
|-+  กิจกรรมดีๆที่เกี่ยวข้องกับ BMX
| |-+  กิจกรรม OS BMX Thailand / OS BMX activities (Moderators: Spammer, Thanit, JR101)
| | |-+  ### ยืดเส้น....ลานดิน ###
0 Members and 1 Guest are viewing this topic. « previous next »
Pages: 1 [2] 3 4 Print
Author Topic: ### ยืดเส้น....ลานดิน ###  (Read 19785 times)
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #15 on: October 10, 2009, 09:42:27 PM »

ออเดริฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ   Wink

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #16 on: October 10, 2009, 09:55:19 PM »

ภาพมาทันใจเลยครับคุณนุ่น...ขอบคุณครับ  Cheesy
ตกลงมาคลุกลานดินหรือมาถ่ายแบบกันครับ...เท่ห์กันจริงจริ๊ง  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
wut@bangkae
B Pro

« Reply #17 on: October 11, 2009, 10:00:40 AM »

เสียดายจัง ต้องรีบกลับก่อนเลยอดดู บรรดานายแบบรุ่นใหญ่เค้าโชว์ลีลา เด็ดๆ เลย
bullterrier
A Pro

« Reply #18 on: October 11, 2009, 11:02:57 AM »

++มาชมกันต่อคับ ไม่มีคําบรรยายนะคับ......++

E.T. GO HOME

แล้วเจอกานนนนนน............bye Cool
knuun
AA Pro

อีที เสเพล 55

Email
« Reply #19 on: October 11, 2009, 11:18:47 AM »

ปั่นไป ปั่นกลับ  ไกลโข เลย ครับ    ได้ ความแข็งแรง กลับ บ้านไปกันทุกคน   ขอบคุณ การต้อนรับที่อบอุ่น จากเจ้าบ้านทุกครั้ง ครับ

Cheesy Cheesy Cheesy

มีอะไร ติดต่อ วราสิน 084-5502868 นะครับ
pum
AA Pro

"ผมมันคนบ้า...ชอบเล่นเนินเล่นฝุ่น"

Email
« Reply #20 on: October 11, 2009, 08:10:35 PM »

ขอบคุณป๋าออยอย่างมากครับ...ที่นำภาพสวยๆมาให้ชมกันครับ  Cheesy
ถึงแม้จะไม่ได้ร่วมโดด...แต่ทุกทริปก็ต้องมีป๋าออย...ซึ่งมาให้กำลังใจและมาเป็นช่างภาพให้เสมอๆครับ  Grin Grin Grin

ขอบคุณเจ้าบ้าน(คุณประสิทธิ์)และครอบครัว
ขอบคุณคุณเป็ด...สำหรับแกงเขียวหวานสุดอร่อย
ขอบคุณพี่วุฒิ(บางแค)...ถึงแม้ไม่ปั่น แต่มาเป็นรถเสบียงให้
ขอบคุณพี่อู๊ด...ที่มาสมทบทีหลัง...เนื่องจากติดดูโชว์เครื่องบินโดยไม่ตั้งใจ
และขอบคุณชาวชมลม-คนชอบปั่นbmxทุกท่านครับ....ที่บางท่านถึงแม้จะไม่โดด แต่ก็มาปั่นเพื่อสุขภาพกัน
ขอให้มีความสุขและแข็ง....แรงทุกท่านครับ  Grin Grin

.....LOVE TO RIDE AND RIDE FOR THE LIFE.....
.....ปั่น-ปั่น...โดด-โดด...ไม่โหด...แต่โคตะระมันส์......
DA CONCRETE VAMPIRE
Intermediate

Email
« Reply #21 on: October 11, 2009, 10:37:36 PM »

eagle p ped กับ cos up p pum นี้ os ได้ใจผมจิงๆคับ    เหมือนตอนผม((8ขวบเลย)   LEGEND NEVER DIE Smiley

ว่าแต่เขียวหวานอร่อยมั๊ยคับพี่ท่าน
pum
AA Pro

Email
« Reply #22 on: October 12, 2009, 12:28:08 AM »

ยังไม่หายมันส์เลย...เวลาผ่านไปเร็วจริงๆครับ...พอมีเวลาเลยแต่งรูปมาให้ฮาๆกันเล่น  Grin
ดูไป...ไม่ต้องซีเรียสครับ...แค่ขำๆกัน  Grin Grin Grin

เปิดตัวลานดิน...มีทั้งลง นสพ.,ขึ้นบอร์ด,ออก ทีวี

ภาพนี้ถูกใจท่านประธานแน่ๆ  Grin

โอว้...ก้มดูอะไรเนี่ย

มาดวลกัน  Cheesy

โอ๊ะ..โอ  Shocked Shocked

TUM
B Pro

« Reply #23 on: October 12, 2009, 12:30:21 AM »

<< แจ่มครับ >>  Wink

เบอร์โทร.    082 999 3518   (true.)   ตั้มครับ
pum
AA Pro

Email
« Reply #24 on: October 12, 2009, 12:40:26 AM »

ตะลึง...เป็ด อีเกิ้ล  Shocked

ทั้งรถทั้งคน...แรงสุดๆ

ขอบ้าง...ใครบ้างเอ่ย  Huh

ป๋าวี...โดดไปไกลมาก

แมวจะจับเป็ด  Cheesy

ฝรั่งทึ่งเด็กไทย

พี่ประเสริฐ...เข้า museum

pum
AA Pro

Email
« Reply #25 on: October 12, 2009, 12:56:09 AM »

เรือใบบก...งงล่ะสิ  Shocked

ขอออกทีวีหน่อยคร๊าบ  Tongue

ประกาศ...หาคนลักรถเด็ก  Grin

ไม่ยอมกันเลยนะ...2 คนเนี๊ย  Cheesy

คอลเล็คชั่นนี้...ป๋าวีขอ  Grin

เพลินๆฮาๆกันไปนะครับ...
ขอได้รับความขอบคุณจาก....ชมลม-คนชอบปั่น bmx ครับ  Grin Grin Grin

Cheesy Cheesy CheesyLOVE TO RIDE AND RIDE FOR LIFE(GOOD HEALTH) Cheesy Cheesy Cheesy

bullterrier
A Pro

« Reply #26 on: October 12, 2009, 12:58:08 AM »

Grin Grin ;Dสวยดีคับพี่ ปํ้า .....ชอบ Cool
Lt. PT. / BMX freestyler
A Pro

ปั่น 1 ทริป อายุยืนขึ้น 1 อาทิตย์ ชวนกันปั่นคร๊าบ.

Email
« Reply #27 on: October 12, 2009, 01:10:25 AM »

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆทุกภาพครับ ดูแล้วเพลินดีจัง  Cheesy

on call : 08-4467-6919

"Let's Agree to Disagree =>2=>B => Peace"

Ride to Live & Live to Ride.

My Lifestyle/Ridestyle from Racing BMXer to be Freestyler and then Freerider.
อั้น
AA Pro

* BMXAHOLIC™ *

« Reply #28 on: October 12, 2009, 06:51:58 AM »

Shocked Shocked Shocked
Au/Job
AA Pro

Back for good

Email
« Reply #29 on: October 12, 2009, 07:55:41 AM »

เห็นภาพบรรยากาศแล้ว..เป็นปลื้มไปด้วยครับ...คราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ...วันนั้นต้องไปอินสเปคร้านที่จัดงานครับ...เลยอินสเปคมากไปหน่อยหัวทิ่มบ่อเลย.. Grin..
พี่เป็น เมอรริด้ามาแย้ว...ท่าสวยไม่แพ้ตอนหนุ่มๆเลยพี่สุดยอด Grin
Pages: 1 [2] 3 4 Print 
« previous next »
Jump to:  

Login with username, password and session length